Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 238
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

Trích dẫn Gửi bởi helios0 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa hoàn chỉnh chỗ nào? iweb chạy tốt còn gì tôi đang xài đây, có hình luôn. pwAdmin có tiếng anh còn gì 192.168.200.100:2490/pwAdmin/index.jsp

Không giống chỗ nào poss hình lên coi? iweb chạy tôi chạy tốt, lỗi gì poss hình lên mà bạn gõ id nhân vật có đúng không mà chạy, pwAdmin china vẫn chạy tốt 192.168.200.100:2490/pw/index.jsp. Điều chỉnh tỉ lệ kn thì quăng cái gs tôi mới update lên server rồi vào ptemple gì đó không nhớ rõ rồi chỉnh, mà có iweb rồi cần gì cái đó

Shop Đa Bảo Thần Tăng có đủ nguyên liệu thăng cấp trang bị cửu quân--- mình vào có thấy đâu?

Mình đổi địa chỉ IP của server thành địa chỉ khác IWEB không chạy đc.. bạn có thể chỉ cho mình xem cần chỉnh ở đâu để khi mình đổi địa chỉ IP server thì chạy được IWEB không?

Khách viếng thăm hãy cùng gamestghm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

Trích dẫn Gửi bởi gamestghm [Only registered and activated users can see links. ]
    Shop Đa Bảo Thần Tăng có đủ nguyên liệu thăng cấp trang bị cửu quân--- mình vào có thấy đâu?

Mình đổi địa chỉ IP của server thành địa chỉ khác IWEB không chạy đc.. bạn có thể chỉ cho mình xem cần chỉnh ở đâu để khi mình đổi địa chỉ IP server thì chạy được IWEB không?

Đổi địa chỉ IP của server thành địa chỉ khác iweb không chạy được mà anh đổ lỗi cho tôi . Thế bạn thiếu nguyên liệu gì? 300.000 danh vọng cầm hạ phong lệnh kiếm, lệnh bài, vinh diệu huân chương đến quan ủy nhiệm quân hàm đổi nhẫn. Có nhẫn xong lấy tiếp trang bị, có trang bị thăng cấp luôn tại chỗ. Chạy ra Đa Bảo mua tinh hoa tấn công, phòng ngự, huy chuơng cơ sở, khuôn. chạy lên vạn lưu thành có sẵn lò luyện thăng cấp, rồi xong anh không hiểu chỗ nào?
    Không đủ nguyên liệu sao nhân vật của tôi có, acc dinhan pass 123456 đó vô mà nghía (có vài con đang đứng ở map tiên giới)
    Khách viếng thăm hãy cùng helios0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến helios0 vì bài viết này !

Tuan565 (13-11-12)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi helios0 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đổi địa chỉ IP của server thành địa chỉ khác iweb không chạy được mà anh đổ lỗi cho tôi . Thế bạn thiếu nguyên liệu gì? 300.000 danh vọng cầm hạ phong lệnh kiếm, lệnh bài, vinh diệu huân chương đến quan ủy nhiệm quân hàm đổi nhẫn. Có nhẫn xong lấy tiếp trang bị, có trang bị thăng cấp luôn tại chỗ. Chạy ra Đa Bảo mua tinh hoa tấn công, phòng ngự, huy chuơng cơ sở, khuôn. chạy lên vạn lưu thành có sẵn lò luyện thăng cấp, rồi xong anh không hiểu chỗ nào?
    Không đủ nguyên liệu sao nhân vật của tôi có, acc dinhan pass 123456 đó vô mà nghía (có vài con đang đứng ở map tiên giới)

SR bạn mình không copy cái elements.data nên mấy nguyên liệu đó mới không hiện trên shop của Đa Bảo Thần Tăng.

SR bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng gamestghm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

đã đưa lên online chạy ngon
    chủ thớt cho xin tool tạo option item = xml
    Khách viếng thăm hãy cùng shinelab xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi shinelab [Only registered and activated users can see links. ]
    đã đưa lên online chạy ngon
    chủ thớt cho xin tool tạo option item = xml
    2 cái tool này cũ rồi nhưng xài tạm, quan trọng nhất là hexcode guide của drakaer bạn ráng tu đi, hex code chỉ cần trật 1 số là đi ngay .
    all class bản 5 tộc mã ff03 nhá, lúc trước bản 3 tộc 1.3.6 là ff00
    [Only registered and activated users can see links. ]

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến helios0 vì bài viết này !

shinelab (13-11-12)

Thành Viên
    Thanks
    279

cho hỏi đánh boss chỗ nào vậy bạn . có thể gọi boss ra được không . trước giờ chơi thế giới hoàn mỹ chưa lần nào đi đánh boss cả .
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi đánh boss chỗ nào vậy bạn . có thể gọi boss ra được không . trước giờ chơi thế giới hoàn mỹ chưa lần nào đi đánh boss cả .
    cách 1. Mở phụ bản
    cách 2. ctrl G / quái vat tạo ra rồi gõ id boss. bảng trợ giúp L có full id quái 1.4.4

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến helios0 vì bài viết này !

hanhnguyen (13-11-12)

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    gọi em Cửu Quỷ Tử Mẫu ra mà chơi .
    Khách viếng thăm hãy cùng Cô Hồn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

lọ mọ mãi cuối cùng cũng cài xong, chỉnh đc rate exp, nhưng khi add knb vào lại không được, nó báo disconect to cubinshop ji đấy, với lại làm sao để nâng nguyên thần tăng skill, item...
    Trước mới chơi tới lvl 60 giờ làm quả pri nghịch, các bác đừng ném gạch em nhé.
    Vào char mặc định của bác chủ top trông sướng , cơ mà deck nhìn thấy char nữ, ngó đc mỗi 1 char nam.
    Có cách nào giúp mình hiện char nữ không, lỡ update cái client của DECO rầu.
    Lần sửa cuối bởi vtuan, ngày 14-11-12 lúc 06:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vtuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vtuan [Only registered and activated users can see links. ]
    lọ mọ mãi cuối cùng cũng cài xong, chỉnh đc rate exp, nhưng khi add knb vào lại không được, nó báo disconect to cubinshop ji đấy, với lại làm sao để nâng nguyên thần tăng skill, item...
    Trước mới chơi tới lvl 60 giờ làm quả pri nghịch, các bác đừng ném gạch em nhé.
    Vào char mặc định của bác chủ top trông sướng , cơ mà deck nhìn thấy char nữ, ngó đc mỗi 1 char nam.
    Có cách nào giúp mình hiện char nữ không, lỡ update cái client của DECO rầu.
    cái vụ add knb mình chịu, bạn thử lại vài lần với cả 2 pwAdmin xem sao chứ hình như không có ai bị đâu.
    chỉnh sửa thông tin nhân vật thì vào iweb tự mò thôi nhưng cảnh báo trước sửa role xml chỉ cần sai 1 số là đi ngay, trường hợp xấu nhất có thể xảy ra là phải xóa luôn nhân vật đó.
    không thấy char nữ thì phải cài lại client thôi, down link torrent của DECO max speed mà không lâu đâu.
    ps: Bạn coi con Kiếm Linh của tớ chưa? bảng skill kì dị tiên ma kết hợp so cool

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến helios0 vì bài viết này !

vtuan (14-11-12)

Trang 2 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Perfect World ver 144 - 2012
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 90
    Bài viết cuối: 15-07-13, 05:18 PM
  2. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  3. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  4. Game này còn ai chơi ko nhỉ ( Perfect World Underworld )
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-10-12, 01:31 PM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM

Tag của Chủ đề này