[MU] Main 1.04D ngon cho ae, không pack, không antihack
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    11

Main 1.04D ngon cho ae, không pack, không antihack

đây là nguyên xi main cùng dll mình bê của aecrimch bên ragezone sang, tại thấy hàng ngon mà chẳng anh em nào lôi về cho anh em, hay sợ bê về thì ko ai mua hàng của mình nữa chăng
    + Thông tin:
    - Main 1.04D
    - add custom item
    - add 9 custom jewel ( 14 200-14 208 )
    - 3D camera ( Sky Fog đủ cả )
    - Tách chat+exp
    - Add mini map ( Tab )
    - Multilanguage ( cái này chỉ là thay đổi char set )
    - Hỗ trợ IP dài đến 28 kí tự ( hơn gấp đôi so với 13 kí tự như các main khác nhé )

+ Cái quan trọng là không pack, không add antihack, và chạy được cả win xp, 7, 32 hay 64 nhé ( test rồi đấy )

+ Thông tin main thì dùng Hexedit mở file Jewels.dll lên để chỉnh sửa nhé.
    IP = 89.122.21.94
    Version = 22749
    Serial = hardmuseason6ep3

OK ALL ^^!

Ak tí quên link down

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi vietanhlsl, ngày 09-02-13 lúc 11:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to vietanhlsl For This Useful Post:

anh3nang (19-02-13), cloveh (08-03-14), duongsonbn (05-12-15), eva0001 (29-10-14), kisskiss80 (18-09-16), mrgacon (10-02-13), quancan9x (21-02-13), thantainho (10-02-13), YouTobe (21-02-14)

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Ðề: Main 1.04D ngon cho ae, ko pack, ko antihack

lạ nhất là cái này
    + Cái quan trọng là không pack, không add antihack, và chạy được cả win xp, 7, 32 hay 64 nhé ( test rồi đấy )
    main nào share đã crack rồi thì pack làm gì , ADD antihack free thì nhiều mai không add chủ yếu là DLL tách tiếc vớ vẩn nó vẫn tăng CPU với ram ầm ầm đấy , Win 7 32 vs 64 tôi dùng kể cả anti vẫn ok

chúc bạn năm mới vui vẻ nhé.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sunhide vì bài viết này !

TonyNgo (20-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    11

cảm ơn sun ^^! năm mới vui vẻ tài lộc đầy nhà nhé.

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    main nào share đã crack rồi thì pack làm gì , ADD antihack free thì nhiều mai không add chủ yếu là DLL tách tiếc vớ vẩn nó vẫn tăng CPU với ram ầm ầm đấy , Win 7 32 vs 64 tôi dùng kể cả anti vẫn ok

chúc bạn năm mới vui vẻ nhé.
    + tại share main mà có anti hack lên người ta lại chê ấy mà, giờ có cái antihack free như pinkof add vào làm j ai xài đâu. Main ko pack để ai thích làm j với nó thì làm ^^. Vài hôm nữa mình sẽ làm guide use less CPU cho mọi người xài. Còn cái 32 hay 64 hay win 7 tại lúc nãy ông anh cuocdoisp share cái main ko dùng dc trên win 764 nên trách nhầm, giờ phải ghi rõ ko lại ăn gạch vỡ mồm
    Dù sao thì cái main này mình chỉ lấy về cho mọi người, chính xác là cho gà ko biết lục lọi bên ragezone thôi, ko hẳn là share
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Các bạn cho mình hỏi là để muốn nhìn thấy Wing 2.5 ở server 11.70.24 thì phải cần dll custom gì vậy, mình thuê main antihack UGK có custom item gì đó nhưng không nhìn được wing 2.5 chắc là do thiếu, bạn nào có dll để add vào main nhìn thấy wing 2.5 cho mình xin nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

mai này lỗi tùm lum.items news lỗi lắm!
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi là để muốn nhìn thấy Wing 2.5 ở server 11.70.24 thì phải cần dll custom gì vậy, mình thuê main antihack UGK có custom item gì đó nhưng không nhìn được wing 2.5 chắc là do thiếu, bạn nào có dll để add vào main nhìn thấy wing 2.5 cho mình xin nhé.
    Main UGK chỉ có custom jewell thôi bạn mún thấy wing 2.5 và wing 4 thì thuê main của Vietguard
    Khách viếng thăm hãy cùng babjvjncy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Muốn nhìn thấy wing 2,5 thì bạn phải mở giới hạn item cho main, có file hình ảnh của wing 2,5 trong data client, có thông số của wing trong item.bmd, itemtooltip.bmd ( ở client ) và item(new).txt ( ở server ). Trường hợp bạn có hết các file, vẫn nhìn thấy tên nhưng ko thấy hình ảnh item là do bạn chưa mở giới hạn item cho wing trong main.
    - Muốn có wing 2,5 với wing 4 thì quá đơn giản, vấn đề là làm cho nó có option thôi, cái này mình cũng đang làm mà chưa dc

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    mai này lỗi tùm lum.items news lỗi lắm!
    - Lỗi item gì bạn ơi, chỉ mình để mình sửa với, lúc test mình add hết item vô shop rồi mà có thấy lỗi gì đâu, nếu bạn bị lỗi thì thử xem lại file item.bmd và iitemtooltip.bmd ở client của bạn xem có vấn đề gì ko. Mà ko biết main thì liên quan gì đến item(new) nữa ^^!.
    Lần sửa cuối bởi vietanhlsl, ngày 10-02-13 lúc 12:47 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi vietanhlsl [Only registered and activated users can see links. ]
    - Muốn nhìn thấy wing 2,5 thì bạn phải mở giới hạn item cho main, có file hình ảnh của wing 2,5 trong data client, có thông số của wing trong item.bmd, itemtooltip.bmd ( ở client ) và item(new).txt ( ở server ). Trường hợp bạn có hết các file, vẫn nhìn thấy tên nhưng ko thấy hình ảnh item là do bạn chưa mở giới hạn item cho wing trong main.
    - Muốn có wing 2,5 với wing 4 thì quá đơn giản, vấn đề là làm cho nó có option thôi, cái này mình cũng đang làm mà chưa dc
    Server mình mua 11.70.24 thì trong MuServer phần item(new) có thông số của wing 2.5 và wing 4, Client mình dùng của mu-hanoi thì cũng có các file Custom của Wing2.5 và 4, theo bạn thì Client của mình còn thiếu ở item.bmd, itemtooltip.bmd và ở đâu nữa không , trả lời nốt giúp mình nhé, cám ơn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Server mình mua 11.70.24 thì trong MuServer phần item(new) có thông số của wing 2.5 và wing 4, Client mình dùng của mu-hanoi thì cũng có các file Custom của Wing2.5 và 4, theo bạn thì Client của mình còn thiếu ở item.bmd, itemtooltip.bmd và ở đâu nữa không , trả lời nốt giúp mình nhé, cám ơn bạn.
    - Ví dụ bạn add wing vào shop, nếu vẫn nhìn thấy số ô mà cái wing đó chiếm trong cửa sổ shop mà ko nhìn thấy hình dạng của nó thì tức là main chưa mở limit item cho wing, hoặc client chưa có file hình ảnh của wing đó.
    - Nếu ko nhìn thấy số ô cái wing đó chiếm tức là chưa có thông số trong item.bmd.
    - Nếu chỉ vào được mà ko hiện tên là thiếu thông số trong itemtooltip.bmd.
    - Mà thật ra cái này cậu tự kiểm tra đơn giản mà ^^! vào [Only registered and activated users can see links. ] rồi browse đến mấy file đó kiểm tra xem có thông số chưa là được
    Lần sửa cuối bởi vietanhlsl, ngày 10-02-13 lúc 12:45 PM.

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vietanhlsl vì bài viết này !

heroviet2301 (11-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    14

Icon10 Ðề: Main 1.04D ngon cho ae, ko pack, ko antihack

bạn cho mình hỏi , mình cũng mới học cài đặt mu này nên không biết gì hết , main này có hiển thị nếu add wing mới vào file item(new).txt và item.bmd khi mình add vào shop nào đó ở lorencia không bạn , và main bạn mình đã mở bằng XVI32 file jewels.dll mà không thấy ip và vesion cả seri đâu cả , chỉ có ở trên main bạn chỉ mình mới , mình đang add cái wing 2.5 và cả wing 4 vào , minhg bạn giúp mình
    Khách viếng thăm hãy cùng dkzxfbv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cơ Bản : AntiHack - Pack Main ( Bài Viết Dành Cho Newbie) note
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 121
    Bài viết cuối: 02-03-13, 04:12 PM
  2. [MU] Lỗi main sau khi pack file crack.dll antihack của cuocdoisp
    Bởi lasker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-12, 01:44 PM
  3. Hook main và pack main thì không chạy được mu.exe
    Bởi mrkent trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-12-11, 11:34 PM
  4. Ai còn Video Cơ Bản : AntiHack - Pack Main Cho Mình Xin Với !
    Bởi kiuem trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-11-11, 09:02 PM
  5. Vào xem lỗi cho em với AntiHack - Pack Main ( Bài Viết Dành Cho
    Bởi Đam Mê Mu SS2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-10-10, 11:13 PM