[KT] Xin hỏi mua Server Kiếm Thế của ai trong GZ là uy tín và hỗ trợ nhiệt tình
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Icon14 Xin hỏi mua Server Kiếm Thế của ai trong GZ là uy tín và hỗ trợ nhiệt tình

Sau 1 thời gian phát triển Mu thì e muốn thử sức gia nhập với Kiếm Thế nhưng ko muốn mất công kiếm đồ share về test và fix lỗi nên muốn tham khảo ý kiến ae trong Box này để mua 1 bộ server Kiếm Thế ngon về test thử
    Ae nào từng mua server của các danh nhân cao thủ trong GZ thì chỉ cho e với ạ e cần 1 người uy tín và hỗ trợ nhiệt tình cho khách hàng. Cho e xin cái giá luôn
    Cám ơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng kushock xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Xin hỏi mua Server Kiếm Thế của ai trong GZ là uy tín và hỗ trợ nhiệt tình

Trích dẫn Gửi bởi kushock [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 thời gian phát triển Mu thì e muốn thử sức gia nhập với Kiếm Thế nhưng ko muốn mất công kiếm đồ share về test và fix lỗi nên muốn tham khảo ý kiến ae trong Box này để mua 1 bộ server Kiếm Thế ngon về test thử
    Ae nào từng mua server của các danh nhân cao thủ trong GZ thì chỉ cho e với ạ e cần 1 người uy tín và hỗ trợ nhiệt tình cho khách hàng. Cho e xin cái giá luôn
    Cám ơn !
    Nếu đã muốn mở kiếm thế thì bạn cần phải có kiến thức về kiếm thế, muốn biết thì bạn phải vọc, muốn vọc thì phải tự setup 1 bản rồi dev theo ý mình, rồi mới xác định mua GS, vì người bán cho bạn GS chuẩn hỗ trợ tối đã item thì họ cũng hok thể nào mà code item cho bạn hoài được, item thì nó không giống MU là có tool shop này nọ, bên kiếm thế thì phải add bằng lệnh. khuyên bạn nên tìm hiểu qua nắm vững 1 số kiến thức hẵng nên mua, rồi mở online thì cũng đỡ bỡ ngỡ . trên 4rum có share rất nhiều bản chạy off để test rồi nâng lên on thử cho biết
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenduccu vì bài viết này !

kushock (01-10-12)

V.I.P
    Thanks
    19

chắc chắn là ko có ^^
    Có a3pick mà hắn lặn rồi ^^
    YH:tanphat44

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

kushock (01-10-12)

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu đã muốn mở kiếm thế thì bạn cần phải có kiến thức về kiếm thế, muốn biết thì bạn phải vọc, muốn vọc thì phải tự setup 1 bản rồi dev theo ý mình, rồi mới xác định mua GS, vì người bán cho bạn GS chuẩn hỗ trợ tối đã item thì họ cũng hok thể nào mà code item cho bạn hoài được, item thì nó không giống MU là có tool shop này nọ, bên kiếm thế thì phải add bằng lệnh. khuyên bạn nên tìm hiểu qua nắm vững 1 số kiến thức hẵng nên mua, rồi mở online thì cũng đỡ bỡ ngỡ . trên 4rum có share rất nhiều bản chạy off để test rồi nâng lên on thử cho biết
    Cám ơn anh đã nhắc nhở nhưng e chỉ cần người bán có thể hỗ trợ những kinh nghiệm cơ bản và 1 server gọi là tương đối ổn định như các Server Private hiện nay để mình tự trải nghiệm và phát triển kiến thức của mình ^^!
    Tất cả vì niềm đam mê Chỉ cần có source ít lỗi và người bán cho mình có 1 chút kinh nghiệm để có thể chỉ cho mình vài hướng tìm hiểu , e sẽ tự học hỏi và phát triển
    Hoặc ai có server đã chạy Online tương đối rồi thì có thể bán cho e 1 bản sao cũng được
    Cám ơn đã đóng góp ý kiến !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trong gamezone cũng có mấy ae share source mà, bạn cứ download về xong chạy và dev thử ra sao

Mình có mở online ở nhà cho ea vào PK vui thôi, cũng tích góp + dev 1 số thứ cho vui
    Lần sửa cuối bởi bitmoiso, ngày 04-10-12 lúc 09:18 AM. Lý do: gamezone block IP cua minh
    Khách viếng thăm hãy cùng bitmoiso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Đây là source mình down trên này, bản này không bị C++, kẹt acc do mang đồ

[Only registered and activated users can see links. ] SERVER
    [Only registered and activated users can see links. ] client

SV đã add sát item bá vương và sát thần hình ảnh bộ thủy hoàng cho client nhẹ, không có ngựa tuyệt thế. add được đồng, để làm server test hoặc pk thì phù hợp
    Đồ nghề để chiến nè

Mysql thì lên trang [Only registered and activated users can see links. ] hoặc down xxampp. hay bất cứ phần mềm webserver nào có hỗ trợ mysql

[Only registered and activated users can see links. ] VS 2005 rút gọn

[Only registered and activated users can see links. ] update VS2005

Navicat thì lên google gõ là ra
    nhớ đồng bộ lại item trên server vào client trong setting\item\
    Lần sửa cuối bởi nguyenduccu, ngày 01-10-12 lúc 05:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to nguyenduccu For This Useful Post:

kushock (01-10-12), lonelywofl38 (14-04-13)

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là source mình down trên này, bản này không bị C++, kẹt acc do mang đồ

[Only registered and activated users can see links. ] SERVER
    [Only registered and activated users can see links. ] client

SV đã add sát item bá vương và sát thần hình ảnh bộ thủy hoàng cho client nhẹ, không có ngựa tuyệt thế. add được đồng, để làm server test hoặc pk thì phù hợp
    Đồ nghề để chiến nè

Mysql thì lên trang [Only registered and activated users can see links. ] hoặc down xxampp. hay bất cứ phần mềm webserver nào có hỗ trợ mysql

[Only registered and activated users can see links. ] VS 2005 rút gọn

[Only registered and activated users can see links. ] update VS2005

Navicat thì lên google gõ là ra
    nhớ đồng bộ lại item trên server vào client trong setting\item\
    Cám anh nhé, chúc a luôn thành công

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] cách làm nhiều cụm máy chủ trong 1 sv
    Bởi duykhang trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-09-12, 05:38 PM
  2. [JX] Vượt ải nhiều lần trong ngày!
    Bởi hoanglinhpt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-07-12, 10:54 PM
  3. Động thực vật kỳ lạ trong tự nhiên
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-11, 10:24 AM
  4. Giúp mình phát triển nhiệm vụ trong JX ?
    Bởi nguyenquocbo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-11-10, 09:31 AM