[Multi Link] Share Audition Private 3.25 của hieu trung chạy trên máy ảo. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

Ðề: [multi link]Share Audition Private 3.25 của hieu trung chạy trên máy ảo.

bạn ơi !

bạn làm luôn gunny II củ trinhp vừa mới share làm trên máy ảo như audition này đi

thank you !

chúc bạn một ngày tốt lành
    I LOVE YOU ! MORE THAN I CAN SAY
    Sống không giận, không hờn, không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách trông gai

Thành Viên
    Thanks
    84

vừa chạy sv, vừa chạy cl trên máy ảo chịu sao nổi chủ thớt. Máy mình core 2Duo, Ram 2g treo máy
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi !

bạn làm luôn gunny II củ trinhp vừa mới share làm trên máy ảo như audition này đi

thank you !

chúc bạn một ngày tốt lành
    Tuấn565 đã share rùi mừ
    kiếm lại trong toppic share gunny II của trminhpc đi
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi kentak [Only registered and activated users can see links. ]
    vừa chạy sv, vừa chạy cl trên máy ảo chịu sao nổi chủ thớt. Máy mình core 2Duo, Ram 2g treo máy
    Máy mình cũng như bạn nhưng ram 3Gb có bị treo đâu
    Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi !

thank you !

chúc bạn một ngày tốt lành [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng sẽ làm nhưng trước tiên mình phải fix cái lỗi nhiệm vụ "mật đạo thần bí" cái đã. trminh đã share cách fix rồi
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 14-12-12 lúc 12:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Có thể chạy server ở máy ảo, client ở máy thật như các game khác ko bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

ah ai làm ơn cho mình xin link down khác đi dc hk nếu dc thì cho xin link mediafire nha, hix cám ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng henemkieptoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi kentak [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể chạy server ở máy ảo, client ở máy thật như các game khác ko bạn?
    Được chứ bạ, mình làm ở dạng này là để đáp ứng nhu cầu này mà (đó chính là lý do tại sao m2inh lại tách clien và server chạy trên 2 máy ảo riêng biệt, chỉ riêng phiên bản này thôi chứ mấy phiên bản từ 6. trở lên thì bó tay vì Patcher set private mình chưa thử theo dạng shorcut này )
    Trích dẫn Gửi bởi henemkieptoi [Only registered and activated users can see links. ]
    ah ai làm ơn cho mình xin link down khác đi dc hk nếu dc thì cho xin link mediafire nha, hix cám ơn nhiều
    Nếu bạn không có tài khoản premium fshare thì bạn hãy ghé thăm site "http://kuteteen.us" để được hỗ trợ lấy link premium danh cho fshare
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 15-12-12 lúc 11:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Multi Link] Share Audition Private 3.25 của hieu trung chạy trên máy ảo.

Sao mình chạy cái sever xong hết (all done) rồi tới client vào thì nó báo không kết nối với máy chủ là sao vậy bạn? ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhan85x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon6 Ðề: [Multi Link] Share Audition Private 3.25 của hieu trung chạy trên máy ảo.

Trích dẫn Gửi bởi nhan85x [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình chạy cái sever xong hết (all done) rồi tới client vào thì nó báo không kết nối với máy chủ là sao vậy bạn? ai giúp mình với
    Do sai địa chỉ IP bạn à.
    IP mà mình set cho Clien là 192.168.1.xxx (3 số cuối mình không nhớ chính xác bạn vào "serverlist" trong database "auditionccu" xem ip bao nhiêu bạn config lại IP máy ảo của bạn cho khớp với IP mà mình đã làm sẵn )
    Còn không bạn đưa IP máy ảo của bạn lên mình sẽ encode ip theo máy ảo của bạn rồi mình sẽ chỉ bạn các thay ip trong serverlist và cliien.

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: [Multi Link] Share Audition Private 3.25 của hieu trung chạy trên máy ảo.

cái này đăng ký acc thế nào nhỉ, thấy web trong server báo web bảo trì
    Khách viếng thăm hãy cùng thulinhquydo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về địa chỉ các diễn đàn phát triển JX Private ở Trung Quốc
    Bởi HuuTrung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-06-11, 08:38 PM
  2. có ai bjk sửa cilen hiều trung k audition 3.5
    Bởi thanhdiemsadec trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-02-11, 11:44 AM
  3. a hieu trung ơi vào đây e hỏi chút
    Bởi thanhdiemsadec trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu