[Gunny] Lỗi khi chạy server Gunny II của trminh - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên akon123's Avatar
    Thanks
    40

Ðề: Lỗi khi chạy server Gunny II của trminh

Còn lỗi này là sao vậy?
    Mình làm xong hết cả rồi, đưa lên mạng LAN thì bị lỗi ko đăng nhập + ko đăng kí được ...Pro nào TeamViewer xem giúp mình. Nick yahoo[Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng akon123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Lỗi của mình sửa được rồi. Lời khuyên cho nhưng ai cũng bị là run lại database trên server khác nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng tlxichkiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Lỗi của bạn là chưa config hết các file trong các thư mục nên nó báo lõi thế^^ Bạn không nên sửa cái gì cả chỉ cần cofig Ip, datasource... cho đúng như video hướng dẫn của trminh là được rồi cài IIS trỏ đúng là ok

Còn bạn Lỗi đăng nhập và đăng ký khi đưa lên mạng lan , bạn xem lại quá trình bạn cài trên IIS và Dải Ip bạn config có đúng ko, hình bạn đưa là lỗi trên IIS config lại trên đó nghen

Ah tiện đây cho em hỏi là bác nào vô game được rồi, Tăng GP để lên Max lv Xong nhưng chưa sét Pr... thành FFF trong DB thì khi mình vô ải viễn chinh nó vẫn báo level đầu tiên rồi quay ra thì cái level mình lại về ban đầu luôn và làm sao khi cứ vô game là nó thông báo mình thăng cấp nhưng cấp đã cho max hết rồi
    Cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng itngoctuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến itngoctuan vì bài viết này !

akon123 (30-01-13)

Thành Viên akon123's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi itngoctuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi của bạn là chưa config hết các file trong các thư mục nên nó báo lõi thế^^ Bạn không nên sửa cái gì cả chỉ cần cofig Ip, datasource... cho đúng như video hướng dẫn của trminh là được rồi cài IIS trỏ đúng là ok

Còn bạn Lỗi đăng nhập và đăng ký khi đưa lên mạng lan , bạn xem lại quá trình bạn cài trên IIS và Dải Ip bạn config có đúng ko, hình bạn đưa là lỗi trên IIS config lại trên đó nghen

Ah tiện đây cho em hỏi là bác nào vô game được rồi, Tăng GP để lên Max lv Xong nhưng chưa sét Pr... thành FFF trong DB thì khi mình vô ải viễn chinh nó vẫn báo level đầu tiên rồi quay ra thì cái level mình lại về ban đầu luôn và làm sao khi cứ vô game là nó thông báo mình thăng cấp nhưng cấp đã cho max hết rồi
    Cảm ơn
    Thanks, bạn có yahoo ko? Cho mình xin rồi TeamViewer xem giúp mình ....Mình nản quá nên del hết đi rồi nhưng vẫn còn bộ cài...Yahoo mình là [Only registered and activated users can see links. ]!
    Khách viếng thăm hãy cùng akon123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] giúp fix mdtb gunny II trminh
    Bởi kfcneed2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-04-13, 06:07 PM
  2. Lỗi Lạ Gunny ll của Bác Trminh , ai giúp mình sửa với
    Bởi thanhchung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 13-03-13, 10:27 AM
  3. [Gunny] ai cài bản gunny của Trminh giúp mình
    Bởi nhocpk0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu