[TLBB] Share Server TLBB 3.52 Việt Hóa 98% chuẩn không lỗi - Trang 80
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 80 của 127 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 ... CuốiCuối
Kết quả 791 đến 800 của 1269
    Thành Viên
    Thanks
    50

Ðề: Share Server TLBB 3.52 Việt Hóa 98% chuẩn không lỗi

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangchi [Only registered and activated users can see links. ]
    sever nầy mình cài chạy tốt.nhưng mình muốn cài thêm hamachi vào đây.máy mình có cài Xshell5 nhưng không biết thêm vào bằng cách nào .có pro nào làm ơn giúp cho em một vé,Xin chân thành cảm ơn nhiều...

mình có down cái nầy về mà không biết làm: tar -xvf LogMeIn-hamachi-2.1.0.139-x86.tgz

cái topic nầy tới 79 trang chắc là quá củ nên không có ai vào đây nữa rồi
    không phải không ai vào, mà mấy cái bạn hỏi đó có bài viết rõ hết rùi.

hướng dẫn cài hamachi cũng có rồi,

cài không được thi cũng có người share nguyên máy ảo có cài sẵn hamachi chỉ cần bỏ server vào chỉnh sửa IP tý là xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến shinno vì bài viết này !

huyhoangchi (15-07-15)

Thành Viên huyhoangchi's Avatar
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi shinno [Only registered and activated users can see links. ]
    không phải không ai vào, mà mấy cái bạn hỏi đó có bài viết rõ hết rùi.

hướng dẫn cài hamachi cũng có rồi,

cài không được thi cũng có người share nguyên máy ảo có cài sẵn hamachi chỉ cần bỏ server vào chỉnh sửa IP tý là xong.
    Cái máy ảo mà cài sẳn hamachi ,mình làm rồi .sever nầy mình cài chạy ngon lành bỏ vào đó thì nó không chạy, cái đó mình rất thích vì nó có trang đăng ký rất "hot" nhưng bỏ sever nầy vào thì lổi tùm lum không chạy,sever thi giải nén không dươc trong khi cũng lệnh đó thì mình giải nén trong máy ảo của nó lại được mà bỏ vào sever có cài hamachi giải én thì nó cứ báo lổi.hay là nó dùng lênh khác bạn có biết thì giúp giùm
    sory vì mình học vẹt không có căn bản cày sever từ nguyên thủy mà vào đây thì ai cũng qua cái đó hết rồi.
    nên không nắm rỏ nguyên lý làm sao cày seve tlbb từ thấp tới cao!!!với lại cái game TLBB hình như nó rất là nhạy cảm chỉ cần đánh phát "rắm" gần nó ,thì nó cũng không chịu chạy.những khi bị vậy mình phải bỏ hết ,giài nén lại phần lưu trong máy ,vậy nó mới chịu chạy!!,Thậm chí như cái billing mình cũng chưa biết ,do quá trình cài đặt mà có hay là có phần mềm billing
    Giận mình rồi giận ông trời
    Sanh chi thằng ngố cho đời tốn cơm!!!
    Lần sửa cuối bởi huyhoangchi, ngày 15-07-15 lúc 04:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoangchi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangchi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái máy ảo mà cài sẳn hamachi ,mình làm rồi .sever nầy mình cài chạy ngon lành bỏ vào đó thì nó không chạy, cái đó mình rất thích vì nó có trang đăng ký rất "hot" nhưng bỏ sever nầy vào thì lổi tùm lum không chạy,sever thi giải nén không dươc trong khi cũng lệnh đó thì mình giải nén trong máy ảo của nó lại được mà bỏ vào sever có cài hamachi giải én thì nó cứ báo lổi.hay là nó dùng lênh khác bạn có biết thì giúp giùm
    sory vì mình học vẹt không có căn bản cày sever từ nguyên thủy mà vào đây thì ai cũng qua cái đó hết rồi.
    nên không nắm rỏ nguyên lý làm sao cày seve tlbb từ thấp tới cao!!!với lại cái game TLBB hình như nó rất là nhạy cảm chỉ cần đánh phát "rắm" gần nó ,thì nó cũng không chịu chạy.những khi bị vậy mình phải bỏ hết ,giài nén lại phần lưu trong máy ,vậy nó mới chịu chạy!!,Thậm chí như cái billing mình cũng chưa biết ,do quá trình cài đặt mà có hay là có phần mềm billing
    Giận mình rồi giận ông trời
    Sanh chi thằng ngố cho đời tốn cơm!!!
    Mình chạy sv này trên bản vm hamachi bình thường mà bạn. Giải nén sv bên ngoài rồi hãy cop vô sv hamachi. Cop kiểu này hơi lâu 1 chút nhưng đảm bảo không có lỗi gì xảy ra.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducthuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ducthuan vì bài viết này !

huyhoangchi (15-07-15)

Thành Viên huyhoangchi's Avatar
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi ducthuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy sv này trên bản vm hamachi bình thường mà bạn. Giải nén sv bên ngoài rồi hãy cop vô sv hamachi. Cop kiểu này hơi lâu 1 chút nhưng đảm bảo không có lỗi gì xảy ra.
    Hình nhu sau khi cop sever khác thì cái web đang ký ac mất luôn phải không bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoangchi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Hình nhu sau khi cop sever khác thì cái web đang ký ac mất luôn phải không bạn
    Không mất đâu bạn. Web đăng kí không nằm trong thư mục tlbb của sv.

Thành Viên hasuxi's Avatar
    Thanks
    2

Chạy biling toàn bị lỗi này là sao hả các pro ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hasuxi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi hasuxi [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy biling toàn bị lỗi này là sao hả các pro ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem lại ip config đúng chưa. Hoặc ping được vô máy ảo chưa

Thành Viên hasuxi's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ducthuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem lại ip config đúng chưa. Hoặc ping được vô máy ảo chưa
    bạn rảnh ko giúp tớ với. Coi video làm y chang nó mà
    Khách viếng thăm hãy cùng hasuxi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Cho mình hỏi có khách nào khắc phục lỗi Trân thú tô châu trong shop hok mọi người? Click nó không hiện shop.
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhmax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VTAngel's Avatar
    Đang ở
    London
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi khanhmax [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi có khách nào khắc phục lỗi Trân thú tô châu trong shop hok mọi người? Click nó không hiện shop.
    Shop đó chưa có đâu bạn

Thêm 1 id shop bán pet nào bạn muốn trong ShopTable.txt rồi lấy id bỏ vào event\prize\yuanbaoshop.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng VTAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VTAngel vì bài viết này !

khanhmax (19-07-15)

Trang 80 của 127 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Thăm dò ý kiến] Share server + client TLBB 2 private gần giống TLBB gốc FPT
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 20-06-15, 09:23 AM
  2. Xin 1 Bản Hướng Dẫn Chuẩn Về Kinh Nghiệm Làm Server TLBB.
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-06-15, 01:24 PM
  3. [Gunny] Share Server R22 bản chuẩn Đang Dùng Fix 90 % rồi
    Bởi steak25251325 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 23-04-14, 12:33 PM
  4. [Gunny] Share Server R32 bản chuẩn Đang Dùng Fix 91 %
    Bởi baochau trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 20-04-14, 04:14 PM
  5. Ai có server Việt hóa chuẩn mới share cho em! Thanks nhiều!
    Bởi cantien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-12-10, 08:49 AM