Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 238
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

Trích dẫn Gửi bởi pocollo2712 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai pro còn quan tâm topic này chỉ dùm với, đăng nhâp vào trang này [Only registered and activated users can see links. ] mãi không được pass nào cũng không được
    pass mcncc.com

30 char.......
    Khách viếng thăm hãy cùng asian4you xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

Bạn ơi làm sao bạn add được đồ vào shop Đa Bảo Thần Tăng vậy ? chiếc nhẫn trong mấy nhân vật của bạn hơi bị khủng đấy bạn chỉ mình làm sao add tùy ý vào Item được không ?. yahoo : cocnui88 bạn nào có skill gi về Game off PW này chia sẻ cho mình với nhá .!!! cảm ơn các bạn .
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtxlc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình bị lỗi này! Ai giúp mình với Nhấn bất kề hàng nào trong đó cũng bị y chang !
    Failed to get role info from the database, maybe this role didn't exist or access timed out.Please try again !
    Khách viếng thăm hãy cùng we00026977 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tezmonster [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình ko cài đc nhỉ @@ mớ máy ảo thì nó chả hiện cái chỉnh ip lúc ban đầu như hình, và IWeb ko hoạt động mặc dù ping đc 192.168.200.100
    mình cũng đang bị giống bạn và vẫn chưa tìm được cách giải quyết. hix
    Khách viếng thăm hãy cùng zenron xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi zenron [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng đang bị giống bạn và vẫn chưa tìm được cách giải quyết. hix
    hình như server này bác chủ config sẵn rồi mà ... lần trc mình chơi hình như nhớ là cũng ko có bước cài ip máy ảo ... vẫn chiến tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói chung là ping 192.168.200.100 ok hết. Nhưng không chạy IWEP được.
    Ai biết cách khắc phục xin giúp dùm

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi zenron [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung là ping 192.168.200.100 ok hết. Nhưng không chạy IWEP được.
    Ai biết cách khắc phục xin giúp dùm
    bạn pm yahoo mình, mình team vào xem thử cho bạn xem nó bị gì
    nick: longloveskyper
    Khách viếng thăm hãy cùng longloveskyper xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã vào được. ok roài. Nhấn 1 xong roai chay games thoai chứ ko nhấn 11 và 25
    thank!

Thành Viên
    Thanks
    279

lưu ý : không có phần cài ip cho máy ảo ở chỗ này người ta cài sẳn rồi [Only registered and activated users can see links. ]

chỉ cài ip card mạng để máy có thể nhận dạng đc máy nào với máy nào thôi

chơi cũng ngon đấy không có lỗi gì .cả . còn việt chân nguyên sài thỏi mái nếu có tinh linh học mấy cái chiêu tăng nộ sài phê luôn

nhưng chơi mà không có ai hết cũng chán
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

ừ chơi ko có ai hết thì cũng chán lắm ... lúc đầu thì muốn tự cày cuốc offline từ lv thấp lên cho vui, mà đến lv mấy chục đó thì thân mang đồ vip mà ngồi đánh vẫn thấy lâu xịt khói ... rồi vào web chỉnh luôn max exp log ra log vào up từng lv đến lúc max ... gọi boss, bay lượn, bơi lội, tham gia sự kiện đủ kiểu rồi cũng hết ... giờ vẫn thỉnh thoảng log vào chạy lui chạy tới, thử vài bộ thời trang rồi lại out
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhnghia0507 vì bài viết này !

webmaster (09-02-13)

Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Perfect World ver 144 - 2012
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 90
    Bài viết cuối: 15-07-13, 05:18 PM
  2. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  3. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  4. Game này còn ai chơi ko nhỉ ( Perfect World Underworld )
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-10-12, 01:31 PM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM

Tag của Chủ đề này