Server Gunz + hướng dẫn - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 122
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server Gunz + hướng dẫn

Tớ đã post hướng dẫn chỉnh tiền ở trang 1
    Khách viếng thăm hãy cùng hgiasac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðặt tính máy chủ :

Tổng tài khoản :
    Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Login failed for user 'LINH\IUSR_LINH'. (severity 14) in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 214

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Unable to connect to server: (null) in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 214

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: A link to the server could not be established in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 214

Warning: mssql_num_rows(): supplied argument is not a valid MS SQL-result resource in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 215
    Total Accounts:

Tổng nhân vật:
    Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Login failed for user 'LINH\IUSR_LINH'. (severity 14) in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 222

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Unable to connect to server: (null) in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 222

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: A link to the server could not be established in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 222

Warning: mssql_num_rows(): supplied argument is not a valid MS SQL-result resource in c:\Inetpub\wwwroot\register.php on line 223

Kinh nghiệm : 90X

Cổng: 6000
    Ai chỉ cho em cách làm web php của Gunz với,sever em lam xong roi bay giờ chỉ còn mỗi cái web php để đăng kí nữa thôi mà em làm hoài kô đc,hay là ai có web áp thì cho em với,mấy cái áp chỉ cần copy vô wwwroot là xong, còn cái php phải cài đặt tùm lum.Em chẳng biết làm.web của em nó cứ hiện ra như đoạn Quote ở trên đó mấy anh.

Mong chờ sự giúp đỡ của các anh. Em xin cám ơn trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

húc.Sax bạn ơi cách chỉnh để có người bắn cùng mình như thế nào.Vào mà cứ chạy lung tung thế thui àh hux.Mà làm quét là làm gì vậy.Làm hết quest rùi thì sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng huytran5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

bạn ơi pass Admin của Web là gì thế? cài hoàn chỉnh rồi mà vào Admin xem thử thế nào mà không biết pass
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Híc ! Bug nè ! :
    Bắt đầu chơi với nhân vật level 1 ko sao . Chơi Quest => khi lên level ( báo level 2 ) => thoát ra màn hình tạo phòng thì nhân vật tự dưng có level 28 . Thoát hẳn ra vào lại thì bị Diss luôn . Server tự động tắt , nhưng nếu tạo 1 nhân vật level 1 thì lại vào chơi được , mọi cái lại tiếp diễn như ban đầu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Play 1 mình thì có thằng nào để sử không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng BinhDuongx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chơi Quest bắn Goblin vui lắm > Chỉ tội có Bug , Đành lê bàn chân sang Rag tìm hiểu Fix Bug !
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

to danielt : Lần sau viết bạn nhớ viết có dấu nha ! Khó đọc wá ! Bản này attach DB hả le_minh !
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đi quest xong là lên nhiều level là vì mỗi lần qua một màn là được thưởng EXP.Nó thưởng nhiều thì lên nhiều level chứ có gì đâu.
    Cái này đáng lẽ phải dùng DB MSSQL2005. Còn DB này là chuyển từ 2005 sang MSSQL2000 nên chắc có lỗi. Tớ đang sử dụng MSSQL2005 nên không rõ lắm
    Trong DB có cả DBBak lẫn MDF. Bạn có thể Restore hoặc attach tùy ý
    Khách viếng thăm hãy cùng hgiasac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Cái web đó còn bug ! Web 0.8 của Mu thỉnh thoảng cũng bị như vậy ! Install lại vẫn bị

Còn lỗi đó thì hgiasac đã nói :

Chú ý: Nếu vào web đăng kí, nó báo lỗi tùm lum thì bạn sẽ không đăng kí bắng Web được mà phải vào MSSQL mà tạo user
    Đó ! Vào MYSQL mà tạp acc
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẩn cài đặt Gunz = sql2005
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-10-12, 10:02 AM
  2. Cần người làm chung gunz :D
    Bởi thuoclano12 trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-06-11, 10:23 PM
  3. huớng dẫn MOD Gunz
    Bởi kiponline2001 trong diễn đàn Gunz Online