Lỗi này là sao vậy?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon4 Lỗi này là sao vậy?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dlnhoclove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    176

Ðề: Lỗi này là sao vậy?

Đầu tiên là cài đặt thành công SV của bác Việt
    -B2 Config SV theo hướng dẫn của chả luôn.
    -B3 Chạy file vn_patch042 có sẳn trong Client..
    -B4: Cách 1: vào www [hoặc htdocs, nơi bạn để file Server.txt] vào thư mục 1 mà bạn tạo ra theo hướng dẫn
    giờ bạn mở File 1.01.50.html{xem phiên bản của bạn là bao nhiêu thì sửa file bấy nhiu, mà đã là của Việt thì là 1.01.50} lên. xóa hết.. ghi lại là END
    ô kê.. xong. vào thử Xem
    -----------------------------------------
    -B4: Cách2: không làm cách trên thì bạn Edit File Patch.ini trong Client như này
    [Net]
    DatVersion=1.01.51
    patch=http://127.0.0.1/
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huytpk951's Avatar
    Thanks
    74

[Only registered and activated users can see links. ]
    xem cái hướng dẫn sử dụng patch onl của mình
    Khách viếng thăm hãy cùng huytpk951 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    213

Chắc là bạn Edit chưa đúng theo hướng dẫn hoặc là bạn Edit đúng rồi nhưng chưa chạy phần mềm tạo localhost như Wampp, Vertigo,...
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

mình đã từng làm CQ nhưng đây là lần đầu bị lỗi này
    Khách viếng thăm hãy cùng dlnhoclove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

mình hiện cài server của ben và dùng client bản cũ của trungviet với localhost bằng EasyPHP thay port thành 8888 sau đó config đầy đủ vào được tới đăng nhập nhưng log bằng tk từ hieu1-hieu15 thì nó không vào được game chỉ đứng ở khung đăng nhập, vào sys/sys/check.c như hướng dẫn tìm hieu1-hieu15 để thay tk thì cũng không tìm thấy đoạn nào như vậy, ai giúp tớ với, à mình cài bản thứ 2, không phải bản đầu năm cũng không phải thú cưỡi mới
    Khách viếng thăm hãy cùng marsls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi marsls [Only registered and activated users can see links. ]
    mình hiện cài server của ben và dùng client bản cũ của trungviet với localhost bằng EasyPHP thay port thành 8888 sau đó config đầy đủ vào được tới đăng nhập nhưng log bằng tk từ hieu1-hieu15 thì nó không vào được game chỉ đứng ở khung đăng nhập, vào sys/sys/check.c như hướng dẫn tìm hieu1-hieu15 để thay tk thì cũng không tìm thấy đoạn nào như vậy, ai giúp tớ với, à mình cài bản thứ 2, không phải bản đầu năm cũng không phải thú cưỡi mới
    Mình chưa từng cài bản thứ 2, mình chỉ cài bản Thú Cưỡi mới với bản đầu năm thui, nên chắc không giúp được bạn oy!!
    Mà cậu thử thay phần mềm localhost khác xem sao, cậu dùng Vertigo xem sao. Mà mình Edit theo trungviet từ đầu tới cuối có thấy lỗi gì đâu ta.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyen_van003 vì bài viết này !

marsls (10-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_van003 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chưa từng cài bản thứ 2, mình chỉ cài bản Thú Cưỡi mới với bản đầu năm thui, nên chắc không giúp được bạn oy!!
    Mà cậu thử thay phần mềm localhost khác xem sao, cậu dùng Vertigo xem sao. Mà mình Edit theo trungviet từ đầu tới cuối có thấy lỗi gì đâu ta.
    thanks bạn mình vào được rồi, phải xài bản đầu năm
    Khách viếng thăm hãy cùng marsls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi marsls [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks bạn mình vào được rồi, phải xài bản đầu năm
    Thì mấy bản về sau chức năng càng nhiều mà, dại gì mà không xài nhỉ?