Patch Client Full Updated 10/06/2009 - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 129
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Patch Client Full !

chài cái link dự trứ cho pack clinet down chậm thế pác nào up lên mendiafile dùm.thank bác thaihoa ok men
    Khách viếng thăm hãy cùng linkent_lonely xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao client của mình không có file ui.pak vậy nhỉ cả update02.03.04 nhỉ cả Script.pak ai cho mình những file đó không?
    Lần sửa cuối bởi linkent_lonely, ngày 20-08-09 lúc 09:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng linkent_lonely xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi linkent_lonely [Only registered and activated users can see links. ]
    sao client của mình không có file ui.pak vậy nhỉ cả update02.03.04 nhỉ
    UI.pak ko cần thiết vì nó đã có trong các file update.pak rùi ! Còn các file update01.pak, update02.pak, update03.pak và update04.pak thì bạn xài của Client Vinagame nguyên gốc phiên bản mới nhất (Hùng Bá Thiên Hạ) !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cac ban cho minh hoi,sao hok sang dc cac thang khac ma chi o moi Ba Lang Huyen.ai biet loi j chi minh voi!
    Khách viếng thăm hãy cùng vudieucuocsong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vudieucuocsong [Only registered and activated users can see links. ]
    cac ban cho minh hoi,sao hok sang dc cac thang khac ma chi o moi Ba Lang Huyen.ai biet loi j chi minh voi!
    Ý bạn nói là nói chuyện với Xa Phu hay là di chuyển bộ wa ! Có thể là do chưa mở maps nên đi ko dc ! Xem cách mở maps --> [Only registered and activated users can see links. ]

Võ Lâm Minh Chủ Silva's Avatar
    Thanks
    1

thaihoa ơi máy mình giờ có 70 map mình muốn mở thêm nhưng chẳng biết là trong thư mục map nó có cái map ấy không
    Khách viếng thăm hãy cùng Silva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Silva [Only registered and activated users can see links. ]
    thaihoa ơi máy mình giờ có 70 map mình muốn mở thêm nhưng chẳng biết là trong thư mục map nó có cái map ấy không
    Bạn mở maplist.ini rùi tìm tên maps lần ra dc đường dẫn maps và dựa theo đường dẫn maps rùi tìm trong thư mục maps có .wor của maps đó ko !

GameServer thì mở dc khoảng 70 maps trở lại ! Khuyến cáo mở 70 maps trở lại ! Mở càng nhiều maps tỷ lệ vào game đăng nhập báo lỗi Kết nối máy chủ thất bại hoặc Máy chủ đang bị gián đoạn hoặc bảo trì sẽ có tỷ lệ xảy ra càng cao !

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Ðề: Patch Client Full !

Anh Thái Hòa cho em xin Yahoo đc ko? Em có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi anh...
    Em cài đặt hoàn thành rồi mà vào lần đầu thì không hiện gì cả ngoài cái bảng cho thành viên mới.Đăng nhập lại thì máy chủ bảo trì...
    Em dùng data của bản Võ Lâm 1 mới nhất và không cài font TQ có sao ko anh ?
    Lần sửa cuối bởi luckyzion, ngày 17-09-09 lúc 11:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyzion xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi luckyzion [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Thái Hòa cho em xin Yahoo đc ko? Em có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi anh...
    Em cài đặt hoàn thành rồi mà vào lần đầu thì không hiện gì cả ngoài cái bảng cho thành viên mới.Đăng nhập lại thì máy chủ bảo trì...
    Em dùng data của bản Võ Lâm 1 mới nhất và không cài font TQ có sao ko anh ?
    Em dùng data của bản Võ Lâm 1 mới nhất và không cài font TQ có sao ko anh ? --> Ko sao cả !

Cái bảng kêu đăng ký là do GameServer crack ! Bạn xài GameServer này ko cần crack mà mới hơn nà : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon1 Ðề: Patch Client Full !

Ý em là em đã cài xong cả gameSever rồi anh ạ.Em nhấn vào Gamesever ko còn hiện ra đăng kí nữa.Em bị lỗi ở phần vào game.
    Em đã đăng kí đc tk rồi đăng nhập vào.Cửa sổ game mở ra, tạo nhân vật ok => đăng nhập.
    Với nhân vật mới tạo thì nó hiện ra bảng hướng dẫn : F1,F2 ( cách dùng phím tắt ) rồi đột ngột ngắt kết nối.
    Với nhân vật đã tạo xong thì sau khi chọn nhân vật đăng nhập vào hiện lỗi sever đầy hoặc đang bảo trì.
    Em đã hoàn thàn tất cả các bước để liên kết đến Ip: 192.168.1.5 rồi.Cả file severlist.ini cũng thế
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyzion xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. Cho Em Xin Bản 1.04H + Client + Patch ??
    Bởi neverdie1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-03-08, 05:27 PM