[Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New Pet - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 143
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

Trích dẫn Gửi bởi milolo [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đó là do bạn đăng nhập = acc GM nên nó tàng hình như thế. h bạn vào SQL -> ACCOUNT -> tables ->user tạo 1 acc thường mà chơi. ko phải acc GM thi se ko tàng hình đâu
    thanks nhìu. Vậy bạn biết làm thế nào mà không bị ngắt kết nối khong? m cứ chơi đc khoảng 15 ' là bị ngắt kêt nối ra ngoài
    Lần sửa cuối bởi nine_chuoi, ngày 06-03-13 lúc 12:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nine_chuoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: [Quà Tết] Share DB + Client Silkroad Skill 125 fix dame chuẩn - FULL D14-New

vụ dis mình ko rành, nhưng theo mình thấy bản của bạn dang dùng của [Only registered and activated users can see links. ]. bản đó hay dis lám. tầm 15 - 30p la dis. bản của mình dùng là của 1 ng bạn đưa cho ( đã fix lổi) nên dùng vô tư. bạn có acc vip 4share ko. có thì đưa đây tớ up lên cho mà dùng.
    Khách viếng thăm hãy cùng milolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến milolo vì bài viết này !

nine_chuoi (06-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi milolo [Only registered and activated users can see links. ]
    vụ dis mình ko rành, nhưng theo mình thấy bản của bạn dang dùng của [Only registered and activated users can see links. ]. bản đó hay dis lám. tầm 15 - 30p la dis. bản của mình dùng là của 1 ng bạn đưa cho ( đã fix lổi) nên dùng vô tư. bạn có acc vip 4share ko. có thì đưa đây tớ up lên cho mà dùng.
    Bạn có yh không? Cho mình xin. Không thì ad yh t vào với, t đưa tk cho. chicken_assassin_93
    Khách viếng thăm hãy cùng nine_chuoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    56

Mọi người ơi giúp với sao cái CLIENT download mà nó báo sai pass gamezone hoài là sao vậy?
    Ai có lòng thì cho biết với =.=
    Mình tìm quanh 4rum mình cũng ko thấy còn bản SRO nào còn chơi dc, toàn là die cái này cái nọ
    Khách viếng thăm hãy cùng hak.hak123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mình newbie mới download 2 cục kia về, import vào sql rồi ko biết làm gì nữa cả ai chỉ hộ với
    Lần sửa cuối bởi samurai_999, ngày 11-04-13 lúc 10:01 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng samurai_999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ban chi dan luon lam 1 seve online di
    Khách viếng thăm hãy cùng sronooh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi NgheoNhatXom [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thứ hai không tiếp gạch đá dưới bất kỳ hình thức nào nhà vừa xây lên tầng 4 xong rồi còn thừa rất nhiều gạch ai thích gạch đá là đáp lại thẳng tay luôn.
    Choáng
    Khách viếng thăm hãy cùng cabato xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

ai giúp e cái lỗi này với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng 163264589 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Kisunho's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi 163264589 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp e cái lỗi này với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    M cũng bị vậy ý
    Chả hiểu sao nữa
    Dạo này các bác hỗ trợ ýt quá đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Kisunho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

bác nào úp sang MF đi chứ 4Share này chịu chết
    Khách viếng thăm hãy cùng khiconkoyx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin file Chuẩn Dame+Skill của gohoang!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-11-12, 08:08 PM
  2. [MU] Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang
    Bởi lasker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-04-12, 09:07 PM
  3. [Share] Client + Server Skill Road Full + Việt hóa(Scam)
    Bởi k0olb0y009 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:01 PM
  4. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM