[MF] Share bản nhất kiếm của Khuek8b đã cài sẵn cực dễ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 7 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    21

[MF] Share bản nhất kiếm của Khuek8b đã cài sẵn cực dễ

Link gốc:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Link gốc thứ 2 :
    Nói gì nói thì cũng phải share link đầu tiên cho m.ng` có hứng đọc típ . Tại mình thấy 2 topic trên share nhưng nhiều ng` bị lỗi nên mình cũng thử up của mình lên cho m.ng` cài thử xem, dễ và k rắc rối như 2 topic trên, download về là xài ngay . Lần đầu post m.ng` thông cảm nếu có j` xin góp ý vs
    Link Download:
    Phần mềm nối file:
    Hướng dẫn:
    - Các bạn down 4 part trên về, nối lại và giải nén ra( Extract here nhé để k tạo thêm một path khác
    - Copy file vừa giải nén vào C:\Program Files và sửa lại tên folder là VertrigoServ
    - Vào trong folder VertrigoServ mở "Vertrigo.exe" ấn "hide j` j` đó" rồi tiếp tục vào folder www trong folder Vertrigo bật "MUServerStartUP.exe" lên và chờ load đến hết ( All Done )
    - Vào trình duyệt gõ [Only registered and activated users can see links. ] và test thôi, hoặc [Only registered and activated users can see links. ] - path vào thẳng trang log game là [Only registered and activated users can see links. ] hoặc [Only registered and activated users can see links. ]
    - Web và Game mình đã config tạm ổn r` , web thì còn gift code và nạp thẻ mình chưa edit lại path . Reg nick ở game thì mình chưa edit lại path nhưng reg ở home thì đã oke r`

Một số lỗi dễ gặp:
    ~~*Lỗi 80 và 3306 khi chạy Vertrigo.exe*~~
    thì có nghĩa:
    1. máy bạn đã cài 1 Webserver khác như AppServ, EasyPHP, vv... và đang chạy các ứng dụng Apache và Mysql nào đó
    (vào Task manager kill nó đi.. httpf, mysql,apache... vv)
    2. đối với win 7, cũng phải copy vào C:\Program Files\
    (k phải C:\Program Files (x86) nhé)
    -cách Fix:
    nếu vẫn bị.. bạn cài Virsual c++ 2008 (win 7 thì x64, XP thì x86)

hoặc vào C.panel->admin tools->services. Stop cái World wide web đi (nhớ mang máng)

Thằng web home của nó đây m.ng` : [Only registered and activated users can see links. ]
    Một số thứ cần thiết và có ích nếu các bạn cần :

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Lỗi khi download:
    - Nếu các bạn vào
    [Only registered and activated users can see links. ] mà thấy link đã k down đc nữa thì các bạn đừng lo, thực hiện tiếp bước 2
    - Nếu có nick MF rồi thì k cần thực hiện bước này, còn chưa thì các bạn reg nick MF nhé, vài phút thôi, nhanh mà sẵn có 1 cái nick MF để mốt upload j` nữa
    - Các bạn copy cái link [Only registered and activated users can see links. ] này vào ngay đường dẫn, rồi copy cái dòng "?nl2bbb7bgpmu666" này nữa
    - Tiếp sau đó các bạn gõ dấu "," sau đó rồi paste cái "?nl2bbb7bgpmu666" sau đó
    => [Only registered and activated users can see links. ]
    - Rồi các bạn chọn nó, rồi chọn "Save to my file" rồi vào myfile của nick bạn down link đó về xong
    Lần sửa cuối bởi ghoststyle, ngày 11-03-13 lúc 09:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ghoststyle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 20 Users Say Thank You to ghoststyle For This Useful Post:

duytrinh2 (19-03-13), fastclient1998 (12-03-13), hupchao (26-03-13), iqueen (11-03-13), jettuan (25-03-13), kuldo (14-07-13), lllllbxdlllll (27-03-13), luishuynh (12-04-13), nguyen_van003 (11-03-13), nhoccon1011 (13-04-13), niczai (12-03-13), saosongtu (31-07-13), satthupro95 (11-03-13), thutrang123 (11-04-13), toilatoilatoi (12-03-13), truyphong123 (31-07-13), utbanh (23-03-13), vim239 (18-08-13), zeushades (12-03-13), ZhouJieLun (26-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: [MF] Share bản nhất kiếm của Khuek8b đã cài sẵn cực dễ

win cai vao o? D thi copy vao D:\ ha???
    Khách viếng thăm hãy cùng iqueen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi iqueen [Only registered and activated users can see links. ]
    win cai vao o? D thi copy vao D:\ ha???
    Bạn làm theo h/d sẽ oke à bạn , nếu bạn muốn thử theo ý bạn thì cứ thử xem nếu đc s, test oke rep mình bik vs nha bạn, nếu k cứ post lỗi j` lên mình thử sửa, còn về phần web home các bạn tự edit nhé

Chỉ thêm các bạn muốn đưa lên online:
    - Nếu IP LAN của bạn là 192.168.1.2 thì bạn vào trang quản lý 192.168.1.1 ( đa số là vậy ) add port 80 web http (server)
    - Vào [Only registered and activated users can see links. ] copy cái ip đó gửi cho ng` ta là oke

p/s : nếu IP khác thì các bạn cũng làm như trên . Còn phần webgame và home trên, mình nghĩ edit các bạn edit cẩn thận, k là làm lại từ đầu hoặc hơi mệt khi mò ra lỗi đó nha .
    Khách viếng thăm hãy cùng ghoststyle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

win cai o? D format o C roi, so bi 404 nhu DKVS , ti'' tai xong zoi tinh tiep
    Khách viếng thăm hãy cùng iqueen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Nếu có lỗi cứ post lên đây mình xem để thử fix cho bạn để m.ng` cùng bik mình cũng là newbie mới vào nghề theo mình là tỉ lệ lỗi ít vì mình cài tất cả r`, down về mà chạy thưởng thức thôi, mình test mấy máy r`

Thành Viên
    Thanks
    213

Lần đầu tiên mình cài Nhất Kiếm.
    Cậu có thể chỉ mình cách nạp GiftCode không cậu?
    Tạo GiftCode ra sao?
    Rồi khi nhập GiftCode nhận được vật phẩm gì?
    Chỉ mình cách tạo card để nộp vào game được ko cậu?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Cái đó thuộc về phần Web home, mình đã add thêm ở cuối bài ấy bạn, bạn vào trong đó r` rep hỏi nha bạn . Phần nạp card cũng trong đó lun, giftcode cũng trong đó lun . Bên đó share hết đó bạn, còn phần path bạn tự edit nhé , mình edit 1 số quan trọng thôi, nếu bạn muốn mở private thì bạn edit mấy cái đó

Thành Viên
    Thanks
    213

Mình chỉ thích chơi Off thôi chứ không thích mở Private.
    Mình mù về game này.
    Thôi để mình tải về rồi mò thử.
    Nhưng ko biết chỗ nào mà mò mới ghê chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Bạn down toàn bộ cái web home bên đó về, xem chứ cái này gộp lại hết, chắc bạn mò mệt ms ra .

Thành Viên
    Thanks
    213

Tải mấy cái đó về rồi bỏ đâu cậu.
    Chịu thua

Trang 1 của 7 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 150
    Bài viết cuối: 23-06-13, 02:57 PM
  2. [MU] Các pro khuek8b: domino sunhide vào cho mình nhờ tý việc cái
    Bởi belik1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 31-05-12, 01:55 PM
  3. Video hướng dẫn cài game tam quốc diễn nghĩa by khuek8b
    Bởi khuek8b trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 30-05-12, 11:01 PM