[ĐKVS] Hướng dẫn add KNB và Bạc bằng Navicat - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    256

Ðề: [ĐKVS] Hướng dẫn add KNB và Bạc bằng Navicat

Trích dẫn Gửi bởi vietkent [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cái navicat rồi nhưng connect với pass: root ko đc,bác giúp em tý em dùng bản D5
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là do đã bạn đã có 1 kết nối localhost trước đó rồi mà làm thêm cái nữa nên lỗi, bạn kick phải vào cái localhost bên trái chọn delete đi, rồi thao tác connect lại từ đầu, nhớ là dòng connection name bỏ trống nha, chỉ cần chọn connect, hiện ra cái bảng đó, chọn pass + ID =root rồi ok lun là xong, không sửa chỗ nào nữa hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng GoldenPhoenix xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to GoldenPhoenix For This Useful Post:

silver94 (24-12-12), vietkent (24-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi luudinhnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình muốn thêm những vật phẩm đặc biệt là mấy cái bùa cường hóa ấy. mình dùng lệnh GM mà không đc ko pít vì sao có bác nào đã thêm mấy món đó rùi thì chỉ mình với yahoo changkho_thuychung_1042000
    gm item a b - add vật phẩm (a là id của item, b là số lượng), bạn phải biết ID của item thì mới add dc
    Khách viếng thăm hãy cùng silver94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vietkent's Avatar
    Đang ở
    Thiên Đường
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi GoldenPhoenix [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là do đã bạn đã có 1 kết nối localhost trước đó rồi mà làm thêm cái nữa nên lỗi, bạn kick phải vào cái localhost bên trái chọn delete đi, rồi thao tác connect lại từ đầu, nhớ là dòng connection name bỏ trống nha, chỉ cần chọn connect, hiện ra cái bảng đó, chọn pass + ID =root rồi ok lun là xong, không sửa chỗ nào nữa hết.
    thank bạn nhiều mình làm theo hướng dẫn của bạn và đã đc ,chắc mình cài nhiều sv quá nên nó xung đột
    Khách viếng thăm hãy cùng vietkent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Navicat cho anh em mới nhập môn
    Bởi binhbet trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 76
    Bài viết cuối: 25-04-12, 01:14 AM
  2. [KT] Hỏi Cách Kết Nối Navicat để chỉnh DB
    Bởi mjkenny trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-02-12, 07:50 PM
  3. [KT] Chính Lv cho nhân vật bằng Navicat
    Bởi Superman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu