Nghiên cứu Server 8.2 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Ðề: Nghiên cứu Server 8.2

Thử mua hơn 20 cái áo đi Nó báo bị giới hạn và k mua đc

Trích dẫn Gửi bởi -Vic- [Only registered and activated users can see links. ]
    Quan trọng là cái laucher bạn nhé,cho dù có unpack đc 000.acv thì cũng như không.Cần có tool đóng gói laucher mới có thể việt hóa được.
    Trong Launcher có cả acv, Audition.exe, script...ở trong đó Vậy thì phải unpack được cái acv trong Launcher bạn ạ
    Lần sửa cuối bởi nhocquay4mat, ngày 27-12-12 lúc 10:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nhocquay4mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Thử mua hơn 20 cái áo đi Nó báo bị giới hạn và k mua đc

Trong Launcher có cả acv, Audition.exe, script...ở trong đó Vậy thì phải unpack được cái acv trong Launcher bạn ạ
    Ừ thì các file acv,Audition.exe,script v.v... đều đc đóng gói trong laucher nhưng nếu bạn unpack đc acv thì cho mình xin hỏi cậu làm thế nào để đưa acv đã việt hóa vào laucher???
    Mà mua đồ chả giới hạn 20 hay gì gì cả....mua bình thường 30 món mua tốt đừng huống chi la 20
    Lần sửa cuối bởi -Vic-, ngày 27-12-12 lúc 11:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng -Vic- xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Ừ thì các file acv,Audition.exe,script v.v... đều đc đóng gói trong laucher nhưng nếu bạn unpack đc acv thì cho mình xin hỏi cậu làm thế nào để đưa acv đã việt hóa vào laucher???
    Mà mua đồ chả giới hạn 20 hay gì gì cả....mua bình thường 30 món mua tốt đừng huống chi la 20
    Ừ vậy bạn đọc đi

[Only registered and activated users can see links. ]

Tool đóng gói Launcher : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nhocquay4mat, ngày 28-12-12 lúc 12:16 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nhocquay4mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Ừ vậy bạn đọc đi

[Only registered and activated users can see links. ]

Tool đóng gói Launcher : [Only registered and activated users can see links. ]

Cái tool cậu đưa thì chỉ là 1 phần nhỏ thôi.Đóng gói laucher là 1 chuyện còn chạy được hay k mới là quan trọng.Muốn laucher chạy được thì cần rất nhiều tool kèm theo,tool config au.inf phù hợp với laucher,MapCrypt_BK v.v...+ thêm cái VPS tốt nữa.Tôi thì có đầy đủ các tool nhưng đã thử nhiều lần nhưng không được,nhiều lần xem TUT của bọn tàu và làm theo nhưng đều k được.
    Còn việc mua avatar không nhất thiết phải mua 1 lần 40 hay 50 món mua vài món xem cho vui đc rồi,còn phần tôi thì mua 30 hay 40 avatar đều được chả thấy giới hạn gì cả.

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Cái tool cậu đưa thì chỉ là 1 phần nhỏ thôi.Đóng gói laucher là 1 chuyện còn chạy được hay k mới là quan trọng.Muốn laucher chạy được thì cần rất nhiều tool kèm theo,tool config au.inf phù hợp với laucher,MapCrypt_BK v.v...+ thêm cái VPS tốt nữa.Tôi thì có đầy đủ các tool nhưng đã thử nhiều lần nhưng không được,nhiều lần xem TUT của bọn tàu và làm theo nhưng đều k được.
    Còn việc mua avatar không nhất thiết phải mua 1 lần 40 hay 50 món mua vài món xem cho vui đc rồi,còn phần tôi thì mua 30 hay 40 avatar đều được chả thấy giới hạn gì cả.
    Vấn đề là vô checkout nó báo lỗi bị giới hạn nên k mua đc
    Vậy cậu k biết rồi, cái 8.0 8.1 8.2 đều chỉ cần duy nhất một cái tool đấy để đóng gói launcher thôi

Thành Viên
    Thanks
    8

Vấn đề là vô checkout nó báo lỗi bị giới hạn nên k mua đc
    Vậy cậu k biết rồi, cái 8.0 8.1 8.2 đều chỉ cần duy nhất một cái tool đấy để đóng gói launcher thôi
    Mua avatar thì tôi mua ok hết chả có vấn đề gì cả,bạn test lại thử xem sao.
    Còn việc cái laucher mà bạn nói thì chưa chắc đã như vậy.Bạn thử pack 1 cái laucher rồi đưa lên đây tôi test thử xem sao.Và có thật sự bạn đã hiểu hết cơ chế hoạt động của nó chưa????

Thành Viên
    Thanks
    12

đâu có nhất thiết lúc chơi game là phải thông qa laucher.....việc bh` phải cần làm là bik đc cơ chế hoạt động của cái laucher đó xem nó generate dãy IP thế nào để vào game là đc nếu theo ngó qa cái client .exe thì bạn tàu chế cho nó nhận 000.acv làm acv để chứa script .slk
    Khách viếng thăm hãy cùng leanhtuan159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon7 Ðề: Nghiên cứu Server 8.2

Thế có bạn nào có tool để unpack launcher không vậy. Có cho mình xin.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế có bạn nào có tool để unpack launcher không vậy. Có cho mình xin.
    UniExtracter.......cái đó extract đc file nhưng lấy ra cũng đâu có đc zỳ.....
    Khách viếng thăm hãy cùng leanhtuan159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Ai còn giữ bộ tôl của bác VIC thì cho em xin với ạ, hay bác VIC có rảnh thì re-up cho em xin bộ tôl với
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Đã chỉnh kinh nghiệm rồi nhưng server vẫn không nhận
    Bởi keraotinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-06-12, 09:57 PM
  2. Server Dekaron mọi người cùng nghiên cứu !
    Bởi bebabu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 22-05-12, 09:58 PM
  3. [KT] Có Server Ram 10GB - Cần hợp tác nghiên cứu Kiếm Thế
    Bởi †ShiNiChi† trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 05-02-12, 12:32 PM
  4. lỗi hack nghiêm trọng của server SCF
    Bởi Olala trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 04-11-11, 04:12 AM
  5. Ryl server chưa có ai nghiên cứu hả?