[JX] Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share ) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )

Checksum
    hót nà ở cái lày
    Khách viếng thăm hãy cùng radise xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]
    - Ôi thật là vl. ATNTeam khi vào phá sv nào đều xưng tên + ANTTeam ko có rảnh đi phá hoài. Còn mình cũng ko hỉu checksum hay gì gì cả. Nhưng cơ bản các bug của JX đều từ src mà ra. => Chỉ cần vào game dc là bug đc . Đâu cần phải khóa với chìa. Nhìu cái thật là khó hỉu. Thui đi chơi đón giao thừa . Nhức cả đầu với check ko check. Chắc bạn từ MU qua rùi. Không hỉu cấu trúc của JX. Về cơ bản JX khác MU 100%. Tất cả mọi thứ mà jx xử lý toàn trên server. Client hiển thị. => Bạn có check hay ko check thì nó cũng zậy. Còn mem box JX thì bít bọn tui thế nào mà. Lâu lâu vào JX thấy một vài chuyện thật là ...

"Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười" Câu này thực sự rất khó hỉu. Ý bạn nói là KingSoft hả

- À nữa các sv mà ATNTeam build ko có sv nào ghi bản quyền thuộc ANT cả. Chỉ là dev by ANTTeam. Chứ sao bọn mình đủ trình làm nên src như vậy dc. Các bạn làm được src thì sao mà ai phá dc. Nhùi nghịch lý quá. Sv nào bọn mình release cũng ghi là Bản quyền thuộc về KingSoft mà ta

Nói mà địt xấu hổ

cậu cần tôi dẫn chứng ra ko

Chỉ sợ là 1 số anh em trong này nhục thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng nmhonlineyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi nmhonlineyb [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói mà địt xấu hổ

cậu cần tôi dẫn chứng ra ko

Chỉ sợ là 1 số anh em trong này nhục thôi
    - Thoải mái cậu từ lâu tớ đâu bít nhục là gì đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi nmhonlineyb [Only registered and activated users can see links. ]
    KT ta lại có ( kiếm thế )
    giờ đi ăn 30 tối về xỉn biết đâu shre luôn

Quả này vui rồi

Bảo bán ko bán phá server thằng em điêu đứng

Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười

To all : năm mới sẽ có : đang làm thêm 1 số cái hay lăm gần như các server mới hiện nay có đều goppj vào >> linh ta linh tinh thoi nhưng mới mẻ , đa dạng độc đáo .....

tý sẽ cho xem cái anh buôn bán

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có hiểu checksum không ( và open socket ý )

chỉ cần mò 1 tý là ra ý mà

Kiểu dạng nếu ko có dll của ta thì có mà .... mới vào đc game >>> trừ khi cao thu unpack đc Themida ( mà tôi ko nhớ nhầm thì VN này đếm trên đầu ngón tay )
    Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]
    - Ôi thật là vl. ATNTeam khi vào phá sv nào đều xưng tên + ANTTeam ko có rảnh đi phá hoài. Còn mình cũng ko hỉu checksum hay gì gì cả. Nhưng cơ bản các bug của JX đều từ src mà ra. => Chỉ cần vào game dc là bug đc . Đâu cần phải khóa với chìa. Nhìu cái thật là khó hỉu. Thui đi chơi đón giao thừa . Nhức cả đầu với check ko check. Chắc bạn từ MU qua rùi. Không hỉu cấu trúc của JX. Về cơ bản JX khác MU 100%. Tất cả mọi thứ mà jx xử lý toàn trên server. Client hiển thị. => Bạn có check hay ko check thì nó cũng zậy. Còn mem box JX thì bít bọn tui thế nào mà. Lâu lâu vào JX thấy một vài chuyện thật là ...

"Đến SCF kia nó có source trong tay ( nó làm đấy nhé dek phải đi lấy về rồi ... đâu ) nó còn dek đi phá đằng này source dek phải do .... làm ra lại đi phá chết cười" Câu này thực sự rất khó hỉu. Ý bạn nói là KingSoft hả

- À nữa các sv mà ATNTeam build ko có sv nào ghi bản quyền thuộc ANT cả. Chỉ là dev by ANTTeam. Chứ sao bọn mình đủ trình làm nên src như vậy dc. Các bạn làm được src thì sao mà ai phá dc. Nhùi nghịch lý quá. Sv nào bọn mình release cũng ghi là Bản quyền thuộc về KingSoft mà ta
    anh hà ơi mọi chuyện chỉ là hiểu lầm thôi ành à ko có gì đâu. ANT lúc đầu nghĩ bọn em là người trấn SRC cậu ý nên mới thế thôi giờ thì thôi rồi. em ko rõ 2 hôm nay em lại bị phá theo dạng cũ nhưng em ko chắc là ai đâu anh à.
    p/s trananh88vt tôi duy anh đây. chuyện này tôi kể với anh hà lâu rùi từ lúc 2 bên còn hiểu nhầm nhưng chưa nói lại là bên tôi và bên cậu đã giải quyết xong rồi nên anh ý ko biết. còn chuyện riêng của cậu và nah hà đang thách thức nhau thì mình ko dám can thiệp chỉ mong 2 ng bắt tay làm hòa dc thì tốt thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng kubill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kubill [Only registered and activated users can see links. ]
    anh hà ơi mọi chuyện chỉ là hiểu lầm thôi ành à ko có gì đâu. ANT lúc đầu nghĩ bọn em là người trấn SRC cậu ý nên mới thế thôi giờ thì thôi rồi. em ko rõ 2 hôm nay em lại bị phá theo dạng cũ nhưng em ko chắc là ai đâu anh à.
    p/s trananh88vt tôi duy anh đây. chuyện này tôi kể với anh hà lâu rùi từ lúc 2 bên còn hiểu nhầm nhưng chưa nói lại là bên tôi và bên cậu đã giải quyết xong rồi nên anh ý ko biết. còn chuyện riêng của cậu và nah hà đang thách thức nhau thì mình ko dám can thiệp chỉ mong 2 ng bắt tay làm hòa dc thì tốt thôi.
    lại thế em >> mấy lần rồi

<<<< giờ là anh nhục

Tý bị chú yahoo : chuyen_edit lừa
    Khách viếng thăm hãy cùng nmhonlineyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi kubill [Only registered and activated users can see links. ]
    - Hì thì ra là cậu. Chuyện có gì đâu. Bác ấy cứ thoải mái mà anti mà .
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

lại thế em >> mấy lần rồi

<<<< giờ là anh nhục

Tý bị chú yahoo : chuyen_edit lừa
    Chuyên Edit trước thấy rao bán server gì vip lắm mà giờ cũng đi lừa đảo nữa à
    Đây nài
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Edward_Newgate, ngày 09-02-13 lúc 08:17 PM.
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi Edward_Newgate [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuyên Edit trước thấy rao bán server gì vip lắm mà giờ cũng đi lừa đảo nữa à
    - Chuyen_Edit là bản src của bọn tớ làm mà . Nhưng nỗi đau đó qua lâu rùi. Bây h src đó cũng đã dc share cho nhùi người rùi

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

- Chuyen_Edit là bản src của bọn tớ làm mà . Nhưng nỗi đau đó qua lâu rùi. Bây h src đó cũng đã dc share cho nhùi người rùi
    Thế là cùng team hay như nào?
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi Edward_Newgate [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế là cùng team hay như nào?
    - Không cùng team. Nhưng vì sao có thì mình ko dám nói ra vì ko chắc . Nhùi cái rắc rối lém

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Event Pháo Hoa Năm Mới Và Gói Bánh Tét Năm Mới
    Bởi BMK trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 07-03-14, 10:23 AM
  2. [JX] Share Web Jx Năm Mới Mình Vùa Rip Cho Anh Em
    Bởi Youekenres987 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-03-13, 12:55 PM
  3. Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 03-03-13, 12:59 PM
  4. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  5. Share Anti Hack Free
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 18-10-10, 11:22 AM