[JX] Share AuTO Login + play game cho AE 2013 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Thành Viên
    Đang ở
    JX Private
    Thanks
    14

Ðề: Share AuTO Login + play game cho AE 2013

Trích dẫn Gửi bởi duykhang [Only registered and activated users can see links. ]
    thì nó là của mướp mình dựa vào thôi.

mình ko lấy nguyên bản. mình chị dựa vào mà viết lại chứ ko phai copy nguyên bản đâu .

chi mở mang kiến thức thôi . còn ai ném gạch thì chịu
    cái hình thứ 2 chừng nào mới share vậy khang
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbi792 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

KenhGame24H.Vn gaoblackxincha's Avatar
    Thanks
    175

Dù sao thì vẫn mong chờ bản 9 thức của bạn .
    Mà bạn có thể cho mình xin cái yahoo được ko . mình muốn thỉnh giáo vài điều .
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    23

yh mình :thaidaica123m

^^ đag ngâm
    Khách viếng thăm hãy cùng duykhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng roài cái volambisu nghe đồn đó là từ VNG đưa ra để hút lại thị trường sau khi đã đi quá đà nhưng VNG cố tình làm giống private để hút anh em có thu nhập thấp .Trong khi những webgame và game 3d khác không đáp ứng được đam mê của game việt thì VNG lại tung ra sản phẩm private này khơi dậy lòng đam mê thuở ban đầu với võ lâm ..................thông tin này tui nghe được từ 1 người bạn đang làm MOD bên JO8 cái này là phiên bản hợp tác trên thỏa thuận tức là hợp đồng miệng nên không có thưa kiện ........Bởi vậy ai mà PRO thì HACK đem về share anh em mở free chơi khỏi tốn tiền .................chứ không thì BOX JX sẽ vắng tanh híc híc
    chắc không có chuyện này đâu ?
    t
    thứ 1 : nếu vng muốn vậy thì tự vng mở thêm 2 3 cụm server quay lại bản công thành chiến , lúc đó game sẽ quay lại cần gì đưa người khác hút hay không hút
    thứ 2 : nếu vng quản lý thì ko có chuyện chậm trể ngày test vs mấy lỗi được đăng bên volambisu
    Nguồn thì không biết ở đâu nhưng mình chắc chắn không phải VNG làm vậy đâu ?
    vì VNG mua bản quyền game này rồi nó thích làm gì làm cần gì lén lút kiểu đó

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    23

BMW nói rất đúng

mình khai thác lỗi forum vẫn thấy có lỗi

vng thì ko có chuyện lỗi như vậy .

tuy chưa vào game nhưng bik chắc

và dám khẳng định nó ko phải của VNG

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: Share AuTO Login + play game cho AE 2013

Thì thông tin đó của 1 người bạn mình làm MOD cho mà tâm sự anh em nghe thôi nhưng sao cũng được ..........Giờ không bik ai có cách nào hack cái sever đó đem về share ở gamezone nhỉ hihi chắc diển đàn mình thành HOT luôn quá ..........nói chơi vui nhưng mà mong có thiệt hahahahahaha
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

Võ lâm bí sử là Server của VNG còn thông tin tại sao lọt ra ngoài thì ko ai biết được , cũng có thể VNG share và cố tình cho chạy hút member cũ , còn nói tại sao nó ko mở sv CTC thì làm gì có quyền đó , KingSoft quản lí tất cả nó chỉ điều hành game thf làm gì có quyền động chạm

riêng bạn chủ , mình ko trách gì bạn nhưng dần như những người đi trước ko có ý nghĩa gì với các bạn , nếu dùng 1 phần cũng là của người khác thì hãy tôn trọng người khác và để lại tên nguồn của nó, chả mất tiền và cũng chả hạ tài code của bạn xuống , mỗi coder đều có cái riêng của mình là vật
    Comeback JXP

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

nếu VNG để lọt ra ngoài thì KingSoft nó không tha cho đâu ? bắt buộc VNG phải hạ ngay cái volambisu
    nói chung không biết sao nhưng bên THK cũng thấy thông tin có server giống vậy nữa , đang chuẩn bị phát hành ,
    P/S :có lẽ a nhân viên nào của VNG ôm server ra sell nhỉ

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu VNG để lọt ra ngoài thì KingSoft nó không tha cho đâu ? bắt buộc VNG phải hạ ngay cái volambisu
    nói chung không biết sao nhưng bên THK cũng thấy thông tin có server giống vậy nữa , đang chuẩn bị phát hành ,
    P/S :có lẽ a nhân viên nào của VNG ôm server ra sell nhỉ
    Nhân viên mà vừa ôm ra là không còn mạng để mà sell nữa, camera an ninh ở khắp datacenter và phòng làm việc . Thấy server VL 2 của kiemvucuuthien không, volambisu chắc cũng giống vậy ăn đủ rồi đóng. Còn nguồn ra nghe thằng bạn nói là ở HVA nhưng theo mình thì do mấy ông lớn ở VNG, vì mình có hợp tác với kvct rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng CanYouSeeMe? xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

thường thì bộ sv của máy chủ

được bảo vệ . và hệ thống chống xâm nhập.

và đc cài pass trong bộ sv

con chíp sẽ đc gắn trên người nhân viên

nếu trong h làm việc nhân viên đi quá bao nhiu cự ly thì sẽ đc báo .

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Auto Update Play Game bằng Autoit, hướng dẫn AutoIt
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 18-02-16, 12:18 AM
  2. [KT] Share code autoupdate + play game + tin tức ...
    Bởi nhatlinh0207 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 21-02-14, 08:35 PM
  3. [JX] Share Auto Login Cho Jxonline
    Bởi quangken trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 29-08-12, 06:38 PM
  4. [Help]Auto Play cái mọi người ơi
    Bởi muhoangsa trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-12-11, 07:41 PM
  5. Cần xin auto play cũ của Mướp
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 18-10-10, 10:38 PM