[JX] Hướng dẫn [ý tưởng] làm rồng, bổng .v.v. dí. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Thành Viên
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    43

Ðề: Hướng dẫn [ý tưởng] làm rồng, bổng .v.v. dí.

Tập trung vấn đề chuyên môn đi .Từ trang 2 đến trang này toàn cãi nhau chả ai bình luận j về code .MOD close topic đi là được rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon246 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

-Có cãi nhau, có tranh luận thì mới giúp jx ngày càng phát triển.
    -Có nhiều Pro rất nhiệt tình khi giúp mem mới ( thaihoa , jxvietnam , heocon ,.... nói chung trên forum gamezone pro nào cũng nhiệt tình) . Và cũng rất nhiều người tỏ ra ta đây ( tự hiểu )
    -Từ đó mới cố gắng phấn đầu + tìm tòi hỏi học. Để bằng mấy Pro tự cao chứ ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng TheHades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Đừng trách cách nói chuyện hay gì.
    Chúng tôi có cuộc sống riêng, công việc riêng. Hỗ trợ các bạn chúng tôi có được hỗ trợ lại kinh phí hoạt động không? Hay thậm chí chỉ là sự tôn trọng thôi.
    Tất cả đều không có. Chúng tôi có share hay gì cũng là vì đam mê nên share ra cho mọi người cùng học hỏi dần lên chứ không phải share ra để các bạn mang về chơi, online và gặp bug cái là chửi ngay chúng tôi.

Nói chung là vấn đề gì hỗ trợ được thì sẽ hỗ trợ. Còn không thì sẽ từ chối hỗ trợ rõ ràng.

Chê trách chúng tôi. Thế thử hỏi bao nhiu team cầm src dev 1 sv được như vậy rùi mang ra share?
    Chưa có team nào!

Vì thế đừng lôi chúng tôi ra như 1 điển hình của "Pro nên khinh gà" nữa. Tất cả chúng tôi cũng như các bạn thôi. Chả giỏi gì đâu. Cần cù bù lại thui.

Đặt câu hỏi: Nếu chúng tối không share ra mà để online hoặc đem đi thương mại thì chắc sẽ không mang tiếng như bây giờ. Cứ như TKH, TLKD thì hay. Chả bị ai chém vì "share hàng lõm"
    Thân!

Còn nữa. Có một số bạn cứ kiu bọn tớ tự cao này nọ. Nhưng cứ xem cái cách các bạn nhảy tởn lên khi không đạt được mục đích thì sẽ hiểu . Càng về sau người dev thì ít mà người muốn mang về chơi or chuộc lợi thì nhiều. Rõ khổ
    Lần sửa cuối bởi khoamamktvn, ngày 17-09-12 lúc 11:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 4 Users Say Thank You to khoamamktvn For This Useful Post:

assaa (17-09-12), HoangThaoBe (17-09-12), runkissbig (17-09-12), thaihoa91 (17-09-12)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mấy bạn nên nghĩ lại đi, lúc trước Thạch Long hứa share cho cái TKH Server khi lên dc ver 2.0, bây h TKH Server đã là ver 4.0, các bạn thấy Thạch Long đã share chưa, ấy vậy CBT chúng tui ko hứa hẹn gì nhưng share cả mấy ver cho các bạn có 1 server mà dev, thế mà CBT bị wăng gạch, còn Thạch Long lại ko bị, đời lắm bất công
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

assaa (17-09-12), runkissbig (17-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    94

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn nên nghĩ lại đi, lúc trước Thạch Long hứa share cho cái TKH Server khi lên dc ver 2.0, bây h TKH Server đã là ver 4.0, các bạn thấy Thạch Long đã share chưa, ấy vậy CBT chúng tui ko hứa hẹn gì nhưng share cả mấy ver cho các bạn có 1 server mà dev, thế mà CBT bị wăng gạch, còn Thạch Long lại ko bị, đời lắm bất công
    Lúc mình dzo đây thì không thấy ThachLong vào nhiều, với lại thachlong78 có dzo đâu mà quăng hì, thấy có 2pic vẫn quăng đấy thôi
    Mà CBT share nhiều sv nhưng mấy người muốn lấy mở online ko được nên mới quăng .
    PS: cái vụ cộng all skill đó, mình sửa trong source có nhiều không thaihoa thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng runkissbig xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến runkissbig vì bài viết này !

thaihoa91 (17-09-12)

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi runkissbig [Only registered and activated users can see links. ]
    PS: cái vụ cộng all skill đó, mình sửa trong source có nhiều không thaihoa thanks
    Fần skills tui chưa đụng vô zì cả, + skills cũng ko fải tui code nên ko rành

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Cái vấn đề ở đây là cái rồng dí kìa mấy bác ơi. ^^ Mình thì lại thích vọc trong awjx hơn mà awjx chắc mơ mới có rồng dí vạn lượng nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái vấn đề ở đây là cái rồng dí kìa mấy bác ơi. ^^ Mình thì lại thích vọc trong awjx hơn mà awjx chắc mơ mới có rồng dí vạn lượng nhỉ.
    Trừ khi bạn có Source của AWJX thì mới build dc, còn ko thì source gốc build lại từ con 0 !

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn pro về setting và script bạn nên vọc từ Source Full JX ! Mất thời gian nhưng thú vị !
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi SystemError [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy hả. vậy code vạn lượng ai share, code lên xuống ngựa ai share... video build source của ai, cái giao diện của cái sv đang sell từ đâu mà ra thế...
    đây, thehades là 1 ví dụ điển hình. pm yahoo hỏi jx. ko chỉ nó chửi. qua maze game nói socks. haizz. ko chấp.
    Trong topic share sv đã nói rõ ko support, bug tự fix. mà có đời nào nhox này support jx qua yahoo đâu. mún hỏi thì lên diễn đàn hỏi, sẵn sàng giúp. việc éo gì phải chửi thế. ko ăn dc cái sv nên tức ak
    Hỏi JxOnline, kinghunter,... thái hòa, ... cubin, dntmaster..., caothuphutho, sontran901, domino9990, KingMax.... thì biết tôi là người như thế nào. Ai nghĩ gì mặc kệ, không chấp với con nít.
    lâu rồi nghe anh nhox nói câu này hay vs đúng nửa
    Khách viếng thăm hãy cùng Phong_JxOnline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối