[JX] [Newbie] Hỏi về cách đưa item,đưa xu vào nhân vật trong sv ofline
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên hupchao's Avatar
    Thanks
    40

[Newbie] Hỏi về cách đưa item,đưa xu vào nhân vật trong sv ofline

Chào các bạn,mình mới tập tành vọc về sv private offline của jx,mình cũng đã tạo thành công sv offline nhưng vì kinh nghiệm k có nhìu nên lập topic này muốn được mọi người giúp mình cách đưa xu,đưa đồ vào nhân vật cũng như 1 số mẹo khác.Mong anh em nào còn tâm huyết nghiên cứu về các sv jx offline giúp mình.Cảm ơn mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng hupchao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Ðề: [Newbie] Hỏi về cách đưa item,đưa xu vào nhân vật trong sv ofline

Trích dẫn Gửi bởi hupchao [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bạn,mình mới tập tành vọc về sv private offline của jx,mình cũng đã tạo thành công sv offline nhưng vì kinh nghiệm k có nhìu nên lập topic này muốn được mọi người giúp mình cách đưa xu,đưa đồ vào nhân vật cũng như 1 số mẹo khác.Mong anh em nào còn tâm huyết nghiên cứu về các sv jx offline giúp mình.Cảm ơn mọi người
    bạn phải nói rõ Bạn Đang Dùng Sever Nào Thì mới có Người Giúp.Chứ bạn nói Chung chung Thế.Đến LÊ Hồng Minh cũng không Giúp bạn được,chí ít cũng có đôi chút Thông tin về sever của bạn như Tên Sever,hoặc toppic bạn lấy sever đó ở from
    Khách viếng thăm hãy cùng ps1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hupchao's Avatar
    Thanks
    40

Ðề: [Newbie] Hỏi về cách đưa item,đưa xu vào nhân vật trong sv ofline

thì chính vì mình là newbie nên mới hỏi những câu như vậy mà..bạn có rảnh k,cho mình yh đc ko bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng hupchao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Mấy Anh Pro Úp Cho NewBie các Link JX Ofline đy Dễ cài hoặc cho tool Cũng Được
    Bởi mirmblaq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-06-12, 02:25 PM
  2. [KT] Em newbie help me!! Cần download kiemthe ofline cho win 7
    Bởi vicuong1992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-06-12, 02:52 AM
  3. Hiển thị danh hiệu trong jx ofline
    Bởi J4cksparrow trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-09-11, 11:54 PM
  4. Code item ss5 cho newbie