[KT] Share Scripts 12x 1 số phái hoàn chỉnh - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Ðề: Share Scripts 12x 1 số phái hoàn chỉnh

Fix kiểu này đơn giản, chỉ cần hiểu cách dùng: appenddamage_p, physicsenhance_p, physicsdamage_v ... là ok

Tất cả các thuộc tính skill này đều nằm trong: gameserver\script\fightskill\magicdesc.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

baolam16 (29-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix kiểu này đơn giản, chỉ cần hiểu cách dùng: appenddamage_p, physicsenhance_p, physicsdamage_v ... là ok

Tất cả các thuộc tính skill này đều nằm trong: gameserver\script\fightskill\magicdesc.lua
    Giúp chỉnh Skill 120 TLĐ đi mod.Thanks mod
    Lần sửa cuối bởi baolam16, ngày 29-08-12 lúc 10:20 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng baolam16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi baolam16 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giúp chỉnh Skill 120 TLĐ đi mod.Thanks mod
    Skil 120 TLĐ sao bạn, mà mình thấy đâu nhất thiết là phải chuẩn như VNG đâu, chuẩn quá lại bị nghi nhờ ..... rùi ........ làm sao cân bằng trong game là được .
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi kakakura [Only registered and activated users can see links. ]
    Skil 120 TLĐ sao bạn, mà mình thấy đâu nhất thiết là phải chuẩn như VNG đâu, chuẩn quá lại bị nghi nhờ ..... rùi ........ làm sao cân bằng trong game là được .
    Vì VNG là chuẩn nhất mà bạn..Zậy mới ko có kẻ mạnh ng yếu..Chứ TN ko đánh được cả TLĐ nữa..

Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi baolam16 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì VNG là chuẩn nhất mà bạn..Zậy mới ko có kẻ mạnh ng yếu..Chứ TN ko đánh được cả TLĐ nữa..
    TLĐ chắc bị lỗi skill 120 bị động nên mới không đánh được chứ mình test sv mình thấy cũng ok chứ không đến nỗi bị vì TLĐ của mình chủ động
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi kakakura [Only registered and activated users can see links. ]
    TLĐ chắc bị lỗi skill 120 bị động nên mới không đánh được chứ mình test sv mình thấy cũng ok chứ không đến nỗi bị vì TLĐ của mình chủ động
    Cho xin cái file TLĐ của bạn đi.Thanks nhiều

Thanks
    130

Cho xin cái file TLĐ của bạn đi.Thanks nhiều
    Mình chỉ dùng sv của bác xoay thui, cậu so sánh giữa 2 cái skill ở setting của sv bác xoay và và setting của cậu gì share trên diễn đán ấy , sẽ thấy bên bác xoay là chủ động còn bên kia là bị động sữa lại đồng bộ client là được, của mình chạy sv bác xoay à, tai mình so sánh thấy vậy bị cái lỗi ở chổ đó à.

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]

Thì đúng rồi , nó dễ quá nên ko ai share và nó dễ nhưng có ng` ko biết làm . Sao ong ko share trc' khi tui share đi .

Tụi nó fix dc thì toàn là dấu ko , có thằng nào lên share đâu

p/s:
    12x TLD các bạn sửa thành chủ động

Rồi sao đó giảm time duy trì còn 7.5s trong khi time thi triển là 15s , quá chuẩn
    Khách viếng thăm hãy cùng 253569 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi 253569 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì đúng rồi , nó dễ quá nên ko ai share và nó dễ nhưng có ng` ko biết làm . Sao ong ko share trc' khi tui share đi .

Tụi nó fix dc thì toàn là dấu ko , có thằng nào lên share đâu

p/s:
    12x TLD các bạn sửa thành chủ động

Rồi sao đó giảm time duy trì còn 7.5s trong khi time thi triển là 15s , quá chuẩn

Thấy có người nó chuyển sang chủ đổng phải liên quan đến phần hình ảnh, hiệu ứng khi chủ động thi triển, tốt nhất là sửa nó về 10s như mình, giãn cách thi triển thì cho nó dài dài ra chút
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy có người nó chuyển sang chủ đổng phải liên quan đến phần hình ảnh, hiệu ứng khi chủ động thi triển, tốt nhất là sửa nó về 10s như mình, giãn cách thi triển thì cho nó dài dài ra chút
    ko đâu cậu ơi , cậu vào file skill.txt ở gamserver/setting/fightskill/

rồi tìm dòng

Hàng Long Bất Vũ Hỗ trợ bị động 820 3 1 -1 \image\icon\fightskill\shaolin\daoshao120.spr 156 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 -1 1 0 11 -1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 120 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 daoshao120 Khiến bản thân giảm thọ thương khi bị tấn công vài lần sau đó, đồng thời tăng khả năng đánh chí mạng.
    sửa lại

Hàng Long Bất Vũ Chủ động hỗ trợ phòng thủ 820 2 initiativeattackassistant 1 -1 \image\icon\fightskill\shaolin\daoshao120.spr 156 \audio\fightskill\tangmen\tm_csc_h.wav \audio\fightskill\tangmen\tm_csc_h.wav 482 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0 -1 1 0 11 -1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 self 0 0 0 0 0 0 0 120 10 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 daoshao120 Giảm chịu sát thương những lần tấn công sau, thời gian này tăng chí mạng
    là thành chủ động thôi

tại bữa trc' test để bị động skill nó tự thiên triển hoài , đánh qua 12hit ko vỡ khiên hay 5 con TN damge vào ko vỡ dc . nên fix lại chủ động và giảm time duy trì
    Khách viếng thăm hãy cùng 253569 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 253569 vì bài viết này !

yasichiaki (19-12-12)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Sửa lại Scripts như này liệu đã đúng chưa ?
    Bởi hieucolc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 20-06-12, 05:53 PM
  2. [KT] Share skill 120 Kiếm Thế ( + thêm scripts và settings )
    Bởi longvhs trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-04-12, 07:18 AM
  3. Cần Share Scripts Tống Kim
    Bởi hihahihuc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-10, 11:26 AM