Lập Team Dev Thục Sơn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    1

Lập Team Dev Thục Sơn

chuẩn bị sắp tới có 1 server thục sơn tầm cở vip. nay mình định lập team này nhầm càng ngày phát triên thục sơn ko dừng lại 1 server siêu nhân cày pill (pvp) hoặc cày cuốc hoài như z đc (ý tưởng). là phải tầm như shumenol hey zuixiayao cái này thì chịu tìm tòi sẻ dc.mình đã tìm tòi và gần code đc 2 con kỵ ride025 và 026
    cần team như sau.
    1.Bik viết các code cao như php,asp
    2.bik cái phần mềm mã hóa file
    3.bik về vb6 c++
    còn cái gì những chức năng trong game hầu như mình đã bik gần hết 3 thứ trên là những thứ mình ko bik
    số lượng team là 5--->10
    gia nhập thì buzz yahoo mình
    Khách viếng thăm hãy cùng newbie1712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Lập Team Dev Thục Sơn

đọc từ trên xuống dưới không có tý gì tin tưởng sẽ có 1 sever vip
    1 phần mềm mã hóa file evp hỏi thèng live.
    2 vb(lại còn vb6 nhàm quá rùi)C++ ==> không nhầm thì làm launcher and autoupdate (chưa thấy sever pri nào auto update vào được file evp).
    3 asp hay php (web thục sơn thì không cần phức tạp vì trong game có hết rùi,mà mún ngon thì làm cái flash)....
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduchai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tranduchai [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc từ trên xuống dưới không có tý gì tin tưởng sẽ có 1 sever vip
    1 phần mềm mã hóa file evp hỏi thèng live.
    2 vb(lại còn vb6 nhàm quá rùi)C++ ==> không nhầm thì làm launcher and autoupdate (chưa thấy sever pri nào auto update vào được file evp).
    3 asp hay php (web thục sơn thì không cần phức tạp vì trong game có hết rùi,mà mún ngon thì làm cái flash)....
    bạn thật vkl
    1.Tui chưa thấy ai ngu như bạn đời thờ nào đi hỏi tụ office nó trả lời với bạn sao.
    2.VB6 máy tính nào cũng tích hợp dc (đều này chất bạn ko bik nói thật) c++ (cái này bạn cũng ko bik luôn nên tớ khỏi nói )
    3.nói chung bạn cũng ko hỉu gì cả cái skin thì tớ làm thì hoản hảo luôn aps, php dùng để viết những code VIP như giống tụ netgame chức năng quay số ,,,
    còn cái vụ server mới thì bạn vào đây mà đọc nhé server của ng` khác ko phải của tui #6.[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng newbie1712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi newbie1712 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thật vkl
    1.Tui chưa thấy ai ngu như bạn đời thờ nào đi hỏi tụ office nó trả lời với bạn sao.
    2.VB6 máy tính nào cũng tích hợp dc (đều này chất bạn ko bik nói thật) c++ (cái này bạn cũng ko bik luôn nên tớ khỏi nói )
    3.nói chung bạn cũng ko hỉu gì cả cái skin thì tớ làm thì hoản hảo luôn aps, php dùng để viết những code VIP như giống tụ netgame chức năng quay số ,,,
    còn cái vụ server mới thì bạn vào đây mà đọc nhé server của ng` khác ko phải của tui #6.[Only registered and activated users can see links. ]
    nói thật từ trên xuống dưới tui đọc xong không biết bạn nói vấn đề nào luôn.Nhìn bạn nói biết bạn văn hóa thế nào rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduchai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tranduchai [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thật từ trên xuống dưới tui đọc xong không biết bạn nói vấn đề nào luôn.Nhìn bạn nói biết bạn văn hóa thế nào rùi
    mình nói thật ai trong nghề thì nhìn vào thì bik mình nói gì roài bạn thì

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Ðề: Lập Team Dev Thục Sơn

Trích dẫn Gửi bởi newbie1712 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thật vkl

Bạn này vãi mồm quá! Viết sai chính tả từa lưa mà còn chửi bới người ta ngu kìa! sáng dậy chưa soi gương rửa mặt hay sao ấy. Chắc cũng chưa đánh răng nên hôi miệng quá đi. Còn tài năng thì... chưa thấy đâu. Chậc,.. chậc, cho dù có tài mà như thế thì.... khó sống.
    Khách viếng thăm hãy cùng nghinl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Lập Team Dev Thục Sơn

cái thằng đó tàu lao lắm đấy! điếm thúi =()
    Khách viếng thăm hãy cùng adm_tshk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói thật nha, sau hơn 1 năm dev game thục sơn này, tớ nghĩ không cần tới vb hay c++ đâu, cái này chỉ dùng để làm autoupdate, chứ source game dùng ngôn ngữ lua và csv.
    php, asp, nếu chỉ dùng để edit website thì thật sự không cần, nếu mà có tuyển, tuyển người biết về: lua, php, asp, java, xml, css, linux. Thì hay hơn, họ sẽ có thể viết ra được source web can thiệp vào server như send mail, reset nhân vật, donate từ website và nhận đồ qua bưu kiện trong game....

Với lại nói thật, server đã dừng lại ở phiên bản cũ, rất là nhàm chán. Nếu có hacker nào cao tay hack và share ra được bản mới thì lúc đó thục sơn mới thật sự trở lại. Tiêu tốn thời gian dev cái game này làm chi nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng vdc1712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] SHARE 2 Server EWARD và Cyber Team [BY JXPO TEAM]
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-12, 09:00 AM
  2. [Help] Cần người team giúp đỡ
    Bởi nms1705 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-10, 11:05 AM
  3. [cứu với]ai cài giúp em MU SS5 qua Team
    Bởi roniemike87 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-11-10, 07:37 AM
  4. cần người giúp team !
    Bởi batrungpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu