[Gunny] [Góp ý] Gunny Private Webpage v2.0 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: [Góp ý] Gunny Private Webpage v2.0

Trích dẫn Gửi bởi datphu [Only registered and activated users can see links. ]
    bác trọng share bản này chưa vậy
    lâu rồi đào mộ lên chi z bạn @@. project này mình bỏ lâu rồi nhé ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi trong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau khi ra bản GPW 1.0 có khá nhiều bạn ủng hộ (mặc dù xài chùa khá nhiều ) nên mình bắt tay vào làm phiên bản thứ 2 của bộ web cho các dev gunny private.

Phiên bản là thứ 2 là một phiên bản mang tính đột phá (mình mong được như z ) với nhiều tính năng hấp dẫn. ĐẶC BIỆT HƠN NỮA LÀ NÓ KHÔNG THU PHÍ

Hiện tại dự án đã hoàn thiện được 30% (bao gồm class, function + template hoàn thiện 60%) và dự tính ra mắt vào dịp tết

1. Code viết tối ưu hóa hoàn toàn. Không gây lag, không bị chậm như phiên bản 1.0
    2. GWP 2.0 Pro sử dụng được cho nhiều loại source Gunny được share trên GZ. Đặc biệt là source GunnyII của trminhpc
    3. Template của site được tách hoàn toàn khỏi code. Các bạn có thể dễ dàng tự thiết kế và thêm template cho site.
    4. Nhiều chức năng hơn: Xổ số, quay số, mua kinh nghiệm, bla bla...
    5. Chức năng tự động chống spam, flood nhiều nick (hạn chế tình trạng tạo nhiều nick ảo) với nhiều tùy chọn.
    6. Hiển thị đầy đủ vị trí (thông qua IP) của người chơi => dễ quản lý hơn . kèm chức năng chặn IP nước ngoài nếu cần
    7. Quản lý item (thêm, sửa, xóa) của hệ thống và của người dùng trực quan hơn. Dễ sử dụng hơn.
    8. Hỗ trợ 3 cổng nạp thẻ lớn nhất việt nam: baokim, nganluong, ketnoipay.
    9. Webshop hỗ trợ nhiều tính năng hay (tùy chọn cường hóa, hợp thành cho vật phẩm cần mua)

và còn nhiều nữa....

Phiên bản 2.0 là phiên bản MIỄN PHÍ và mình sẽ kiểm soát các site đang sử dụng (kiểm soát không phải phá các bạn) để tránh tình trạng tràn lan và không giữ bản quyền cho mình vì mình thấy 90% các bạn mở online sử dụng bản GPW 1.0 cũ của mình đều xóa phần copyright. Có lẽ vấn đề này các bạn hiểu rồi nhỉ?

Giờ ae đóng góp những chức năng cần thiết nhất cho 1 bộ web gunny hoàn chỉnh thì đưa lên ở đây nhé
    thế sao bác không quy định cái dòng bản quyền đó, nếu ai sửa bất cứ chứ nào trong đó ví dụ trong đi chẳn hạn nếu sửa thành romworld thì vào web vẫn được, nhưng sẽ bị hạn chế chức năng...

--- Chế độ gộp bài viết ---

sẵn đây xin hỏi mấy pro ai còn res source của gunny 2.3 không cho mình xin với
    Khách viếng thăm hãy cùng romworld xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi romworld [Only registered and activated users can see links. ]
    thế sao bác không quy định cái dòng bản quyền đó, nếu ai sửa bất cứ chứ nào trong đó ví dụ trong đi chẳn hạn nếu sửa thành romworld thì vào web vẫn được, nhưng sẽ bị hạn chế chức năng...

--- Chế độ gộp bài viết ---

sẵn đây xin hỏi mấy pro ai còn res source của gunny 2.3 không cho mình xin với
    PHP khó đễ mã hóa lại bạn à. Kiểu gì cũng giải mã được hết. gặp người biết code thì chỉnh lại là xong
    Hiện này theo mình biết thì có thể dùng zend hoặc cube để mã hóa nhưng hình như cũng giải mã được rồi (hơi khó tí)
    Nếu như bên asp.net thì có thể build thành file dll còn bên php thì tạch
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Thành Viên vinateam's Avatar
    Thanks
    66

Nên Tôn Trọng người tạo ra nó k nên đổi copyrigt nhé sài đó giờ k bao giờ đổi copyrigt
    Khách viếng thăm hãy cùng vinateam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share FULL Gunny Private Webpage v1.0 (GPW)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 01-10-14, 10:10 PM
  2. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  3. help help [gunny private 2.3] lỗi rùi !
    Bởi minhtu0011 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-06-12, 07:47 AM
  4. Vấn đề rip gunny private
    Bởi nhloiagu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-03-12, 07:19 PM