[Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New Pet - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 143
    Thành Viên
    Thanks
    555

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào cmc nhìn tab scheduler là ra hết thôi. Cái này không có gì khó mà
    ok ... cảm ơn bác ...... còn cái fix dame sao chủ thớt ko share lun cho nóng nhỉ ... đang hóng mãi cái đấy ... với map Arabia thì add vào ... nhưng quái thì lại dùng quái ko ngon ... thì ko ổn rồi .... nhìn vào nhàm lắm ...
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Share luôn cái sv đc ko. Lần đầu mới động vào nên chả biết gì
    Hoặc chỉ dùm cái link load sv cũng đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

tình hình là em cũng mún làm cái này chơi cùng pạn cho zui.nhưng vấn đề là em k tài nào tải nổi cái Client.ai có thể chuyển client down = media k ? ai làm đc thì cho mình xin cảm ơn...

--- Chế độ gộp bài viết ---

với lại em cũng k biết làm Sro offline này. ai có thể giúp em làm đc k ? add yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng caubemaichoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hdkiemsong's Avatar
    Thanks
    2

Mấy Bác oi Help Em Tạo Đc cái Game Silkroad Này mà [Only registered and activated users can see links. ] ko có SV để Vào Trong Ai Biết Vui Long Giup em với EM Mới Vào Nghề À

Bác Nào Chỉ Thi PM YH Giup em nha YH hdkiemsong
    Khách viếng thăm hãy cùng hdkiemsong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Mình cũng thích Con đường tơ lụa lắm cũng chơi từ lúc mới ra nhưng có điều kiện nghỉ 2 năm rùi, giờ có Datbase và clien T.T phải làm sao, phải làm sao T.T mong bác nào có thiện chí làm 1 cái server chạy sever trên VM ware được ko gà khổ thế T.T hoặc pm yaho : purjnsu hướng dẫn mình với, Thank nhìu lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: [Quà Tết]Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

làm cái qua Hamachi có khó lắm không ban ơi, mà máy để làm yêu cầu cấu hình thế nào vậy để mình còn bít
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Japan = =
    Thanks
    33

Ðề: [Quà Tết]Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Trích dẫn Gửi bởi congacon_pro [Only registered and activated users can see links. ]
    làm cái qua Hamachi có khó lắm không ban ơi, mà máy để làm yêu cầu cấu hình thế nào vậy để mình còn bít
    Tối thiểu là RAM 2Gb, làm qua Hamachi đơn giản lắm, chẳng qua là chưa biết làm thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Saltemo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hdkiemsong's Avatar
    Thanks
    2

Saltemo anh muoi oi anh onl yh làm giứp em cái Sro Với Cảm Ơn anh Nhiều ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng hdkiemsong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Map Jupiter bị lỗi hay sao vậy bạn? Mình enable nó trong DB mà ko load được gameserver luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

bạn nào client leech sang host khác không cho mình. để mình chạy thử bạn này coi sao
    Khách viếng thăm hãy cùng kiepvesau96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin file Chuẩn Dame+Skill của gohoang!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-11-12, 08:08 PM
  2. [MU] Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang
    Bởi lasker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-04-12, 09:07 PM
  3. [Share] Client + Server Skill Road Full + Việt hóa(Scam)
    Bởi k0olb0y009 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:01 PM
  4. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM