[Mediafire] Chỉ cần tải về là chơi được Cabal offline - VERY EASY - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: [Mediafire] Chỉ cần tải về là chơi được Cabal offline - VERY EASY

Trích dẫn Gửi bởi vanvu25011 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai bị lỗi giống mình không . cài xong vào được web tạo được tài khoản nhưng không vào game được . .. tình trạng server là màu đỏ . .. centos cài bình thường không bão lỗi gì cả . .
    mình nghĩ do ping sai . ai chỉ với
    bạn ping 192.168.1.250 xem có ok ko.nếu lỗi bạn xem cách sửa lại trong centos như các hướng dẫn trên hoặc bạn kết nối hết cả data và centos qua 1 cổng adaptor của vmware thôi nhé.cứ thử mấy cái đi sv chạy ngon lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng thekon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi thekon [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ping 192.168.1.250 xem có ok ko.nếu lỗi bạn xem cách sửa lại trong centos như các hướng dẫn trên hoặc bạn kết nối hết cả data và centos qua 1 cổng adaptor của vmware thôi nhé.cứ thử mấy cái đi sv chạy ngon lắm

bạn ơi mình thử 192.168.1.250 rồi nhưng không được còn chỉnh trong centos thì mình không biết chỉnh . lúc chạy centos
    lần đầu tiên thì có chỗ chỉnh ping nhưng mở lên những lần sau thì không thấy hiện nên nữa . bạn biết thì chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng vanvu25011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi vanvu25011 [Only registered and activated users can see links. ]

bạn ơi mình thử 192.168.1.250 rồi nhưng không được còn chỉnh trong centos thì mình không biết chỉnh . lúc chạy centos
    lần đầu tiên thì có chỗ chỉnh ping nhưng mở lên những lần sau thì không thấy hiện nên nữa . bạn biết thì chỉ mình với
    k ping đc centOS thì xem lại phần cài đặt mạng, còn không thì xem lại ip của centOS coi đúng chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng tvdore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho to hoi ma~ map chao la gi ( key of eternal ) cho nao . vao tool lam full nv ko
    Khách viếng thăm hãy cùng biriankute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Icon10 Ðề: [Mediafire] Chỉ cần tải về là chơi được Cabal offline - VERY EASY

Bản này của fancy90 những vẫn nhiều lỗi lắm. Có 2 cái update của ông ý fix lỗi ai còn cho xin với ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng chubao00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. Nhạc Nền Jx Offline Edit By JxNoob ( link Mediafire )
    Bởi jxnoob trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-04-12, 12:13 PM
  2. cần bản TLBB OFFLINE ở MEDIAFIRE
    Bởi shizuoka trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 26-04-11, 07:35 PM
  3. Ai cài đặt Cabal offline thành công thì zô nha
    Bởi quana1_hp trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-08-10, 12:10 PM
  4. Một số câu hỏi cần các Pro Cabal offline trả lời cho Gà
    Bởi shinlong193 trong diễn đàn Cabal Online