[JX] những câu hỏi xoay quanh sv của nhoxyeunhac
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    172

Icon14 những câu hỏi xoay quanh sv của nhoxyeunhac

mình có chơi sv THD kết hợp vs NhoxYeuNhac: [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có các câu hỏi sau đây:
    thư 1. mình thấy trong game có 1 hệ thống Kỳ Trân Các sử dụng bằng tiền xu, không biết xu này kiếm đâu ra vậy mấy bác?
    thứ 2. nếu mình add thêm thú cưỡi và add vào chức năng adminn thì làm thế nào?
    thứ 3. SV còn lỗi gì khi mở online không?
    Khách viếng thăm hãy cùng tien320456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Ðề: những câu hỏi xoay quanh sv của nhoxyeunhac

Trích dẫn Gửi bởi tien320456 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có chơi sv THD kết hợp vs NhoxYeuNhac: [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có các câu hỏi sau đây:
    thư 1. mình thấy trong game có 1 hệ thống Kỳ Trân Các sử dụng bằng tiền xu, không biết xu này kiếm đâu ra vậy mấy bác?
    thứ 2. nếu mình add thêm thú cưỡi và add vào chức năng adminn thì làm thế nào?
    thứ 3. SV còn lỗi gì khi mở online không?
    nếu bạn mỡ online được tôi đầu tư vps cho mà mỡ đã chạy ip cố định mà bày đặt ở đó ol
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Toàn bộ Server của NhoxYeuNhac92 nói riêng, và của CBT nói chung, đều giới hạn IP để các bạn ko đem online dc, đó là công sức của team, chỉ dành cho ai thực sự mún dev nó, còn đem online dù là chơi với bạn cho vui hay là thu lợi nhuận đều ko dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    172

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Toàn bộ Server của NhoxYeuNhac92 nói riêng, và của CBT nói chung, đều giới hạn IP để các bạn ko đem online dc, đó là công sức của team, chỉ dành cho ai thực sự mún dev nó, còn đem online dù là chơi với bạn cho vui hay là thu lợi nhuận đều ko dc !
    mình chỉ online qua hamichi chơi với bạn bè thôi! mong các bạn giải đáp mấy câu trên giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng tien320456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin hỏi về tỉ lệ xoay socket ở máy xoay
    Bởi kenpro7777 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-10-12, 12:00 PM
  2. [JX] Ai giúp em cách làm vòng sáng chạy vòng quanh trang bị!
    Bởi ngaunachay trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-06-12, 02:17 PM
  3. Lấy tên nv các nhân vật xung quanh mình
    Bởi boystyle9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-08-10, 10:34 AM
  4. ai biết việt hóa có dấu + viền quanh item nữa em thanks liền
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 15-08-10, 01:35 AM