anh LightRitual guíp em với!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 anh LightRitual guíp em với!!

em cài shaya ep 4 của anh xong rùi, patch client rùi lúc chạy sever nó chạy dc 2-3s rui tắt vào game thì báo máy chủ đang bảo trì, là sao vậy ah?
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankhoa1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: anh LightRitual guíp em với!!

có 2 trường hợp
    1 là client chưa update đủ
    2 là IP game chưa mở ( 127.0.0.1 chưa được cài card ảo bạn cài card ảo là ok )
    Khách viếng thăm hãy cùng Mater xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

Trích dẫn Gửi bởi tuankhoa1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    em cài shaya ep 4 của anh xong rùi, patch client rùi lúc chạy sever nó chạy dc 2-3s rui tắt vào game thì báo máy chủ đang bảo trì, là sao vậy ah?
    ah cái này chắc chắn patch client bị sai(vì lúc trước mình cũng bị thế này)
    bạn down cái patch này về rồi sửa ip lai cho khớp với server (sửa lại 127.0.0.1 hầu hết các server trong rum là vậy):[Only registered and activated users can see links. ]
    -còn sử ntn thì vô đây co hướng dẫn nè:[Only registered and activated users can see links. ]
    -tin ở mình vì chỉ có cái patch này là đc nhất.ok

Vô tình lick phải nút thank
    Lòng buồn hậm hực tức điên cả người
    Ở nhà mẹ dặng nhớ lời
    Hum nay ra quán nhìn girl hóa mù
    Gặp link nhớ vội mà down
    Nút thank con chớ lick vào làm chi
    Thằng nào khiến chết copy
    Coi chừng chó cắn, dậm đinh, cúm gà.
    Khách viếng thăm hãy cùng phien-nhatrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuankhoa1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là do config server sai, chứ ko phải patch, nếu patch sai thì server vẫn chạy tốt nhưng vào game nó báo "Máy chủ đang bảo trì". Đằng này không chạy được server thì dĩ nhiên là không vào được nên "Máy chủ đang bảo trì" là đương nhiên. Bạn xem lại các bước config server nhé (IP, pass sa, user sa)
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là do config server sai, chứ ko phải patch, nếu patch sai thì server vẫn chạy tốt nhưng vào game nó báo "Máy chủ đang bảo trì". Đằng này không chạy được server thì dĩ nhiên là không vào được nên "Máy chủ đang bảo trì" là đương nhiên. Bạn xem lại các bước config server nhé (IP, pass sa, user sa)
    ah đúng rùi hi`hi` nhìn nhầm tại mình tương cái server này ai cũng chạy dc nên ko để y.
    Khách viếng thăm hãy cùng phien-nhatrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy còn trương họp vào game mà nó bảo là "máy chủ đang bảo trì "thì lên làm như thế nào ?
    Khách viếng thăm hãy cùng sushi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sushi [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy còn trương họp vào game mà nó bảo là "máy chủ đang bảo trì "thì lên làm như thế nào ?
    Nếu server chạy ok rồi, thì là do IP trong game.exe sai so với IP ở server.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu server chạy ok rồi, thì là do IP trong game.exe sai so với IP ở server.
    lightritual bạn giúp mình làm lại cái PS_GameDefs đc không cái cũ của bạn mình sửa kiểu gì nó vẫn one hit up 60 ~.~ với lại có cash shop full ep4 ko nhân tiện cho xin với cám ơn trước nhớ
    Khách viếng thăm hãy cùng consoicodoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi consoicodoc [Only registered and activated users can see links. ]
    lightritual bạn giúp mình làm lại cái PS_GameDefs đc không cái cũ của bạn mình sửa kiểu gì nó vẫn one hit up 60 ~.~ với lại có cash shop full ep4 ko nhân tiện cho xin với cám ơn trước nhớ
    Khi nào online bạn add YM: mr.nhoccon mình giúp cho.

Các Chủ đề tương tự

1. bác LightRitual giúp với
    Bởi BlackChaos1991 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-04-10, 07:05 PM
  2. Web reg acc shaiya chương 4 (LightRitual)
    Bởi 1641996 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-03-10, 11:29 PM