[JX] [Giúp đỡ] Server The Hades - Hướng dẫn viết script nhận quà thưởng lúc lên 120
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    21

[Giúp đỡ] Server The Hades - Hướng dẫn viết script nhận quà thưởng lúc lên 120

Như mọi người đã biết lúc chơi JX ser của Hades sau khi lên 120 cấp sẽ đc nhận phần thưởng. Mình thì chơi offline nên TS hơi bị nhiều mà lần nào lên 120 cũng chỉ nhận đc dây chuyền An Bang nên ko thích lắm, cho mình hỏi edit file *.lua nào để mỗi lần lên lev này sẽ nhận random 4 món An Bang ko? Thanks mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng shocklads xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: [Giúp đỡ] Server The Hades - Hướng dẫn viết script nhận quà thưởng lúc lên 1

Trích dẫn Gửi bởi shocklads [Only registered and activated users can see links. ]
    Như mọi người đã biết lúc chơi JX ser của Hades sau khi lên 120 cấp sẽ đc nhận phần thưởng. Mình thì chơi offline nên TS hơi bị nhiều mà lần nào lên 120 cũng chỉ nhận đc dây chuyền An Bang nên ko thích lắm, cho mình hỏi edit file *.lua nào để mỗi lần lên lev này sẽ nhận random 4 món An Bang ko? Thanks mọi người
    thấy bạn quăng gạch mình . Rồi cũng dùng sever mình share hả bạn ... hài thế ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng TheHades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

Ðề: [Giúp đỡ] Server The Hades - Hướng dẫn viết script nhận quà thưởng lúc lên 1

elseif GetLevel() == 120 then
    AddItem(0,4,2,1,1,5,7)
    AddItem(0,3,1,1,1,5,7)
    AddItem(0,3,2,1,1,5,7)
    AddItem(0,9,2,1,5,7)
    Msg2Player("Nhan duoc 1 bo trang bi an bang")
    sửa vào cái đoạn lv120 nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangThaoBe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi TheHades [Only registered and activated users can see links. ]
    thấy bạn quăng gạch mình . Rồi cũng dùng sever mình share hả bạn ... hài thế ^^!
    Gạch đá gì hã cậu? Ở đây đang hỏi đáp về ser Free, còn bên ser cậu Sell mình ko quan tâm.
    Đã chơi JX là để free rồi còn phải mua Ser về mới đc chơi thì thử hỏi đc mấy người? Chắc cũng toàn mấy người có tiền mua về lập JX Online donate thôi
    Mình nể bạn vì tinh thần Dev and Share chứ ko thích kiểu Dev and Sell nên cmt vậy thôi. Nghĩ sao tùy bạn.[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi shocklads, ngày 11-09-12 lúc 12:55 PM.

Thành Viên
    Thanks
    21

Delete............................................ ................

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] [Giúp đỡ] Server The Hades - Lỗi không có chức năng Chuyển Sinh
    Bởi shocklads trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-12, 09:25 AM
  2. [JX] Cách Chỉnh Ngày Giờ Công Thành Server Hades Ai Jup Cái!!
    Bởi kikimi93 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-09-12, 05:39 PM
  3. [JX] Cần Giúp Đỡ Sever Hades Dev
    Bởi dukute1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-08-12, 06:55 PM
  4. Không mặc được item hades cho Grand Master
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 14-08-11, 06:41 PM
  5. Hỏi về script liên đấu dùng cho server mướp !
    Bởi anthonyluu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 08-08-10, 08:09 PM