Góp ý về việc dev gunnyII
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Icon10 Góp ý về việc dev gunnyII

mình đang học và sắp hoàn tất khóa C#. nên kiến thức biết chút chút. nhưng mà source gunny mình chưa nghiên cứu bao giờ nên k hiểu rõ cách hoạt động của nó cho lắm.

Bro nào chuyên có kể chia sẻ kiến thức về dev source để đẩy nhanh tiến trình hơn. Đây cũng là cách để mình và những người khác học hỏi thêm kiến thức. Chứ chờ bro share lên thì thực sự cũng ko thích bằng tự dev
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trong0981 vì bài viết này !

anhyeuem1997 (25-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Góp ý về việc dev gunnyII

Code fu + str + marry + pve + pvp + guild đã bị edit, bạn phải rành hàm và viết ra cho đồng bộ flash với db thì may ra,
    Mình ngâm mấy ngày và đành po tay, dev được mỗi cái fu nhưng được mỗi đá, còn nhẫn gì chịu.
    Bác triminhpc có lòng share a e cái đó dev cho chuẩn đi, chứ ngồi mà mò từng cái viết hàm
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

viết hàm chi cho mệt. lấy source gunny 3.0 ra đối chiếu mà fix lại . Chỉ khác ở cái hàm cường hóa thôi vì bản ii cường hóa bỏ được nhiều đá . Bác fix được rồi thì share lên ae coi thử
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bác còn source 3.0 của thằng ddtank fire không cho xin cái yahoo nói chuyện, tại mình fomat cái hdd mất tiêu
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi trong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    viết hàm chi cho mệt. lấy source gunny 3.0 ra đối chiếu mà fix lại . Chỉ khác ở cái hàm cường hóa thôi vì bản ii cường hóa bỏ được nhiều đá . Bác fix được rồi thì share lên ae coi thử
    bác còn source 3.0 share cho em ......mình tim lại mà ko có
    Khách viếng thăm hãy cùng dodt93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhgo's Avatar
    Thanks
    62

Icon11 Ðề: Góp ý về việc dev gunnyII

Source gunny3.0 giờ chắc ko còn chỉ còn mấy cái 2.3 thôi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhgo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

bạn chắc ko vậy mình còn cả 3 cái source 3.0 nè ai cần pm vjtdonald6a8 tui đưa her her
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizALone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    159

bác jaeker1 share source đi . Dev mà chạy chút là 100% CPU thì mất hưng lăm ai có source kiểu như bản fix 80% source 3.0 là source nhé không ko phải sever thì share đi
    Khách viếng thăm hãy cùng biendong1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. xin hướng dẫn chạy gunnyII của bác trminh
    Bởi thanhbeo8 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-12-12, 07:06 PM
  2. Không thấy chữ cường hóa giao diện gunnyII
    Bởi pthinh145 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-11-12, 07:04 PM