[JX] Lập team dev jx
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Lập team dev jx

Thành Viên dragon1031988's Avatar
    Thanks
    15

Lập team dev jx

Mình cần một đội yêu thích jx online và cần nhiều người để dev chung jx thỏa lòng chí hướng.Mính sài skype và nếu ai muốn tham gia hãy inbox cho mình skype và nếu ai không có hãy tạo ngay skype và inbox cho mình để dev game chung nhé.Thân ái chào quyết thắng rất mong những cao thủ có thể tham gia gop vui và chúng ta sẽ tạo được một cộng đồng jx mãnh mẽ nhé.Hy vọng mọi người hưởng ứng để cùng phát triển.
    Khách viếng thăm hãy cùng dragon1031988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to dragon1031988 For This Useful Post:

huntersun (31-08-14), nhoccon1011 (31-08-14)

Thành Viên azurciel79's Avatar
    Thanks
    11

Ðề: Lập team dev jx

Trích dẫn Gửi bởi dragon1031988 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cần một đội yêu thích jx online và cần nhiều người để dev chung jx thỏa lòng chí hướng.Mính sài skype và nếu ai muốn tham gia hãy inbox cho mình skype và nếu ai không có hãy tạo ngay skype và inbox cho mình để dev game chung nhé.Thân ái chào quyết thắng rất mong những cao thủ có thể tham gia gop vui và chúng ta sẽ tạo được một cộng đồng jx mãnh mẽ nhé.Hy vọng mọi người hưởng ứng để cùng phát triển.
    JX bây giờ đã mạnh quá sức đủ rồi bạn. Đi đâu cũng thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng azurciel79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi dragon1031988 [Only registered and activated users can see links. ]
    Những tư tưởng gặp nhau nhỉ, Bác vào [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ttranvan58 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ttranvan58 vì bài viết này !

huntersun (31-08-14)

Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ttranvan58 [Only registered and activated users can see links. ]
    Những tư tưởng gặp nhau nhỉ, Bác vào [Only registered and activated users can see links. ]
    Xài face chan lam ko chuyen nghiệp hãy sai skype di mọi người vào group nói ai cũng biết hết nên hỏi nhau ze hon
    Khách viếng thăm hãy cùng dragon1031988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    13

Mình chưa từng cài Server Linuxx !1
    nhưng mình cũng đã làm ở trong Box jx này hơn 1 năm cũng tò mò dc ít ít kinh nghiệm

nếu bác nào còn thiếu cho mình ké slot vs nhé !!
    yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Faceboook : Facebook.com/LongNivinz
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi bthhhzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chưa từng cài Server Linuxx !1
    nhưng mình cũng đã làm ở trong Box jx này hơn 1 năm cũng tò mò dc ít ít kinh nghiệm

nếu bác nào còn thiếu cho mình ké slot vs nhé !!
    yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Faceboook : Facebook.com/LongNivinz
    Mình ko xài yahoo chỉ xài skype hay tải và setup ngay để join group nhe
    .....

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Ai rảnh thì team giúp em với
    Bởi hichay trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-05-13, 05:06 PM
  2. [KT] Cần xin vào 1 team kiếm thế ak
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-01-12, 10:35 PM
  3. [JX] SHARE 2 Server EWARD và Cyber Team [BY JXPO TEAM]
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-12, 09:00 AM
  4. ai giúp em cài web clb qua team
    Bởi teen10x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-12-10, 03:41 PM