Tru tiên 2 - 9 class
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 44

Chủ đề: Tru tiên 2 - 9 class

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Icon10 Tru tiên 2 - 9 class

Tình hình sau 2 hôm vật lộn với đống server 12 class mình vẫn không thấy ưng lắm , nên quyết định mò lại mấy server cũ chơi cho nó ổn ổn. Mò qua rz thì kiếm được cái server này link down vẫn còn tốt nên share lại cho ai cần.

Không dài dòng nữa vào luôn

Server
    Code:
    http://www.mediafire.com/?f3odbsmbq3xfe3r
    http://www.mediafire.com/?ij2n0z53499uo3b
    http://www.mediafire.com/?deda9carvqegnt7
    http://www.mediafire.com/?tn3zxoh7lyqc9f6
    Client link Direct
    Code:
    http://dlhcm.vtc.vn:8083/trutien/TruTien3_ViAiThanhThan.rar
    theo bài review thì client v2.2.8 là thích hợp nhất với server này.

Guide mình dịch lại

1 > Download client và server
    2 > Sử dụng phần mềm 7z để giải nén
    3 > Khởi động server bằng VMware WorkStartion
    4 > Đăng nhập Linux với User : root , và pass là : mcncc.com
    5 > Cài đặt cơ sở dữ liệu : sử dụng MSSQL để Attack db , set user là : sa , pass : 123456 . và chắc chắn rằng máy tính của bạn có IP 192.168.200.1 nơi bạn thiết lập cơ sở dữ liệu. link tải db [Only registered and activated users can see links. ]
    6 > Khởi động server : khi hoàn thành bước 4 là đăng nhập linux trên màn hình VMware gõ ./qd để khởi động server chờ đợi khi nó hiển thị gamed (1) và gamed (101) tức là server đã chạy thành công.
    7 > Giải nén cài đặt client vào theo đường dẫn element/userdata/server/ tìm serverlist.txt đổi địa chỉ ip thành 192.168.200.100 save lại.

Chỉnh rate server

1 > down patch này về [Only registered and activated users can see links. ] giải nén copy vào đường dẫn \usr\rain\gamed\config
    2 > Download winscp về đăng nhập bằng root vào server /user/rain/gamepad/ tìm file ptemplate.conf và edit theo ý thích.

Code:
    [GENERAL]
    debug_command_mode = 0
    logic_level_limit = 150
    no_output = 1
    #allow_login_class_mask = 34359738367
    allow_login_class_mask = 65535
    exp_bonus = 3000
    sp_bonus = 3000
    money_bonus = 2000
    Nguồn : [Only registered and activated users can see links. ] ragezone
    dịch by tui

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi chemconcho, ngày 01-02-13 lúc 09:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to chemconcho For This Useful Post:

dunglnvt (07-02-14), dunglnvtvp (07-02-14), huntersun (14-08-13), ironhide (24-07-13), KTVTH (22-03-13), satthupro95 (22-03-13), tuidangvui (01-02-13), tuyettinh88 (01-02-13), zmioduz (29-03-13)

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Ðề: Tru tiên 2 - 9 class

5 > Cài đặt cơ sở dữ liệu : sử dụng MSSQL để Attack db , set user là : sa , pass : 123456 . và chắc chắn rằng máy tính của bạn có IP 192.168.200.1 nơi bạn thiết lập cơ sở dữ liệu. link tải db [Only registered and activated users can see links. ]

bác cho hỏi làm bước 4-->5 là làm như thế nào thế,nào là đăng nhập Linux rồi dung MSSQL là sao, mình không biết làm các bước này
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

bạn làm video hướng dẫn cài game cho ae dễ cài đj

thank you !
    I LOVE YOU ! MORE THAN I CAN SAY
    Sống không giận, không hờn, không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách trông gai

Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]

bác cho hỏi làm bước 4-->5 là làm như thế nào thế,nào là đăng nhập Linux rồi dung MSSQL là sao, mình không biết làm các bước này
    khi bạn chạy file .vmx bằng VMWARE sẽ có phần login và pass bạn gõ như trên để vào server và đánh lệnh khởi động , còn attack db thì bạn google nhé nhiều bài hướng dẫn rồi. Mình mới down thêm được 1 cái server 422 có vẻ là việt hóa khá ổn để test thử nếu ổn sẽ up lên fshare rồi sẽ hướng dẫn cụ thể.
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi chemconcho [Only registered and activated users can see links. ]
    khi bạn chạy file .vmx bằng VMWARE sẽ có phần login và pass bạn gõ như trên để vào server và đánh lệnh khởi động , còn attack db thì bạn google nhé nhiều bài hướng dẫn rồi. Mình mới down thêm được 1 cái server 422 có vẻ là việt hóa khá ổn để test thử nếu ổn sẽ up lên fshare rồi sẽ hướng dẫn cụ thể.
    sever 422 thì hồi đóa bên freesvn.net cóa bản chuẩn mà giờ đóng rồi nên mất lun ,CTC oker hết lun ,giờ muốn có cảm giác CTC cũng khó

Thanks
    18

Mình đang có bộ 422 cả client lẫn server rồi đang test thử thì kẹt ở bước cài SQL 2000 suốt từ chiều đến giờ vì mình dùng win 7 64 bit ức chế quá.

Thành Viên
    Thanks
    0

ai hướng dẫn mình cài cái TT off này với. gà mới vào nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng anhchau2210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

theo mình nghĩ giờ mình nên nghiên cứu lại 11 class, 11 class nó cũng chuẩn, có phái cũng mới,
    giờ đang cần người cùng nghiên cứu update bản 11 class, có khảm nhẫn vs thăng thiên PB. ai đồng ý hok
    Lần sửa cuối bởi vanquyhailieu, ngày 21-03-13 lúc 02:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanquyhailieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi vanquyhailieu [Only registered and activated users can see links. ]
    theo mình nghĩ giờ mình nên nghiên cứu lại 11 class, 11 class nó cũng chuẩn, có phái cũng mới,
    giờ đang cần người cùng nghiên cứu update bản 11 class, có khảm nhẫn vs thăng thiên PB. ai đồng ý hok
    Bản 12 Phái mới cóa thể thăng thiên PB được nhá bạn

Thành Viên
    Thanks
    400

Xài client của vtc sao thấy toàn tiếng tàu vậy chủ thớt, mà bác nào có tool edit cho bản này share mình với. Lâu rùi không đụng nên không còn tool gì cả >.<
    Lần sửa cuối bởi Mi$$_$p@m, ngày 28-03-13 lúc 04:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Mi$$_$p@m vì bài viết này !

ironhide (24-07-13)

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Hỏi cách bỏ giới hạn nhóm class đeo đồ
    Bởi The Gamer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-05-12, 11:15 AM
  2. Cần web đơn giản cho MU SS6 có hỗ trợ class 7
    Bởi clackkein trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-08-11, 10:41 PM
  3. em muốn add class 7 vào web tam ky