[JX] Hướng dẫn [ý tưởng] làm rồng, bổng .v.v. dí. - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon8 Ðề: Hướng dẫn [ý tưởng] làm rồng, bổng .v.v. dí.

tự dưng cái pic ý tưởng thành cái chợ rồi Thái Hòa Close pic dùm vs, nãn quá @@.
    Khách viếng thăm hãy cùng FanLoveJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Ðề: Hướng dẫn [ý tưởng] làm rồng, bổng .v.v. dí.

Trích dẫn Gửi bởi FanLoveJX [Only registered and activated users can see links. ]
    tự dưng cái pic ý tưởng thành cái chợ rồi Thái Hòa Close pic dùm vs, nãn quá @@.
    Có thấy nản đâu, cứ tiếp tục đi bác, làm được cái rồng dí kiểu giống VNG thì đẹp nhở.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thấy nản đâu, cứ tiếp tục đi bác, làm được cái rồng dí kiểu giống VNG thì đẹp nhở.
    Linh làm đc share liền @@, mấy cái này có là gì quan trọng là bảo mật chống hack, rollback .v.v. một sv on chức năng ngon mà yếu thì cug 1 sớm 1 chiều => offline cho mấy gà tự sướng ^^.
    (ý Linh ko phải dễ làm mà là ko quan trọng lắm ấy).

--- Chế độ gộp bài viết ---

Theo linh box JX đang đi sai hướng rồi, Private => Money. Linh đọc đâu đó mới ra luật chống các game lậu, gamer nào vi phạm sẽ bị phạt tiền rất nặng. Vs lại 1 phần chả lẻ thg VNG nó để yên cho mấy SV làm ăn à @@. đó chỉ là ý kiến cá nhân of linh thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng FanLoveJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến FanLoveJX vì bài viết này !

debaf9 (18-09-12)

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi FanLoveJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Linh làm đc share liền @@, mấy cái này có là gì quan trọng là bảo mật chống hack, rollback .v.v. một sv on chức năng ngon mà yếu thì cug 1 sớm 1 chiều => offline cho mấy gà tự sướng ^^.

Theo linh box JX đang đi sai hướng rồi, Private => Money. Linh đọc đâu đó mới ra luật chống các game lậu, gamer nào vi phạm sẽ bị phạt tiền rất nặng. Vs lại 1 phần chả lẻ thg VNG nó để yên cho mấy SV làm ăn à @@. đó chỉ là ý kiến cá nhân of linh thôi.
    Để dương cập nhật cụ thể cho nghe: mở sever game lậu phạt từ 30 đến 50 triệu vnd, người chơi game lậu phạt 3 đên 5 triệu đồng (kiểu này mấy anh nhà nước tha hồ hốt tiền). Còn mục đích bây giờ thì share thì share chứ share sever ngon thì người ta lấy về donte khủng thôi,^^còn người làm thì được lợi lộc gì đâu, không fix lỗi giùm họ không khéo bị chửi lây^^.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DuongDaiCaJX vì bài viết này !

SystemError (17-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi JXPVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đụng tới tụi đó là phải vs với cả 4 tên trong team đấy, mình bạn không vs nổi đâu

Thật ra không ai chê gì sản phẩm của team đó mà vấn đề là ở cái tư tưởng của tụi nó, share cho newbie mà cấm newbie được ăn (ví dụ như giới hạn 1 map + đặt pass SV kỳ thực trong SV hoàn toàn chưa có gì gọi là to tát), nếu ăn thì bị gọi là ngồi mát ăn bát vàng hay đại loại là ăn cháo đá bát (câu này tên HòaThâm hay nói nhất), giống như trạng quỳnh kêu lính nhà vua ỉa mà cấm đái ==> đó là cái tư tưởng tụi nó.

Ngoài miệng tụi nó thì nói rất hay nhưng kỳ thực tụi nó đang rất sợ nhưng người như cậu trananh88vt, cậu Funlove gì đó, bác invalidpw + cậu nhocmap_.. vì các cậu có code gì từ source đều chia sẻ lên GZ hết, sợ ảnh hưởng tới cái gọi là "tương lai online" của tụi nó.

Nói chung những ai vô GZ lâu năm mới hiểu được thâm ý tụi này, còn newbie mới vào thấy SMod là click thanks tới tấp để nịnh bợ thôi.

Ta nói xong mấy câu này thế nào cũng bị Mr.Phat Mod trong cbt nhày vào ban nick
    khá hay và 9 xác đó . Bài này cảm thấy được nhất đây Like cho bác nè ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng TheHades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì đầu ốc ngu mà lỳ như những thằng như vầy cả đời cũng chỉ ăn hại :-j

Trách sao k có hàng sài hãy tự trách mấy thằng ngu này

Cái suy nghĩ ngu chịu không được: Hàng 1 maps tại sao jxvietnam và rất nhiều bạn khác có thể dev được và k hề kêu ca. Họ có đam mê thật sự. Còn đầu mày chỉ chứa toàn... và chỉ muốn mang hàng nta về onl kiếm cơm. Thằng nào chả cần tiền. Nhưng cần tiền thì hãy dùng cái não mình mà làm ra tiền. Đừng có lấy não người khác trục lợi rùi gặp chuyện lại sủa um lên như con chó dại ngoài đường như thế.
    Không ăn được gì từ bọn tao nữa nên tức tối chửi rủa phải ko???

Nói chung giờ thíc chửi rủa hay gì cũng được. Nhưng cả 4 thằng bọn tao đều đã ngộ ra và hiểu rõ vấn đề rồi nên chúng mày càng móc thì càng tự mà làm lấy thui

Tao nghĩ nếu như không có các ver 0.1 - 0.4 thì chắc giờ bọn tao sẽ được yên ổn và bọn mày cũng chả la liếm gì được đâu nhờ :-j

À mà nghĩ lại mày cũng đâu góp được cái địt gì cho jx đâu nhờ

Thôi thôi dừng ở đây

có nói tới mức nào đi nữa thì não phẳng vẫn chỉ là não phẳng

Còn bạn TheHades thì k hỉu đã dev được gì nổi bật chưa hay gì chứ tôi thấy có share cái sv vớ vẩn đó cũng chưa đủ chứng minh điều gì. PM hỏi xin vớ vẩn gì không đạt được lại quay sang xoáy đít à
    mình cũng chưa hề nhận là giỏi gì .Cũng chỉ là newbie gà thôi . Chưa nói và nhận là giỏi gì hết nhé .
    Vì lúc xem cách các bạn trả lời các câu hỏi của newbie thôi. Hỏi thật các bạn trả lời có nhiệt tình = bên đây ko.
    Hay chỉ trả lời chung chung .
    Xin hỏi lúc mới vào làng jx này bạn Pro hok . Có đi hỏi này hỏi nọ ko bạn.
    Hay vào là pro liền vậy ???
    Ai mới vào tất nhiên sẽ ko hiểu nhiều cái . Nên mới nhờ các pro như bạn giúp đỡ.Mà chẳng được giúp đỡ nhiệt tình còn trả lời cho qua thôi .
    Zậy mình ko biết các bạn làm forum đó chi nữa.
    Mình tưởng forum đó mở là Giúp nữa newbie như mình muốn học hỏi về jx chứ .
    Còn về sever mình tất nhiên ko bằng Team các bạn rồi . Các bạn pro mà sao so sánh với newbie như mình được.
    Sever mình chỉ share cho newbie như mình chơi và tìm hiểu thôi.
    Ko giới hạn hay chê giấu như chỉ dc chơi off . Ko Đổi IP ko được gì đó ...
    Khách viếng thăm hãy cùng TheHades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Umh mình hiểu hướng đi của chủ thớt rồi , chút tối mình thử xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng chuacaorau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ý JXPVN nói là nếu có share thì share đầy đủ, còn ko thì ko share đúng ko, ờ vậy thui, ko share gì nữa là dc, còn mấy cái link ver của CBT tụi tui share thì ai mún dùng thì dùng, ko dùng xin đi ra, và tự down Source và làm theo ý của bạn!

Nếu dc thì cứ code bản Server từ Source full rùi share free! Đừng có ngồi nói xoắn tụi này mà ko làm dc gì! Hành động nhìu hơn nói, hay hơn là ngồi nói và xỉa xói ng` khác !

Có thể nói mặt trước của mình thì ai cũng thấy, mặt tốt thì ngay cả chính mình cũng thấy, nhưng cái lưng của mình (tật xấu) thì chả ai dòm dc của mình cả! Họ chỉ thấy cái lưng của ng` khác!

Trước khi nói ng` khác, hãy dòm lại mình!

Nói thế thì bạn tự làm ra Server mà share đi! Xoắn tụi này làm gì! Sao ko tự làm!

Nếu thix xoắn thì ra yahoo mà xoắn nhe! Mình mệt não với mấy cái vụ xoắn này lắm rùi! Khoá lại cho rầu! Cãi nhau hoài!
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 17-09-12 lúc 08:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Để dương cập nhật cụ thể cho nghe: mở sever game lậu phạt từ 30 đến 50 triệu vnd, người chơi game lậu phạt 3 đên 5 triệu đồng (kiểu này mấy anh nhà nước tha hồ hốt tiền). Còn mục đích bây giờ thì share thì share chứ share sever ngon thì người ta lấy về donte khủng thôi,^^còn người làm thì được lợi lộc gì đâu, không fix lỗi giùm họ không khéo bị chửi lây^^.

Luật chưa ban hành phổ biến, dự thảo 2011 tới giờ , phạt người chơi game 500K - 1 triệu. lấy đâu ra 3 - 5 triệu
    @All : Mỗi người 1 thẻ , lần sau ăn nói đàng hoàng thắc mắc lên phường gặp David
    Comeback JXP

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4