Ae sro xem phiên bản này cool - nobug 2012 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012

trung tam cua chia se sever phai noi den : [Only registered and activated users can see links. ]
    con [Only registered and activated users can see links. ] cung chi nhat nhanh tu elitpvpers ma ra thoi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    4

Thế thì bạn phải ghi lên là data+client bug tà la bug từa lưa mới đúng chứ, chẳng có 1 data +client nào mà do bạn làm ra cả toàn là lụm vặt bên nc ngoài về rồi bảo là NO BUG làm cho mấy em nhỏ nó mừng theo mình biết bạn cũng đã từng mở sv nhưng bug dữ quá óp luôn rồi đúng ko nhỉ, theo mình nghĩ bạn chỉ muốn nổi tiếng thôi chứ nếu có 1 bản sro hoàn hảo thì chắc gì bạn đã sher vớ va vớ vẩn.Còn ghi là sẽ được phát hành làm như bạn làm ra cái bảng sro đó cơ sẽ dc phát hành cơ trời ơi thật là mất cười quá đi cố gắng nhặt thật nhiều ve chai về sher nhé điều đó sẽ làm cho bạn vui
    Thân!!
    người ẩn danh
    Lần sửa cuối bởi satthumeminh, ngày 06-09-12 lúc 01:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthumeminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi satthumeminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế thì bạn phải ghi lên là data+client bug tà la bug từa lưa mới đúng chứ, chẳng có 1 data +client nào mà do bạn làm ra cả toàn là lụm vặt bên nc ngoài về rồi bảo là NO BUG làm cho mấy em nhỏ nó mừng theo mình biết bạn cũng đã từng mở sv nhưng bug dữ quá óp luôn rồi đúng ko nhỉ, theo mình nghĩ bạn chỉ muốn nổi tiếng thôi chứ nếu có 1 bản sro hoàn hảo thì chắc gì bạn đã sher vớ va vớ vẩn.Còn ghi là sẽ được phát hành làm như bạn làm ra cái bảng sro đó cơ sẽ dc phát hành cơ trời ơi thật là mất cười quá đi cố gắng nhặt thật nhiều ve chai về sher nhé điều đó sẽ làm cho bạn vui
    Thân!!
    người ẩn danh
    ban nay noi rat chuan va chinh xac
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

chán ae nói thế mất cả hứng share............kiếm sv sro ở đâu cũng đc.........nhưng miễn là share cho ae ko có để đc thưởng thức những cái đẹp ở sro.........chán mấy ông nói to mà chả share cho ae một bản nào sro ...........mà cứ to mồm kêu người khác...........chán chả muốn share........thể nào trang fourm sro này buồn vắng đìu hiu..... toàn những người chuyên phá đám thế này chả ai muốn share......

sang mấy fourm khác share vậy
    Lần sửa cuối bởi xlinh, ngày 06-09-12 lúc 08:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xlinh vì bài viết này !

dkm-kienlua (26-09-12)

Thành Viên hdkiemsong's Avatar
    Thanks
    2

co bac Nao chi em cach sua loi silkroad offline bi loi~ F10 voi loI~ skil voi a. em cam on rat nhieu` YH em day. a. YH hdkiemsong

xlinh oi cau pm yh giup to dc ko to cam on cau nhieu to hoi ti chuyen
    Lần sửa cuối bởi hdkiemsong, ngày 06-09-12 lúc 01:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hdkiemsong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

chán ko có gì để nói nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi leanhducxh [Only registered and activated users can see links. ]
    Việt Nam cũng lắm thằng thần kinh.Nhặt dc cái bản trên ragezone share cho mấy bạn mới vào nghề thì ko share lại up up mở mở.còn bảo no bug thì a cũng chịu thua chú ko có cái gì là ăn sẵn đâu
    Mày nhặt được thì mày có up không . Mày có đóng góp không mà nói người ta hả thằng thần kinh
    Trích dẫn Gửi bởi nodie [Only registered and activated users can see links. ]
    k hiểu ông này tối ngày đi xin client data đem về rồi bảo ngon lành chả hỉu làm j nữa. ông này góp phần cho những sv pri mọc ra như nấm nhưng dc vài ngày ... lừa đảo ng ta
    Chả có gì gọi là lừa đảo ở đây. Đơn giản người ta test thấy hay thì share, còn cái việc thằng nào ham tiền mở sv lậu là việc của nó. Vấn đề gì ở đây mà nói người ta lừa đảo?

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanmanh [Only registered and activated users can see links. ]
    trung tam cua chia se sever phai noi den : [Only registered and activated users can see links. ]
    con [Only registered and activated users can see links. ] cung chi nhat nhanh tu elitpvpers ma ra thoi
    Mày biết chỗ nhặt nhạnh đấy, nhưng mày tự hỏi đã bao giờ mày mang cái gì lên forum này cho mọi người chưa?
    May chỉ giỏi nói võ mồm, ăn và ỉa à ?

Trích dẫn Gửi bởi satthumeminh [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân!!
    người ẩn danh
    Đọc lại topic? Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012
    Người ta có nói là làm không, mày học và định nghĩa lại tự " XEM " đi nhé ?
    Mày blind à ? hay thiểu năng tuần hoàn não ?
    Còn nếu như mày chê bản này nhiều bug đấy thì mày làm cái gì nó có tiếng nói đi, thể hiện cái tôi đi chứ đừng có võ mồm? ok?
    Làm được thì tao sẽ viết topic xin lỗi mày. Còn không thì câm mồm lại đi. Có hay không những thằng như mày mà box nó tệ như thế này đấy .
    Cứ cho là xlinh muốn nổi tiếng đi, nhưng người ta nổi tiếng vì những đóng góp cho diễn đàn, chứ không phải giỏi ném cứt vào hội nghị như mày?.
    Cứ cho là ve chai đấy, mày có mang nổi ve chai đến vai forum silkroad này không hay là mày mang cứt vào đây ?

Xin lỗi anh em được ăn học tử tế vì những lời khiếm nhã như vậy. Nhưng với những thằng có tính " đời chỉ có ăn và ỉa, giỏi võ môm " thì nó xứng đang với những câu chữ tôi viết ở trên.
    Nếu mod có xóa thì làm ơn sửa lại những lời thô tục thôi chứ đừng xóa hết nội dung.
    Cảm ơn mod
    Lần sửa cuối bởi thiendt90, ngày 06-09-12 lúc 05:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thiendt90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thiendt90 vì bài viết này !

tuyentc (06-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi thiendt90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày nhặt được thì mày có up không . Mày có đóng góp không mà nói người ta hả thằng thần kinh

Chả có gì gọi là lừa đảo ở đây. Đơn giản người ta test thấy hay thì share, còn cái việc thằng nào ham tiền mở sv lậu là việc của nó. Vấn đề gì ở đây mà nói người ta lừa đảo?

Mày biết chỗ nhặt nhạnh đấy, nhưng mày tự hỏi đã bao giờ mày mang cái gì lên forum này cho mọi người chưa?
    May chỉ giỏi nói võ mồm, ăn và ỉa à ?

Đọc lại topic? Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012
    Người ta có nói là làm không, mày học và định nghĩa lại tự " XEM " đi nhé ?
    Mày blind à ? hay thiểu năng tuần hoàn não ?
    Còn nếu như mày chê bản này nhiều bug đấy thì mày làm cái gì nó có tiếng nói đi, thể hiện cái tôi đi chứ đừng có võ mồm? ok?
    Làm được thì tao sẽ viết topic xin lỗi mày. Còn không thì câm mồm lại đi. Có hay không những thằng như mày mà box nó tệ như thế này đấy .
    Cứ cho là xlinh muốn nổi tiếng đi, nhưng người ta nổi tiếng vì những đóng góp cho diễn đàn, chứ không phải giỏi ném cứt vào hội nghị như mày?.
    Cứ cho là ve chai đấy, mày có mang nổi ve chai đến vai forum silkroad này không hay là mày mang cứt vào đây ?

Xin lỗi anh em được ăn học tử tế vì những lời khiếm nhã như vậy. Nhưng với những thằng có tính " đời chỉ có ăn và ỉa, giỏi võ môm " thì nó xứng đang với những câu chữ tôi viết ở trên.
    Nếu mod có xóa thì làm ơn sửa lại những lời thô tục thôi chứ đừng xóa hết nội dung.
    Cảm ơn mod
    cai trang nay no co tu doi tam to ong ba roi ban oi . tuong moi nguoi ai cung biet rui chu ko da share tu lau . nhung nguoi nao choi ve private nuoc ngoai ai cha biet trang nay trung tam cua share ve sro nhung bot chinh xua pk2 hoac van van va van van .. con noi minh ko share vi minh neu mot khi da share la share dang hoang tu te chu ko phai share kieu up up mo mo nhu may nguoi nghi kieu nhu moi . hoac co nhung nguoi co y nghi khac kieu kiem loi nhuan gi do thi ko biet .. .

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanmanh [Only registered and activated users can see links. ]
    cai trang nay no co tu doi tam to ong ba roi ban oi . tuong moi nguoi ai cung biet rui chu ko da share tu lau . nhung nguoi nao choi ve private nuoc ngoai ai cha biet trang nay trung tam cua share ve sro nhung bot chinh xua pk2 hoac van van va van van .. con noi minh ko share vi minh neu mot khi da share la share dang hoang tu te chu ko phai share kieu up up mo mo nhu may nguoi nghi kieu nhu moi . hoac co nhung nguoi co y nghi khac kieu kiem loi nhuan gi do thi ko biet .. .

mình share này ko phải up mở gì cả.......chỉ để ae xem có thích bản sro đó hay ko....nếu thích bản sro đó thì share cho ae thưởng thức cùng cái hay của bản sro đó......... ........

còn bạn nói share upup mở mở và kiếm lợi nhuận thì bạn LẠI NHẦM TO RỒI..............tớ share lên fourm thì đc lợi lộc gì nào......???...

bạn suy nghĩ ngắn quá bạn a dua theo những người phá đám fourm .............bạn nói mà chả biết mình nói gì............NGƯỜI TA CƯỜI BẠN ĐÓ NGHE ......PHẢI NGƯỜI LỚN ĐI TÍ.........ĐỪNG TRẺ CON NHƯ NHỮNG KẺ PHÁ ĐÁM FOURM......

mình thấy có bạn thiendt90 nói là rất đúng..........ủng hộ bạn.......chúng ta share lên cũng vì love and like sro mà thôi
    Lần sửa cuối bởi xlinh, ngày 06-09-12 lúc 07:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to xlinh For This Useful Post:

dkm-kienlua (26-09-12), trtungvip (08-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    mình share này ko phải up mở gì cả.......chỉ để ae xem có thích bản sro đó hay ko....nếu thích bản sro đó thì share cho ae thưởng thức cùng cái hay của bản sro đó......... ........

còn bạn nói share upup mở mở và kiếm lợi nhuận thì bạn LẠI NHẦM TO RỒI..............tớ share lên fourm thì đc lợi lộc gì nào......???...

bạn suy nghĩ ngắn quá bạn a dua theo những người phá đám fourm .............bạn nói mà chả biết mình nói gì............NGƯỜI TA CƯỜI BẠN ĐÓ NGHE ......PHẢI NGƯỜI LỚN ĐI TÍ.........ĐỪNG TRẺ CON NHƯ NHỮNG KẺ PHÁ ĐÁM FOURM......

mình thấy có bạn thiendt90 nói là rất đúng..........ủng hộ bạn.......chúng ta share lên cũng vì love and like sro mà thôi
    Vậy rốt cuộc bản này bạn có share không ? mình và nhiều người đã vào thanks rồi , thấy bạn cũng rất nhiệt tình với box SR , dù là server lấy từ nơi khác nhưng tinh thần share đó cũng đã hơn khối người rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng untouchable741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server VIP-FVT nobug 99%
    Bởi My.Ami.Pro trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 62
    Bài viết cuối: 03-01-10, 04:19 AM