[KT] Cho hỏi cách đề file scriptitem.txt không bị chuyển về trạng thái ban đầu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    69

Cho hỏi cách đề file scriptitem.txt không bị chuyển về trạng thái ban đầu

- cho mình hỏi cách chỉnh cho file scriptitem.txt không trở về trạng thái ban đầu , hiện tại mình dùng Autoupdate ở trong mục Autoupdate của mình file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only rồi nhưng sau khi Update ở Clie game thì nó lại biến mất cái đánh dấu đó và khi vào game thì cái file scriptitem.txt nó lại thay đổi về hiện trạng đầu tiên có ai biết cách fix cái này không
    Khách viếng thăm hãy cùng dianguc.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Ðề: Cho hỏi cách đề file scriptitem.txt không bị chuyển về trạng thái ban đầu

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng dianguc.vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi dianguc.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    - cho mình hỏi cách chỉnh cho file scriptitem.txt không trở về trạng thái ban đầu , hiện tại mình dùng Autoupdate ở trong mục Autoupdate của mình file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only rồi nhưng sau khi Update ở Clie game thì nó lại biến mất cái đánh dấu đó và khi vào game thì cái file scriptitem.txt nó lại thay đổi về hiện trạng đầu tiên có ai biết cách fix cái này không
    chuột phải properties file scriptitem.txt đánh dấu vào read only là xong . Nhớ thanks khi thành công nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    chuột phải properties file scriptitem.txt đánh dấu vào read only là xong . Nhớ thanks khi thành công nhé
    file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only
    Đọc dòng này chưa bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

dianguc.vn (31-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    69

Có ai có phương án nào không heooooooo mi

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

do autoupdate rồi........................... fix từ autoupdate nhá

Tuấn

Vi phạm quy định
    Thanks
    59

Trích dẫn Gửi bởi accelan006 [Only registered and activated users can see links. ]
    do autoupdate rồi........................... fix từ autoupdate nhá
    cái này hoàn toàn không phải lỗi do autoupdate. mà do file file scripitem trong file .pak khi chay game nó giải nén lấy file scripitem trong cái pak
    Khách viếng thăm hãy cùng camxuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

mình ko rõ nguyên nhân tại sao nhưng có 1 số bạn nói là do có file version.cfg ở trong folder other
    Trên thực tế sv mình là cả Client và Server đều có 1 file giống nhau.Và sv mình ko bao giờ có chuyện scriptitem.txt bị edit trở lại cả.cũng ko cần read-only luôn
    Các bạn thử xem sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

dianguc.vn (09-01-13)

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi Scriptitem.lua Help !!!!!
    Bởi sitachi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-12-12, 03:44 PM
  2. [KT] Cho em hỏi file scriptitem.txt bị lỗi gì đây ạ ?
    Bởi ltasa93 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-12-12, 03:55 PM
  3. [KT] Lỗi file scriptitem ?
    Bởi nokia_htc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-10-12, 04:19 PM
  4. [MU] Lỗi khi chuyển từ file item(New).txt sang file item_eng.bmd
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-10-12, 11:36 AM
  5. cho mình xin file move có thể di chuyển được tất cả các map