[JX] Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon2 Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )

- Hiện tại tôi đã làm check sum đc với port Game Server ( nghĩa là nếu sai client và cào thì chỉ lập đc nhân vật còn vào game thì sẽ dis )

- Nhân dịp năm với tôi shre 1 DLL hook vào game.exe hợp lệ 100% ( nhưng chỉ với riêng JX thôi nhé )

- Cơ bản về anti :
    1. anti 780 phần mềm hack thông dụng nhất
    2. Checksum client và server ( không shre đc vì tôi còn đang làm nhưng đc tới 90% )
    3. Autoupdate như MU chạy file main mà không thông qua Login thì nó tự Load Login lên ( cái này tớ xin phép chưa shre nhưng sẽ shre sang năm 2013 ( theo âm lịch đó )
    4. Packet : vấn đề này mới quan trọng này ( chưa hiểu đc nguyên lý nên hơi khó )

Nói chung về anti dll này là chống hàng cực gà thôi còn về biết 1 tý thì ta có cách chống khác

và đây là link DLL : [Only registered and activated users can see links. ]

các bạn load về ( dll chưa pack ) hook với hàm nmhonline

Còn lại đừng hởi tới checksum Client và server

Source anti này tớ sẽ shre cho bạn nào tâm huyết với JX nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nmhonlineyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 14 Users Say Thank You to nmhonlineyb For This Useful Post:

DAMMEMU (30-05-15), Edward_Newgate (09-02-13), gj4cm0y3u3m (09-02-13), HoangThaoBe (09-02-13), jxvietnam (09-02-13), KenStyle (09-02-13), Linh_JX (10-02-13), MinYeuVy (09-02-13), radise (09-02-13), satthupro95 (09-02-13), trananh88vt (09-02-13), vinhkien1288 (10-02-13), vipprolc (09-02-13), zvotinhz (10-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )

Up phát ở client

Cái này tớ sẽ làm Box Võ Lâm Loạn khi ra riêng

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nmhonlineyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Nghe nói ATN dạo này đi phá các server người khác để họ ...... ( cái chấm chấm này thì tự biết )

Cho nên tớ đã crack ATN và check SUM game exe với Server ( nghĩa là giống kiểu anti MU online và ICm đó : Game.exe phải có 1 mật khẩu nhất định hoặc dùng hàm ... trong C++ thì mới vào đc )

ra tết anh em ta có cái dùng vãi lọ lắm

Server khi chạy

Anti khi chạy ( dang proxy đó )

DLL client thì bí mật tý

Còn đây là auto mới nhất

>> Tất nhiên là server free ko giới hạn hay gì gì cả
    Lần sửa cuối bởi nmhonlineyb, ngày 09-02-13 lúc 02:57 PM.

5. The Following 5 Users Say Thank You to nmhonlineyb For This Useful Post:

Bybaybong (23-02-13), Edward_Newgate (09-02-13), gj4cm0y3u3m (09-02-13), Linh_JX (10-02-13), radise (09-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi nmhonlineyb [Only registered and activated users can see links. ]
    Nghe nói ATN dạo này đi phá các server người khác để họ ...... ( cái chấm chấm này thì tự biết )

Cho nên tớ đã crack ATN và check SUM game exe với Server ( nghĩa là giống kiểu anti MU online và ICm đó : Game.exe phải có 1 mật khẩu nhất định hoặc dùng hàm ... trong C++ thì mới vào đc )

Server khi chạy

DLL client thì bí mật tý

Còn đây là auto mới nhất

cái server này làm quà lì xì dc đó bác
    Khách viếng thăm hãy cùng nonameproviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi nmhonlineyb [Only registered and activated users can see links. ]

Server khi chạy

DLL client thì bí mật tý

Còn đây là auto mới nhất

- Hihi ANTTeam làm gì xấu mà sao ai cũng lên án + chửi dủa zậy ta hehe .

- Hihi mà anti này có tác dụng gì zậy bạn. Mình nhìn mà cũng ko hỉu lém. Đổi port gameserver thì cũng vào game dc. Anti game.exe ko lẽ ko cho người ta đăng nhập vào game ta . Bạn có thể giải thích dõ dc ko ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

KT ta lại có ( kiếm thế )
    giờ đi ăn 30 tối về xỉn biết đâu shre luôn

Quả này vui rồi

Bảo bán ko bán phá server thằng em điêu đứng

Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười

To all : năm mới sẽ có : đang làm thêm 1 số cái hay lăm gần như các server mới hiện nay có đều goppj vào >> linh ta linh tinh thoi nhưng mới mẻ , đa dạng độc đáo .....

tý sẽ cho xem cái anh buôn bán

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]

- Hihi mà anti này có tác dụng gì zậy bạn. Mình nhìn mà cũng ko hỉu lém. Đổi port gameserver thì cũng vào game dc. Anti game.exe ko lẽ ko cho người ta đăng nhập vào game ta . Bạn có thể giải thích dõ dc ko ạ.

Bạn có hiểu checksum không ( và open socket ý )

chỉ cần mò 1 tý là ra ý mà

Kiểu dạng nếu ko có dll của ta thì có mà .... mới vào đc game >>> trừ khi cao thu unpack đc Themida ( mà tôi ko nhớ nhầm thì VN này đếm trên đầu ngón tay )

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]

như kiểu main là chìa còn sv là khóa.k khớp nhau thì nó sẽ k mở đươc.
    còn pro nào bypass được thì dùng được.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

hay quá ta inboxx 1 bản đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Bi_Dep_Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

KT ta lại có ( kiếm thế )
    giờ đi ăn 30 tối về xỉn biết đâu shre luôn

Quả này vui rồi

Bảo bán ko bán phá server thằng em điêu đứng

Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười

To all : năm mới sẽ có : đang làm thêm 1 số cái hay lăm gần như các server mới hiện nay có đều goppj vào >> linh ta linh tinh thoi nhưng mới mẻ , đa dạng độc đáo .....

tý sẽ cho xem cái anh buôn bán

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có hiểu checksum không ( và open socket ý )

chỉ cần mò 1 tý là ra ý mà

Kiểu dạng nếu ko có dll của ta thì có mà .... mới vào đc game >>> trừ khi cao thu unpack đc Themida ( mà tôi ko nhớ nhầm thì VN này đếm trên đầu ngón tay )
    - Ôi thật là vl. ATNTeam khi vào phá sv nào đều xưng tên + ANTTeam ko có rảnh đi phá hoài. Còn mình cũng ko hỉu checksum hay gì gì cả. Nhưng cơ bản các bug của JX đều từ src mà ra. => Chỉ cần vào game dc là bug đc . Đâu cần phải khóa với chìa. Nhìu cái thật là khó hỉu. Thui đi chơi đón giao thừa . Nhức cả đầu với check ko check. Chắc bạn từ MU qua rùi. Không hỉu cấu trúc của JX. Về cơ bản JX khác MU 100%. Tất cả mọi thứ mà jx xử lý toàn trên server. Client hiển thị. => Bạn có check hay ko check thì nó cũng zậy. Còn mem box JX thì bít bọn tui thế nào mà. Lâu lâu vào JX thấy một vài chuyện thật là ...

"Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười" Câu này thực sự rất khó hỉu. Ý bạn nói là KingSoft hả

- À nữa các sv mà ATNTeam build ko có sv nào ghi bản quyền thuộc ANT cả. Chỉ là dev by ANTTeam. Chứ sao bọn mình đủ trình làm nên src như vậy dc. Các bạn làm được src thì sao mà ai phá dc. Nhùi nghịch lý quá. Sv nào bọn mình release cũng ghi là Bản quyền thuộc về KingSoft mà ta
    Lần sửa cuối bởi trananh88vt, ngày 09-02-13 lúc 07:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

- Ôi thật là vl. ATNTeam khi vào phá sv nào đều xưng tên + ANTTeam ko có rảnh đi phá hoài. Còn mình cũng ko hỉu checksum hay gì gì cả. Nhưng cơ bản các bug của JX đều từ src mà ra. => Chỉ cần vào game dc là bug đc . Đâu cần phải khóa với chìa. Nhìu cái thật là khó hỉu. Thui đi chơi đón giao thừa . Nhức cả đầu với check ko check. Chắc bạn từ MU qua rùi. Không hỉu cấu trúc của JX. Về cơ bản JX khác MU 100%. Tất cả mọi thứ mà jx xử lý toàn trên server. Client hiển thị. => Bạn có check hay ko check thì nó cũng zậy. Còn mem box JX thì bít bọn tui thế nào mà. Lâu lâu vào JX thấy một vài chuyện thật là ...

"Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười" Câu này thực sự rất khó hỉu. Ý bạn nói là KingSoft hả

- À nữa các sv mà ATNTeam build ko có sv nào ghi bản quyền thuộc ANT cả. Chỉ là dev by ANTTeam. Chứ sao bọn mình đủ trình làm nên src như vậy dc. Các bạn làm được src thì sao mà ai phá dc. Nhùi nghịch lý quá. Sv nào bọn mình release cũng ghi là Bản quyền thuộc về KingSoft mà ta

1. Đúng IP ATN ( đêc ta có nick Mob và Smod )
    2. Ta có Source đc ko ?

Đã thế tý ta shshre cho ATm ngỏm : ATM chỉ đc cái drop table, update ( và tất nhiên nhien bên cậu cậu 99% đều gọi từ SQL >> giờ tôi dám cậu kolamf đc từ SQL chỉ còn làm đc từ Client dạng của của ..... ( ní ra ko tiện ) ))

Còn kiếm thế cậu tèo là cái chắc

Tớ dek mở online nhưng tớ ko thiwchs cậu vào 4rom người khác ...... )
    Lần sửa cuối bởi nmhonlineyb, ngày 09-02-13 lúc 07:28 PM.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Event Pháo Hoa Năm Mới Và Gói Bánh Tét Năm Mới
    Bởi BMK trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 07-03-14, 10:23 AM
  2. [JX] Share Web Jx Năm Mới Mình Vùa Rip Cho Anh Em
    Bởi Youekenres987 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-03-13, 12:55 PM
  3. Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 03-03-13, 12:59 PM
  4. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  5. Share Anti Hack Free
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 18-10-10, 11:22 AM