[MU] Hỏi: cho ai biết đòng nào đánh ra toàn đam xanh lá không vậy
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    279

Hỏi: cho ai biết đòng nào đánh ra toàn đam xanh lá không vậy

mình nhớ lúc trước chọn bộ đồ 380 . đánh quái toàn lên máu xanh lè . hình như dam đó là dam hoàng hảo phải không nhỉ

giờ muốn chỉnh bộ đồ đánh ra đam xanh và đam đỏ ai biết nó là dòng nào chỉ mình với

mình nhớ có đam màu tím nữa . phải add đồ như thế nào mới đc nhỉ ?
    Lần sửa cuối bởi daikimvuong1, ngày 27-01-13 lúc 09:54 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Ðề: Hỏi: cho ai biết đòng nào đánh ra toàn đam xanh lá không vậy

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nhớ lúc trước chọn bộ đồ 380 . đánh quái toàn lên máu xanh lè . hình như dam đó là dam hoàng hảo phải không nhỉ

giờ muốn chỉnh bộ đồ đánh ra đam xanh và đam đỏ ai biết nó là dòng nào chỉ mình với

dame tím là crital dame thì phải - dame phá giáp

còn 1 vài màu khác thì là khi quá 65k dame nó hiển thị để mình hiểu nguyên tắc + dame
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

dòng 10% đó..............................
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    86

excellent dame rate 10% ...........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng kenpro7777 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]

dòng exelent rate 10% (dame sát thương hoàn hảo) thì lên màu xanh lá, dame này chỉ có ở vũ khí

đồ mà có luck (may mắn) thì dame sẽ có màu xanh nước biển

dame màu đỏ thì là bạn bị quái đánh mất máu á

dame màu vàng chanh là dame loại bỏ phòng thủ của dối phương 100%, có ở cánh hay đồ thần

dame màu vàng nâu là dame thường

dame màu tím là phản dame, có ở đồ mà có dòng phản hồi sát thương 5%, hay là reflect dame hay sao á, không nhớ rõ
    Khách viếng thăm hãy cùng jackylong911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi jackylong911 [Only registered and activated users can see links. ]
    dòng exelent rate 10% (dame sát thương hoàn hảo) thì lên màu xanh lá, dame này chỉ có ở vũ khí

đồ mà có luck (may mắn) thì dame sẽ có màu xanh nước biển

dame màu đỏ thì là bạn bị quái đánh mất máu á

dame màu vàng chanh là dame loại bỏ phòng thủ của dối phương 100%, có ở cánh hay đồ thần

dame màu vàng nâu là dame thường

dame màu tím là phản dame, có ở đồ mà có dòng phản hồi sát thương 5%, hay là reflect dame hay sao á, không nhớ rõ
    cái dòng exelent rate 10% này chỉ có ở vũ khí vậy cho mình hỏi mấy món đồ 380 có mấy cái dòng Socket có thêm các dòng hỗ trợ độ mình thấy có dòng chọn exellent dammage +15 vậy mà đánh chẳng có máu xanh lá nào hết . mình nhớ lúc trước chơi cái server nào không biết mà chọn mấy cái dòng Socket cho cả bộ đồ đánh toàn máu xanh lá không chẳng thấy dame thường
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

cái dòng exelent rate 10% này chỉ có ở vũ khí vậy cho mình hỏi mấy món đồ 380 có mấy cái dòng Socket có thêm các dòng hỗ trợ độ mình thấy có dòng chọn exellent dammage +15 vậy mà đánh chẳng có máu xanh lá nào hết . mình nhớ lúc trước chơi cái server nào không biết mà chọn mấy cái dòng Socket cho cả bộ đồ đánh toàn máu xanh lá không chẳng thấy dame thường
    theo mình hiểu về cái dọng bạn đang nói exellent dammage +15 có nghĩa là dame xanh + thêm 15 điểm, còn dame lên màu xanh chỉ có ở vũ khí hoặc dây chuyền thui bạn
    có gì sai xin đừng ném gạch, biết gì nói đó hj
    Khách viếng thăm hãy cùng jackylong911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về op của đồ xanh
    Bởi 01676598479 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-08-11, 03:24 PM
  2. [Quà tặng] Sàn đấu Quảng Trường Lớn và Công Viên Xanh
    Bởi nhocquay4mat trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-04-11, 06:40 PM
  3. Share con ngựa màu xanh xanh cho con zai
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 14-08-10, 04:31 PM
  4. cách fix lỗi đồ ecx rơi ra ko có mầu xanh
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-08-10, 09:14 PM