Share tool download resource của nhất kiếm dành cho các bác muốn rip nhanh - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: Share tool download resource của nhất kiếm dành cho các bác muốn rip nhanh

Trích dẫn Gửi bởi dung059 [Only registered and activated users can see links. ]
    rảnh quá build nhẹ cái này tặng Hell nè: [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic... mạng cty chặn sạch bách, chưa có dịp thử tool này
    Thực tế mình cũng làm xong tool = C#, cơ mà máy cty đang cài VS2012 nên ko crack đ.c devexpress, 1 phần cũng vì ko có thời gian chau chuốt, thành ra ko dám share :v
    Ai đang dùng VS2010 crack DevExpress r` PM mình lấy source build lại dùm mình

[Only registered and activated users can see links. ]

P/S: Cái này mình chú trọng quá nhiều giao diện, thành ra nó là 1 phần mềm hoàn chỉnh chứ ko phải là 1 tool nữa nhé :v
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to HellsAngel For This Useful Post:

hai07dv (01-02-13), thekissme (12-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic... mạng cty chặn sạch bách, chưa có dịp thử tool này
    Thực tế mình cũng làm xong tool = C#, cơ mà máy cty đang cài VS2012 nên ko crack đ.c devexpress, 1 phần cũng vì ko có thời gian chau chuốt, thành ra ko dám share :v
    Ai đang dùng VS2010 crack DevExpress r` PM mình lấy source build lại dùm mình

[Only registered and activated users can see links. ]

P/S: Cái này mình chú trọng quá nhiều giao diện, thành ra nó là 1 phần mềm hoàn chỉnh chứ ko phải là 1 tool nữa nhé :v
    nhận xét nhé: Thứ nhất quá nhiều thư viện đi kèm.Thứ 2 giao diện đơn giản quá, thứ 3 tốc độ scan quá chậm, thứ 4: hình như không làm việc (file load ve size = 0)
    thân!.
    Khách viếng thăm hãy cùng dung059 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi dung059 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhận xét nhé: Thứ nhất quá nhiều thư viện đi kèm.Thứ 2 giao diện đơn giản quá, thứ 3 tốc độ scan quá chậm, thứ 4: hình như không làm việc (file load ve size = 0)
    thân!.
    Thứ nhất, nếu bác từng lập trình sử dụng devexpress sẽ bjk, toàn bộ thư viện mình kèm theo trừ cái javadownload.dll là mình code = java xong build sang dll ra thì còn loại có trong system32 hết (máy nào chưa cài .NET 3.5 thì ko có :v) mình đính kèm để win xp ko có .NET vẫn chạy được thui

Thứ 2, bác muốn giao diện như nào đối với 1 tool download resource nữa :v hay để add vài cái ảnh động cho nó lung linh thêm

Thứ 3, về tốc độ scan mình ko nói đến vì mình add toàn bộ file và sub directory vào 1 biến sử dụng directory.getfiles với option là alldirectory (nếu dùng java có thể sẽ cải thiện hơn nhưng mình ko nghỉ là chênh nhau vài % giây nó quan trọng thế :v)

Thứ 4, những file có size = 0 là những file ko có trên server, mình chưa xử lý việc sau khi rip xong sẽ del toàn bộ file và directory có size = 0 :v. Thêm 1 function là đủ

Thanks bác góp ý.... cài này tự mình viết thì tự mình sài vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Icon10 Ðề: Share tool download resource của nhất kiếm dành cho các bác muốn rip nhanh

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ nhất, nếu bác từng lập trình sử dụng devexpress sẽ bjk, toàn bộ thư viện mình kèm theo trừ cái javadownload.dll là mình code = java xong build sang dll ra thì còn loại có trong system32 hết (máy nào chưa cài .NET 3.5 thì ko có :v) mình đính kèm để win xp ko có .NET vẫn chạy được thui

Thứ 2, bác muốn giao diện như nào đối với 1 tool download resource nữa :v hay để add vài cái ảnh động cho nó lung linh thêm

Thứ 3, về tốc độ scan mình ko nói đến vì mình add toàn bộ file và sub directory vào 1 biến sử dụng directory.getfiles với option là alldirectory (nếu dùng java có thể sẽ cải thiện hơn nhưng mình ko nghỉ là chênh nhau vài % giây nó quan trọng thế :v)

Thứ 4, những file có size = 0 là những file ko có trên server, mình chưa xử lý việc sau khi rip xong sẽ del toàn bộ file và directory có size = 0 :v. Thêm 1 function là đủ

Thanks bác góp ý.... cài này tự mình viết thì tự mình sài vậy
    Thôi không nói vấn đề này nữa. Mình đang định viết một chương trình có vẽ các đồ thị và sửa dữ liệu bằng cách kéo hoặc di chuyển các điểm, bạn có cao kiến gì giúp mình được không!!! (không dùng opengl)
    Khách viếng thăm hãy cùng dung059 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vankiepanhsai1's Avatar
    Thanks
    8

sao mình rip bản của dung059 nó toàn scan file trong windown của mình không vậy! bỏ vô ổ D:/ thì scan ổ D vào ổ C:/ thì Scan ổ C @@
    dù đã ghi địa chỉ WEB @@ giúp mình cái này đi
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vodoipltn's Avatar
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình rip bản của dung059 nó toàn scan file trong windown của mình không vậy! bỏ vô ổ D:/ thì scan ổ D vào ổ C:/ thì Scan ổ C @@
    dù đã ghi địa chỉ WEB @@ giúp mình cái này đi
    Mình cũng bị như này,ai hướng dẫn mình đc k

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng vodoipltn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JokerZone's Avatar
    Thanks
    106

Em nó có lòng tốt code , down về vọc nguyên cứu , góp ý , mà máy bác soi mói chặt chém em nó quá vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng JokerZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Tool khởi động nhanh Server
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-12-11, 07:30 PM
  2. Xin tool download resource của 1k
    Bởi btt204 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-12-11, 10:43 AM
  3. Xin tool Resource Tiếng Trung Quốc
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp