Tuyển Thành Viên Vào Team Để Dev Zero - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Thành Viên
    Thanks
    213

Ðề: Tuyển Thành Viên Vào Team Để Dev Zero

Mình không có cậu ơi, lúc trước mình cũng kiếm lại chơi thử ra sao nhưng mà link DIE sạch, vô box Zero thấy chả có ai nên cũng không có ai để xin link

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có ai còn link Server + Client không cho mình xin với !!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Icon9 Ðề: Tuyển Thành Viên Vào Team Để Dev Zero

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_van003 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không có cậu ơi, lúc trước mình cũng kiếm lại chơi thử ra sao nhưng mà link DIE sạch, vô box Zero thấy chả có ai nên cũng không có ai để xin link

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có ai còn link Server + Client không cho mình xin với !!
    T_T h muốn chơi mà không tài nào chơi được,hix hix,không có pro nào còn link sống hết à
    Khách viếng thăm hãy cùng tungmat1610 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    213

Thôi thì chơi tạm của thằng ProjectZero đi, cho đỡ ghiền
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen_van003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_van003 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi thì chơi tạm của thằng ProjectZero đi, cho đỡ ghiền
    cái đó của nước ngoài hả bạn,chơi ntn,có dễ cày không,đưa mình link xem đi
    Khách viếng thăm hãy cùng tungmat1610 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi tungmat1610 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đó của nước ngoài hả bạn,chơi ntn,có dễ cày không,đưa mình link xem đi
    Uhm. Cái đó Server đặt ở nước ngoài
    Trang chủ nè bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Vô tải về mà chơi, khuyên bạn nên chơi PB, PB bên đó bá đạo, đặc biệt là dùng súng ShortGun, PK thui trùm, chỉ thua mấy thằng có Ultra Arm thui, mấy thằng đó 1 arm của nó máu gần 2 chai , bắn đắm đuối.

Cày cấp cũng dễ thui, nhanh lên nhất là share kinh nghiệm cho em nó, lấy con nào chưa lột xác pt em nó vô rồi đi train OD khoảng mấy lần đó em nhỏ được cả mấy trăm tỷ kinh nghiệm, lên được 17x chán

Nhưng cực nhất là giai đoạn 17x lên 18x, cầy hơi bị điên người xíu, giai đoạn này bạn nên dùng súng sửa cấp 10 thui Tối Thượng càng tốt, sùng skill 3x tăng 1 điểm thôi + tăng max MOD nữa + x3 kinh nghiệm nữa, như thế mới dễ lên được.

Mình chơi cũng lâu nhưng cũng quăng xó nào lâu rồi, lâu chưa vô nữa
    Lần sửa cuối bởi nguyen_van003, ngày 28-12-12 lúc 11:30 AM.

Thành Viên
    Thanks
    16

Uhm. Cái đó Server đặt ở nước ngoài
    Trang chủ nè bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Vô tải về mà chơi, khuyên bạn nên chơi PB, PB bên đó bá đạo, đặc biệt là dùng súng ShortGun, PK thui trùm, chỉ thua mấy thằng có Ultra Arm thui, mấy thằng đó 1 arm của nó máu gần 2 chai , bắn đắm đuối.
    cái sever này dễ chơi không,kiếm zp hay up đồ tối thương ntn vậy bạn,chỉ mình để xem nếu được thì mình cày,hồi trước mình cũng chơi pháo binh rồi,ghiền lắm hihi

Thành Viên
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi tungmat1610 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái sever này dễ chơi không,kiếm zp hay up đồ tối thương ntn vậy bạn,chỉ mình để xem nếu được thì mình cày,hồi trước mình cũng chơi pháo binh rồi,ghiền lắm hihi
    Nếu cậu lần đầu tiên chơi thì hơi cực đó, 1 món Tối Thượng tốn 3 chai ZP để mua, không dễ đâu, mà để cày được ZP yêu cầu cậu phải có vài món tối thượng mới cày nổi.
    Hồi đầu mình mới chơi toàn đi xin xỏ thui mới có đồ mặc đó chứ, hùi đó có người VN nên xin dễ lắm.
    Cái Server này hùi trước người VN chơi đông kinh, nhưng nó bảo trì sửa lỗi 2 thời gian dài nên bỏ game sạch vô không mấy đứa nào chơi nữa, nên hơi nản

Cày ZP thì lên StarSky mà cày, chỗ đó là nơi giành riêng cho cày Zp

Thành Viên
    Thanks
    16

Nếu cậu lần đầu tiên chơi thì hơi cực đó, 1 món Tối Thượng tốn 3 chai ZP để mua, không dễ đâu, mà để cày được ZP yêu cầu cậu phải có vài món tối thượng mới cày nổi.
    Hồi đầu mình mới chơi toàn đi xin xỏ thui mới có đồ mặc đó chứ, hùi đó có người VN nên xin dễ lắm.
    Cái Server này hùi trước người VN chơi đông kinh, nhưng nó bảo trì sửa lỗi 2 thời gian dài nên bỏ game sạch vô không mấy đứa nào chơi nữa, nên hơi nản

Cày ZP thì lên StarSky mà cày, chỗ đó là nơi giành riêng cho cày Zp
    uk cám ơn bạn nhiều nhé hihi,h cũng chả biết chơi game gì cả,trên mạng toàn web game,còn nhưng game mình thích h cũng không còn nhiều,trước h mình chỉ ghiền mỗi dragonica và zero là chính hihi

Thành Viên
    Thanks
    213

Mình mê Zero từ hồi còn chơi bên SaiGonTel à, nhưng bên đó kinh doanh quá. Chơi không nổi, chơi cái game Zero này chỉ kết mấy cái món Tối Thượng thôi, nhìn phê thật

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Tuyển Người Vào Team TLBB
    Bởi HuyKhang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 19-02-12, 07:26 PM
  2. [tuyển] .............tuyển nhân sự cho team ECD..................
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-05-11, 09:31 PM
  3. Tuyển Anh em lập Team Việt hóa QQFarm
    Bởi binhvq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-09-10, 03:46 AM
  4. Tuyển Người ở hà nội vào TEAM JX đây
    Bởi quangken trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 25-09-10, 09:39 PM
  5. tuyển team dev MS
    Bởi LuuQuocThai trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-08-10, 04:40 PM