[MU] Xin hỏi về server 11.70.24 của tomatoes
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    3

Xin hỏi về server 11.70.24 của tomatoes

Tình hình là vừa rồi bọn mình vừa bị lừa một quả từ anh phusang.Cho nên niềm tin với các pro cũng hơi sứt mẻ phần nào,nhưng ước mơ mở một server MU vẫn chưa nguôi,cho nên mình đã quyết tâm tìm cho bằng được một server ngon lành về để chạy.
    Ngó qua ngó lại thì các sv share trên các diễn đàn vẫn không đủ những yêu cầu đưa ra,do khá nhiều lỗi+ việc họ tự config một số cái m ko thích ^_^.
    Tìm đi tìm lại thì mình thấy có anh tomatoes là thành viên thuộc dạng VIP của diễn đàn,với kiến thức cao về MU,thường xuyên share server,mà hơn nữa trong thời gian dài từng chơi MU Private đã từng nghe danh tiếng của tomatoes.
    Thế nên mình muốn hỏi các bạn đã từng mua server của tomatoes một chút:
    - Thứ nhất về sản phẩm:
    + Bản server 11.70.24 của tomatoes có chính xác là 11.70.24 không.Hì tại mình mới bước vào nghiên cứu sv nên chưa rõ cái này lắm.
    + Bản 11.70.24 có những gì ưu việt hơn so với phần còn lại?Nó còn tồn tại những lỗi lớn nào?
    + Bạn có thể liệt kê một vài server MU có sử dụng 11.70.24 để mình test thử được ko?
    -Thứ hai về support:
    + Theo thông tin chung mình lượm nhặt được thì tình hình các nhà cung cấp MUSV tại VN có chất lượng không tốt lắm.Vậy liệu tomatoes có hơn họ không?(cái này mình chỉ cần đánh giá thôi,chứ nếu không có support thì mình cũng sẽ tự xoay sở được).
    + Có chính xác yahoo của bác tomatoestanphat44 ko ^_^.
    +Bác ấy liệu có định share 11.70.24 trong thời gian ngắn tới ko?(chứ mà vừa bỏ tiền ra mua,mà tự dưng bác ấy share free thì buồn lắm) ^_^.
    ---------------------------------------------------------------------------------------------
    Cuối bài:
    Cảm ơn mọi người đã đọc và tham gia topic.
    Cảm ơn mod HRain đã viết bài cảnh báo anh em.
    Khách viếng thăm hãy cùng humphuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Ðề: Xin hỏi về server 11.70.24 của tomatoes

khoái nhất câu cuối =]]
    thực sự là quên nick chat rồi, lười lên yahoo wá
    up lên version thì chắc phải ngon hơn rồi, nhưng không nên test vội mấy option mới, cứ disable hoặc mặc định là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HRain vì bài viết này !

humphuy (09-12-12)

Thành Viên xProAx's Avatar
    Thanks
    104

Trích dẫn Gửi bởi humphuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là vừa rồi bọn mình vừa bị lừa một quả từ anh phusang.Cho nên niềm tin với các pro cũng hơi sứt mẻ phần nào,nhưng ước mơ mở một server MU vẫn chưa nguôi,cho nên mình đã quyết tâm tìm cho bằng được một server ngon lành về để chạy.
    Ngó qua ngó lại thì các sv share trên các diễn đàn vẫn không đủ những yêu cầu đưa ra,do khá nhiều lỗi+ việc họ tự config một số cái m ko thích ^_^.
    Tìm đi tìm lại thì mình thấy có anh tomatoes là thành viên thuộc dạng VIP của diễn đàn,với kiến thức cao về MU,thường xuyên share server,mà hơn nữa trong thời gian dài từng chơi MU Private đã từng nghe danh tiếng của tomatoes.
    Thế nên mình muốn hỏi các bạn đã từng mua server của tomatoes một chút:
    - Thứ nhất về sản phẩm:
    + Bản server 11.70.24 của tomatoes có chính xác là 11.70.24 không.Hì tại mình mới bước vào nghiên cứu sv nên chưa rõ cái này lắm.
    + Bản 11.70.24 có những gì ưu việt hơn so với phần còn lại?Nó còn tồn tại những lỗi lớn nào?
    + Bạn có thể liệt kê một vài server MU có sử dụng 11.70.24 để mình test thử được ko?
    -Thứ hai về support:
    + Theo thông tin chung mình lượm nhặt được thì tình hình các nhà cung cấp MUSV tại VN có chất lượng không tốt lắm.Vậy liệu tomatoes có hơn họ không?(cái này mình chỉ cần đánh giá thôi,chứ nếu không có support thì mình cũng sẽ tự xoay sở được).
    + Có chính xác yahoo của bác tomatoestanphat44 ko ^_^.
    +Bác ấy liệu có định share 11.70.24 trong thời gian ngắn tới ko?(chứ mà vừa bỏ tiền ra mua,mà tự dưng bác ấy share free thì buồn lắm) ^_^.
    ---------------------------------------------------------------------------------------------
    Cuối bài:
    Cảm ơn mọi người đã đọc và tham gia topic.
    Cảm ơn mod HRain đã viết bài cảnh báo anh em.
    nó k khác cái zj đâu cậu ah chỉ là có wing 2.5 và wing 4 thôi minh cung dùng đây ,nhưng chay đủ 24 tiến là server tự nó tắc,hỏi bác to thì bác kêu do win server 2k8 nhưng minh chay ban 11.92 thì mấy ngày cũng đc,noi chung là chi hơn đc cái wing 4 và wing 2.5 còn cofing thì bạn tự làm hết .ban 11.70.24 3 triêu tanphat44 đúng yahoo đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng xProAx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xProAx vì bài viết này !

humphuy (09-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    3

Nhưng mình thấy 11.11.92 có lỗi rất khó chịu đó là RF dùng skill AALH có những lúc không đánh được quái
    Khách viếng thăm hãy cùng humphuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xProAx's Avatar
    Thanks
    104

Trích dẫn Gửi bởi humphuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng mình thấy 11.11.92 có lỗi rất khó chịu đó là RF dùng skill AALH có những lúc không đánh được quái
    lôi đó từ GS mà ,11.70.24 k có bị cái đo noi chung sai tốt bạn ah server dung lick bạn nên cân nhất trước khi mua chu bán song pm lại khó gặp lắm bạn ah
    Khách viếng thăm hãy cùng xProAx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

mua của mặt trời lặn ấy cũng có wng 4 và 2.5

tôi ko đề cao mặt trời lặn nhưng ít ra bạn còn được support 10 lần thì dc vài lần gặp
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi xProAx [Only registered and activated users can see links. ]
    lôi đó từ GS mà ,11.70.24 k có bị cái đo noi chung sai tốt bạn ah server dung lick bạn nên cân nhất trước khi mua chu bán song pm lại khó gặp lắm bạn ah
    Mình cũng định mua và có 1 số thứ mình hỏi bạn trả lời giúp nhé
    Bản 11.70.24 có fix được các lỗi sau không
    1- Skill Ảo Ảnh Liên Hoàn của RF (Bản 11.82 thì skill đánh đc 1 quái 1 - 11.92 trở lên thì skill đánh hay tượt quái ) chuẩn của skill này thì Đánh cận chiến và lan quái như skill quay kiếm của DK , không biết bản 11.70.24 thay đổi skill đó như nào có đánh được lan quái không
    2- Skill 220 Quạ Ma của DL cũng vậy lúc đánh trúng lúc không , bản 11.70.24 có thay đổi skill này ko nếu có thay đổi như thế nào
    3- Bảng Master có một số skill của các Class khi cộng vào thì Auto không nhận và ko dùng được Auto (Muốn dùng thì ko được cộng vào skill đó)
    Mong bạn giúp mình mấy thắc mắc này
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Tomatoes chỉ bán Server và Support các lỗi liên quan tới GS hay Lic thôi @,@!
    Không hỗ trợ config hay hỗ trợ giải đáp gì khác đâu @.@!
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

chủ topic không nên mua tí nào.!^^.
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

V.I.P
    Thanks
    19

Theo tôi bạn đừng mua vì thật sự tôi cũng ko muốn bán,tôi ko có time nhiều,khách của tôi toàn khách quen có đủ năng lực config MU,tôi ko QC nhiều về bán GS và cũng ko khuyến khích mua nhiều.Nếu bạn cảm thấy đủ khả năng tự xoay sở đc thì mua vì đôi khi tôi support rất tồi.
    iPhone 4S và iPhone 5 thì giá cả khác nhau,hàng mắc nhưng công dụng cơ bản cũng như vậy quan trọng mình có nhu cầu xài hết tính năng hay là chỉ thích thời trang và khoe mẻ ^^

SV MU cũng có phân khúc vậy,muốn free xài repack free trên GZ hay RZ.
    Muốn support tốt thì xem có Pro nào uy tín trên GZ ko thì mua.
    Muốn W4 va 2.5 PM tôi,nhưng tất nhiên support rất kém ^^
    Lần sửa cuối bởi tomatoes, ngày 09-12-12 lúc 10:50 PM.
    YH:tanphat44

13. The Following 5 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

hoangtu_eck94 (09-12-12), kipphong3 (10-12-12), LanHuongCp (09-12-12), mrrainnt (09-12-12), xProAx (09-12-12)

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Xin bộ server 1.0.0.2 a3pick của Tomatoes bán
    Bởi helpme85 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 27-11-12, 10:16 PM
  2. Tomatoes vào đây cái
    Bởi cena_hiphop_12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-01-11, 10:47 AM
  3. Tìm Tomatoes
    Bởi 0935222300 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu