Share Game Mới Sở Hán Vương - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 185
    Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Share Game Mới Sở Hán Vương

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    hahaha chú chỉ được nói trật lất, mà chú nói rip về ko dùng đc thì ta biết chú gà rồi :v ai muốn dev cùng tớ ko...làm biếng rip thật mà
    Hết sang Bej9 xin tool edit lcy Tàng Long rồi mà qua dev con này ak
    tưởng thế nào toàn dân ăn xin mà cũng kêu dev cơ
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên assmin's Avatar
    Thanks
    161

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    Hết sang Bej9 xin tool edit lcy Tàng Long rồi mà qua dev con này ak
    tưởng thế nào toàn dân ăn xin mà cũng kêu dev cơ
    dev mà không có tool dev = [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có thì người ta còn đi xin về cho mà dùng, ko biết thank mà lại còn nói móc ,loại nằm ngửa ăn sẵn A-Z, mồm to nhưng ko có giá trị trên đời như thế này gặp đầy ngoài đời cả trên mạng rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng assmin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi assmin [Only registered and activated users can see links. ]
    dev mà không có tool dev = [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có thì người ta còn đi xin về cho mà dùng, ko biết thank mà lại còn nói móc ,loại nằm ngửa ăn sẵn A-Z, mồm to nhưng ko có giá trị trên đời như thế này gặp đầy ngoài đời cả trên mạng rồi .
    nó mà xin về cho người khác thì tao bé bằng con kiến
    Nó không rao bán tool nó đi ĂN XIN dc mới lạ
    MÀY không biết ai với ai thì im im cái mồm vào mobell ak
    thằng Vankiepanhsai kia là chúa lừa đảo và hàng fake gamerur mà MÀY còn không biết thì đừng xía vào
    Tao cũng *éo phải xin xỏ ai bao giờ . mày tự xem lại bản thân xem mày xin xỏ của bọn khác và ăn sẵn nhiều thế nào rồi
    Mở mồm ra nói câu nằm ngửa ăn sẵn ko thấy nhục ak
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vankiepanhsai1's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng Vankiepanhsai kia là chúa lừa đảo và hàng fake gamerur mà MÀY còn không biết thì đừng xía vào
    Tao cũng *éo phải xin xỏ ai bao giờ . mày tự xem lại bản thân xem mày xin xỏ của bọn khác và ăn sẵn nhiều thế nào rồi
    múa lửa à,người như cậu thì tôi thừa biết cậu không đủ trình rồi, đủ trình rồi nói chuyện vs tôi. OK miễn bàn, lừa đảo à, chú dựa vào đâu mà nói tôi lừa đảo, cậu mua bán trao đổi gì với tôi chưa, cậu biết tôi đc bao nhiêu, múa rìu qua mắt thợ à tôi nói cho chú 1 câu nhá...đủ trình rồi nc vs tôi, fake cái **** :v vãi dân trẻ trâu chú nói tôi dân ăn xin à, chú chỉ việc ngồi đó mà bình thiên hạ đi :v
    Lần sửa cuối bởi vankiepanhsai1, ngày 01-05-14 lúc 11:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    múa lửa à,người nhau cậu thì tôi thừa biết cậu không đủ trình rồi, đủ trình rồi nói chuyện vs tôi. OK miễn bàn, lừa đảo à, chú dựa vào đâu mà nói tôi lừa đảo, cậu mua bán trao đổi gì với tôi chưa, cậu biết tôi đc bao nhiêu, múa rìu qua mắt thợ à tôi nói cho chú 1 câu nhá...đủ trình rồi nc vs tôi, fake cái **** :v vãi dân trẻ trâu chú nói tôi dân ăn xin à, chú chỉ việc ngồi đó mà bình thiên hạ đi :v
    Tự tin vãi
    học mót dc ít bên China mà chém gió vãi loằn
    *éo biết tao là ai cũng kêu trình này trình nọ
    ko biết thằng nào đang múa rìu qua mắt thợ đâu
    mày chắc chỉ cỡ phụ hồ chứ thợ cái vẹo gì
    Xin xỏ khắp nơi chứ dc cái gì
    Trình độ mà phải qua bên China xin tool ak
    trình độ sao ko tự unpack đi

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BanBanhQuay vì bài viết này !

parkwinbi (10-05-14)

Thanks
    8

Tự tin vãi
    học mót dc ít bên China mà chém gió vãi loằn
    *éo biết tao là ai cũng kêu trình này trình nọ
    ko biết thằng nào đang múa rìu qua mắt thợ đâu
    mày chắc chỉ cỡ phụ hồ chứ thợ cái vẹo gì
    Xin xỏ khắp nơi chứ dc cái gì
    Trình độ mà phải qua bên China xin tool ak
    trình độ sao ko tự unpack đi
    học mót à ừ thì tôi học mót đấy, được rồi tôi gà lắm, gà vãi lắm, cậu là cái gì mà tôi cần phải biết haivl.com.....tôi mà đủ trình đi unpack là tôi không thèm tốn bàn phím mà nc vs chú em đâu nhá...tôi chỉ biết chú em không đủ trình vs anh thôi ... OK và cách nc của chú tôi biết thừa, chỉ ngồi và đánh máy bình luận thiên hạ thôi, chứ chả làm được cái ***** gì đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    1

học mót à ừ thì tôi học mót đấy, được rồi tôi gà lắm, gà vãi lắm, cậu là cái gì mà tôi cần phải biết haivl.com.....tôi mà đủ trình đi unpack là tôi không thèm tốn bàn phím mà nc vs chú em đâu nhá...tôi chỉ biết chú em không đủ trình vs anh thôi ... OK

cứ ngồi đó tự sướng với cái tư tưởng tao ko đủ trình đi
    tao cũng éo bảo mày gà qué gì nên cũng đừng nói trình độ với tao . Biết thân biết phận đi
    còn thik so sánh thì ok tao chiều . chú em tự tin hơi quá đà đó . điếc không sợ súng mà

Thành Viên assmin's Avatar
    Thanks
    161

chỉ cần biết ở topic này là đủ biết ai là ai, ai là loại người nào .
    tôi đi xin nhưng tôi share và giúp đỡ mọi người , không có thì phải đi xin kiến thức bao la , ko ai biết hết , ai có thì share ko thích thì khoe ,thích nằm ngửa ăn sẵn và không to mồm chê bai khi người ta share dù bản share có lỗi vậy là đủ - giá trị nằm ở những gì bạn đã làm được cho cuộc đời chứ đừng chém gió . chém gió chỉ nhận chém gió .
    câu nói thích nhất slogan What you get is what you share
    Khách viếng thăm hãy cùng assmin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi muon_sad_1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạng xin xỏ của bác thì em biết!bên trung quốc mâm nào cũng gặp bác cả. còn chuyện rip về không dùng được thì bác chém à!tui chứ phải bác đâu mà không dùng được!
    tôi qua 4rum trung quốc chỉ tìm toàn những tool mà tôi không tự viết code được chứ thằng nào mà chả mò bên ấy, cậu thông minh vậy

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi assmin [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ cần biết ở topic này là đủ biết ai là ai, ai là loại người nào .
    tôi đi xin nhưng tôi share và giúp đỡ mọi người , không có thì phải đi xin kiến thức bao la , ko ai biết hết , ai có thì share ko thích thì khoe ,thích nằm ngửa ăn sẵn và không to mồm chê bai khi người ta share dù bản share có lỗi vậy là đủ - giá trị nằm ở những gì bạn đã làm được cho cuộc đời chứ đừng chém gió . chém gió chỉ nhận chém gió .
    câu nói thích nhất slogan What you get is what you share
    lằng nhằng vãi ra mobell ak
    nói thẳng ra là mày đi ăn sẵn bọn khác nhiều rồi nên bỏ mịa cái câu nằm ngửa ăn sẵn đi
    Người khác có thể nói chứ m ếu nói dc câu đó đâu trong khi m cũng đang nằm ngửa ăn sẵn
    Thứ 2 tao đang nói thằng vankiepanhsai m thì biết cc gì mà cũng xía vào
    Kiến thức bao la. uk thì bao la . m biết giới hạn thì nhỏ nhỏ mồm thôi
    chuyện người khác cũng ít xía vào thôi

Trang 8 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share 1 game siêu giống CF
    Bởi radise trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-04-14, 01:59 PM
  2. Cần người share game Đắc Kỷ
    Bởi aiue0501 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-07-13, 07:38 AM
  3. Share 1 Web Game nữa
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES