[TLBB] Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon5 Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW

Ai giúp em chạy sv lên Online = VMW dc ko ạ. em đag cần gấp
    nhất là sự giúp đỡ của anh Lâm Ngọc Huy vì em đang dùng linux sv của anh ấy và có ai đang chạy sv của anh ấy thành công xin add yahoo em để giúp em thành công trước mùng 1 tết
    . em sẽ ra sv cho tất cả anh em đc chơi thoải mái vào ngày tết. sv online 24/24
    yahoo em là: nhok_vuitinh_97
    kính mong tất cả pro sẽ giúp đỡ. 10/2 nếu đc em sẽ chính thức ra sv để anh em chơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng komatsu123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tayduki1993's Avatar
    Đang ở
    Xì Gòn
    Thanks
    22

Icon3 Ðề: Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW

Trích dẫn Gửi bởi komatsu123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp em chạy sv lên Online = VMW dc ko ạ. em đag cần gấp
    nhất là sự giúp đỡ của anh Lâm Ngọc Huy vì em đang dùng linux sv của anh ấy và có ai đang chạy sv của anh ấy thành công xin add yahoo em để giúp em thành công trước mùng 1 tết
    . em sẽ ra sv cho tất cả anh em đc chơi thoải mái vào ngày tết. sv online 24/24
    yahoo em là: nhok_vuitinh_97
    kính mong tất cả pro sẽ giúp đỡ. 10/2 nếu đc em sẽ chính thức ra sv để anh em chơi.
    Chú này oách ghê ta , ONL luôn ngưỡng mộ thật , mở ONL mà không biết thì bị lỗi ai sữa đây , muốn ONL thì tự mình học cách cài và sữa cái đã , còn không thì bỏ money thuê máy xếp zề làm tháng thì nghe dc Đấm:On_back: , ak mà trong diễn đàng mình sao nhiều người muốn ONL thế ta
    Khách viếng thăm hãy cùng tayduki1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW

Trích dẫn Gửi bởi tayduki1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú này oách ghê ta , ONL luôn ngưỡng mộ thật , mở ONL mà không biết thì bị lỗi ai sữa đây , muốn ONL thì tự mình học cách cài và sữa cái đã , còn không thì bỏ money thuê máy xếp zề làm tháng thì nghe dc Đấm:On_back: , ak mà trong diễn đàng mình sao nhiều người muốn ONL thế ta
    à, em và 1 đám đã hứa cùng nhau mở 1 sv, bọn nó hok biết chạy sv, chỉ biết chỉnh lỗi. nên em đứng ra chạy. có nhiều người ủng hộ lém . đã hứa với họ 10/2 này mở alphatest rồi :-S
    Khách viếng thăm hãy cùng komatsu123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon9 Ðề: Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW

giúp em làm cái sv off với. chạy mãi hok đc à. Và đương nhiên anh Lâm Ngọc Huy là người làm sv này thì em xin anh giúp em với....

Thành Viên tayduki1993's Avatar
    Đang ở
    Xì Gòn
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi komatsu123 [Only registered and activated users can see links. ]
    à, em và 1 đám đã hứa cùng nhau mở 1 sv, bọn nó hok biết chạy sv, chỉ biết chỉnh lỗi. nên em đứng ra chạy. có nhiều người ủng hộ lém . đã hứa với họ 10/2 này mở alphatest rồi :-S
    giúp em làm cái sv off với. chạy mãi hok đc à. Và đương nhiên anh Lâm Ngọc Huy là người làm sv này thì em xin anh giúp em với....

Thế giúp bạn nhờ máy đứa kia giúp mình lỗi này được không bạn , giúp được thì cho mình 1 vé vào nhóm vs "
    [Only registered and activated users can see links. ] "
    hjx mình đang kẹt ở đây
    Khách viếng thăm hãy cùng tayduki1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

đưa từ Offline nên online vô cùng rễ, bạn chịu khó đọc các hướng dẫn trên forum là sẽ tìm ra hướng....!
    Khách viếng thăm hãy cùng xaoemxauthe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Không biết làm mà dám hứa................ liều thật.
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

[Only registered and activated users can see links. ]

Down cái link đó về mà đọc.Có share từ đời tống nào rồi mà ko chịu tìm.Cứ thiếu cái gì là la um củ tỏi
    P/s mà viết sai box đấy nhé.Nhắc nhở lần 1.Lần 2 là áp dụng nội quy đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cách thay đổi Title Của file game.exe và nhắc nhở khi vào game
    Bởi mrkutepro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-07-12, 10:54 AM