[Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New Pet - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 143
    Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

thế mà bác chủ thớt bảo ko bug lại bảo data và client đồng bộ sao lại xảy ra lỗi mua đồ là dis đó

bác chủ thớt xem lại share data hay client ? cho ae
    Lần sửa cuối bởi xlinh, ngày 05-01-13 lúc 07:47 AM.
    I LOVE YOU ! MORE THAN I CAN SAY
    Sống không giận, không hờn, không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách trông gai

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xlinh vì bài viết này !

Saltemo (04-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Anh ơi anh giúp em được k. YM: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhs12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi mrlevanvo [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung là chưa có gì mới.Bug tùm lum mua đồ là dis ra vào vẫn thấy đồ.Skill chưa thử nhưng nhìn qua thấy dame + vẫn như lúc chưa fix ....
    dame vẫn nhu lúc bt là sao dame skill mơi và skill cũ nó chỉ chênh lệch nhau vài k hay thích mình sửa cho max dame.client chuẩn nhất thì ku mailovetm đang cầm vì lúc up trên máy chủ vứt 1 dống client nen có thể nhầm còn db thì đúng
    Khách viếng thăm hãy cùng NgheoNhatXom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Icon14 Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

ID là 5 6 7 nhớ ko làm hay sao đó
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

Trích dẫn Gửi bởi NgheoNhatXom [Only registered and activated users can see links. ]
    dame vẫn nhu lúc bt là sao dame skill mơi và skill cũ nó chỉ chênh lệch nhau vài k hay thích mình sửa cho max dame.client chuẩn nhất thì ku mailovetm đang cầm vì lúc up trên máy chủ vứt 1 dống client nen có thể nhầm còn db thì đúng
    chủ thớt up client chuẩn đj để mua đồ ko bị dis nữa

thank you ! happy new year
    I LOVE YOU ! MORE THAN I CAN SAY
    Sống không giận, không hờn, không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách trông gai

Thành Viên
    Thanks
    26

Icon14 Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

tuy không sài nhưng ủng hộ cho bạn ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    555

Trích dẫn Gửi bởi NgheoNhatXom [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chỉ mình cái set CTC xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cái này mình muốn tạo chơi lan cùng với mấy thằng em thì sao nhỉ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng badboyshady xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi nghiadht [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chỉ mình cái set CTC xem sao
    Vào cmc nhìn tab scheduler là ra hết thôi. Cái này không có gì khó mà
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Icon9 Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Bạn ơi up client qua share.vnn.vn đi. k có acc 4share toàn down gần một nữa cái lại bị hư...
    Khách viếng thăm hãy cùng evanszack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin file Chuẩn Dame+Skill của gohoang!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-11-12, 08:08 PM
  2. [MU] Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang
    Bởi lasker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-04-12, 09:07 PM
  3. [Share] Client + Server Skill Road Full + Việt hóa(Scam)
    Bởi k0olb0y009 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:01 PM
  4. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM