[MU] DWEB bản VIP - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 138

Chủ đề: DWEB bản VIP

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

Ðề: DWEB bản VIP + API

Bạn chạy hết query là dc nhé.......
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: DWEB bản VIP + API

Trích dẫn Gửi bởi Jackma2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chạy hết query là dc nhé.......

Chức năng không được sử dụng do : sai Key License Web cho tính năng Pro

cậu biết cấu hình không giúp mình với

mình rs vip không được mặc dù cài api rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng mrtop123nd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: Unable to connect to server: 127.0.0.1 in D:\xampp\htdocs\Server\Connect.php on line 4
    A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff!

mình chạy trên sql2008 thì bị
    Khách viếng thăm hãy cùng alobabyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyentienthuy's Avatar
    Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Có bác nào giúp mình được cái mã số bí mật khi nhập số trên web kiểu nhưng khi check trong database nó thành số khác không vd: gõ 1111111 nó chèn vào trong database thành 1409020000000
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: DWEB bản VIP + API

Trích dẫn Gửi bởi alobabyday [Only registered and activated users can see links. ]
    Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: Unable to connect to server: 127.0.0.1 in D:\xampp\htdocs\Server\Connect.php on line 4
    A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff!

mình chạy trên sql2008 thì bị

SQL 2008, lỗi đó là bạn phải chỉnh IP local thành IP tĩnh của nơi chứa SV hoặc no-ip mới OK nhé...

Còn các bạn mà config no-ip chưa xong thì về học lại cái GUIDE đi...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nguyentienthuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào giúp mình được cái mã số bí mật khi nhập số trên web kiểu nhưng khi check trong database nó thành số khác không vd: gõ 1111111 nó chèn vào trong database thành 1409020000000
    lỗi này là do thao tác khi chuyển CSDL khác với db, thí dụ: 2000 thì OK hết, nhưng chuyển lên 2008 thì config lại những chỗ khác với db 2000, mình thao tác cho bạn mà bạn cứ cho mình hay thì thôi, bạn tự fix đi nhé...2008 tớ chả bị cái lỗi đó...

Với lại, hình như dùng DB của NBB là OK hết...tự nghiên cứu (ngu như kiến đí nhé) !
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    SQL 2008, lỗi đó là bạn phải chỉnh IP local thành IP tĩnh của nơi chứa SV hoặc no-ip mới OK nhé...

--- Chế độ gộp bài viết ---

lỗi này là do thao tác khi chuyển CSDL khác với db, thí dụ: 2000 thì OK hết, nhưng chuyển lên 2008 thì config lại những chỗ khác với db 2000, mình thao tác cho bạn mà bạn cứ cho mình hay thì thôi, bạn tự fix đi nhé...2008 tớ chả bị cái lỗi đó...

Với lại, hình như dùng DB của NBB là OK hết...tự nghiên cứu (ngu như kiến đí nhé) !
    trước tiên thì em xin cảm ơn bác đã giúp em config cái sms cái chỗ phần cofig em đã config thành 2008 rồi, còn cái lỗi này do file reg ở web bác hero chỉ em rồi, em cũng biết bác bực lắm xin lỗi bác.
    Tiện thể cho ai server check đượ id7 thì chỉnh lại như bác heroviet2301 chỉ [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nguyentienthuy, ngày 24-05-16 lúc 01:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi nguyentienthuy [Only registered and activated users can see links. ]
    trước tiên thì em xin cảm ơn bác đã giúp em config cái sms cái chỗ phần cofig em đã config thành 2008 rồi, còn cái lỗi này do file reg ở web bác hero chỉ em rồi, em cũng biết bác bực lắm xin lỗi bác.
    Tiện thể cho ai server check đượ id7 thì chỉnh lại như bác heroviet2301 chỉ [Only registered and activated users can see links. ]

Tớ thì không khoái xoắn ai nhưng kiểu nói chuyện của bạn không tôn trọng người khác..."tại, bởi, vì , do..."....

Tiện thể cho ai server check đc id7, đối với sv khác ngoài SCF thì nên coi thôi, bạn nên thêm vào như thế ?

Xin lỗi chủ topic này vì đã để lại những lời nói ngay thẳng ở topic này, xl lỗi cậu nhé...
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Trong's Avatar
    Đang ở
    vndev.games
    Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]

...tự nghiên cứu (ngu như kiến đí nhé) !

Lần sửa cuối bởi Trong, ngày 24-05-16 lúc 06:46 PM. Lý do: đã hiểu vì sao
    Khách viếng thăm hãy cùng Trong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to Trong For This Useful Post:

KhongGianOL (24-05-16), ziziboon (24-05-16)

Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Tớ thì không khoái xoắn ai nhưng kiểu nói chuyện của bạn không tôn trọng người khác..."tại, bởi, vì , do..."....

Tiện thể cho ai server check đc id7, đối với sv khác ngoài SCF thì nên coi thôi, bạn nên thêm vào như thế ?

Xin lỗi chủ topic này vì đã để lại những lời nói ngay thẳng ở topic này, xl lỗi cậu nhé...
    Zteam hình như không bị lỗi id7 mà bác

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Trích dẫn Gửi bởi Trong [Only registered and activated users can see links. ]

Giờ hiểu sao cậu bị vậy loãng, MOD del topic...

Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] em cai Dweb bị lỗi này ai giúp em với ........
    Bởi tangvanyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-12-16, 11:30 PM
  2. [MU] Giúp mình về lỗi khi chạy Api của Dweb
    Bởi hoaitam1990 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-10-16, 11:45 AM
  3. DWEB lừa đảo, Chó dại Huy Đạt, Cảnh báo anh em cẩn thận !!!
    Bởi trandainghia trong diễn đàn Tố Giác - Cảnh Báo
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 29-04-16, 09:04 PM