Giúp chỉnh Shop KNB bản 4 lỗ 7 skill
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    5

Giúp chỉnh Shop KNB bản 4 lỗ 7 skill

Xin chào các bác! chả là cũng đã lâu em không vào clb,tình cờ vào lại thấy có bản 4 lỗ 7 skill chạy trên VMWare của giangmap share,cũng rất hên cho em là cài lên ko lỗi gì,uot log game rất mượt không như nhiều bạn kêu uot ra ko vào lại đc.Chạy sever thì mượt rồi nhưng vẫn còn 1 số lỗi mong các bác giúp đỡ:
    1: Ám khí +0 nhờ các bác giúp fix?
    2: MAx level chỉ đến 50, chỗ này chỉnh tại file nào?
    3: Shop add thêm vật phẩm thế nào?em đã thử add bí ngân và vải bông vào đểu bị lỗi "bảo dưỡng máy chủ"( em thay ID VB&BN vào ID của vật phẩm khác trong shop)

Mong các bác giúp đỡ,em xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Giúp chỉnh Shop KNB bản 4 lỗ 7 skill

Ám khí + 0 thì bạn mua cái thiên thối thần ngọc hay cái gì đó ở cái shop đầu tiên có đấy... Xong đến đại lý chỗ các NPC tổng hợp chọn cái ... Hình như là làm mới phẩm giá ám khí gì đó ... Nó sẽ ra 2 dòng đùng thối thần ngọc or thiên thối thần ngọc gì đó
    Level dùng navicat cheat... <= 149
    ADD vật phẩm hay cái gì đều bị bảo dưỡng... Mặc dù đã làm đúng... Chả hiểu cái SV này thế nào nữa...
    Chú ý cái giá vật phẩm trong shop KNB là ảo... Lấy cái số đó trừ đi 2 số 0 ở cuối thì ra cái giá mình phải trả bằng điểm tặng Ảo quá hum qua test mãi mới tìm ra
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Ám khí + 0 thì bạn mua cái thiên thối thần ngọc hay cái gì đó ở cái shop đầu tiên có đấy... Xong đến đại lý chỗ các NPC tổng hợp chọn cái ... Hình như là làm mới phẩm giá ám khí gì đó ... Nó sẽ ra 2 dòng đùng thối thần ngọc or thiên thối thần ngọc gì đó
    Level dùng navicat cheat... <= 149
    ADD vật phẩm hay cái gì đều bị bảo dưỡng... Mặc dù đã làm đúng... Chả hiểu cái SV này thế nào nữa...
    Chú ý cái giá vật phẩm trong shop KNB là ảo... Lấy cái số đó trừ đi 2 số 0 ở cuối thì ra cái giá mình phải trả bằng điểm tặng Ảo quá hum qua test mãi mới tìm ra
    DÙng navicat thì chỉ chỉnh đc 1 nhân vật.ý mình muốn tìm file giới hạn cấp độ nhân vật nghĩa là ko cần can thiệp vào navicat thì vẫn có thê lên cấp bt

Hà hoàng cho hỏi 1 cái nữa là exp nhân vật bị lỗi,yêu cầu thăng cấp ví dụ là 2000 nhưng kinh nghiệm đã 3000 rồi vẫn ko lên cấp đc,giúp mình cái này nhé.xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

*Fix lỗi max level 50: Chỉnh file PlayerExpLevel.txt trong Config.axp client cho đúng với Server.
    *Add thêm vật phẩm: có bài trong forum, mình lười search, bạn tìm xem. (chú ý thiết lập File transfer của winscp kiểu binary cho tất cả loại file)
    Nếu bạn đã xem qua file shoptable.txt thì thứ tự thông tin Item là: ID (tab) Lượng bán (tab) Giới hạn (tab) Giá bán (tab) Chiết khấu (tab) Màu
    Tìm ID vật phẩm trong CommonItem.txt và *EquipBase.txt
    Khách viếng thăm hãy cùng huangnamnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cái lỗi đó thôi à Còn cả lỗi đánh quái ko ra kinh nghiệm thì sao... Navicat nên mình ko quan tâm mấy cái đó hơn nữa khả năng có hạn... Chịu thôi...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Xin ID Item Skill của DL + SM add vào shop game
    Bởi bluesky089 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-12-11, 07:53 PM
  2. Xin ID hoặc shop Thần Khí 120, Pháp Bảo 120, Ám Khí 210 skill 40
    Bởi shadoweye trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-06-11, 09:47 AM
  3. anh em cho đệ xin shop skill DL với
    Bởi hoangtinpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1