[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 70
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 70 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 60 68 69 70 71 72 80 120 ... CuốiCuối
Kết quả 691 đến 700 của 1454
    Thành Viên
    Thanks
    125

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng bộ thư mục 004 chắc chắn hết dis (đã test)
    Đã đồng bộ và dùng goldequip , goldequipres của VNG mà vẫn bị dis ông à.
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng bộ thư mục 004 chắc chắn hết dis (đã test)
    cho em xin file res minh phượng và quetskey với anh
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Các bác biết thằng Hiệu Thuốc với Tiệm Tạp Hoá file nào không. Mình muốn thử việt hoá 2 thằng này để chạy auto chơi offline
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Có ai việt hóa được danh hiệu Bang Chủ trong bang hội không
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

sorry anh em nhé @@. giờ mới chỉnh xong mấy cái lỗi linh tinh để up lên cho anh em. vẫn còn tầm 30 file nữa mai sửa xong up tiếp. anh em test thử coi có cái lỗi j thì báo lại cho mình nhé. cái lúc load server có báo lỗi 2 dòng là do npc nha môn đại lý thfi phải anh em chép lại cái npc đại lý lại hộ t nhé . ah quên. anh em nhớ back up lại script với settings của ae lại = cách đổi tên thành script1 + settings1 trong sv để ko thích xài của t thì xóa bỏ đi rồi xài lại của ae nhé. cái này chỉ là tổng hợp lại + 1 số thứ t việt hóa đc sơ sơ thôi nên ai ko thích đừng ném đá. anh em mang về rồi chép những thứ ae đã việt hóa đc vào rồi sau đó chép vào sv nhé. chuyển máy về nofont trước khi chép ko lại bị lỗi đấy @@. ko lan man nữa. của anh em đây. ai có nhã hứng cứ pm thẳng yahoo tronghieuphan90 của t nhé t sẽ chia file ra mỗi n 1 ít làm ko trùng nhau như thế sẽ nhanh hơn. t hiện đang làm phần item và có người đang làm phần nv môn phái rồi. hi vọng sẽ có nhiều người làm để sớm có 1 server hoàn thiện
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nhaodzo, ngày 11-05-14 lúc 02:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 14 Users Say Thank You to nhaodzo For This Useful Post:

anhdung9992001 (11-05-14), concabach (11-05-14), dovietthai (19-05-14), evjnshiva (11-05-14), hoanghuan (11-05-14), hoivegame (11-05-14), huhahu92 (11-05-14), jxvietnam (11-05-14), Kimyuna (11-05-14), minhnghia0507 (11-05-14), mua_bien84 (12-05-14), phuongca0 (11-05-14), tieusuquay79 (11-05-14), trada1k (12-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    24

Các bạn cho mình hỏi tên hiển thị của mấy thằng Boss sát thủ (90) nằm ở file nào ấy nhỉ?mình muốn đồng bộ tên trong file killer với tên hiển thị ấy ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi lengruohan [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi tên hiển thị của mấy thằng Boss sát thủ (90) nằm ở file nào ấy nhỉ?mình muốn đồng bộ tên trong file killer với tên hiển thị ấy ^^
    script\task\tollgate\killbosshead.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

lengruohan (11-05-14)

Thành Viên huhahu92's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    sorry anh em nhé @@. giờ mới chỉnh xong mấy cái lỗi linh tinh để up lên cho anh em. vẫn còn tầm 30 file nữa mai sửa xong up tiếp. anh em test thử coi có cái lỗi j thì báo lại cho mình nhé. cái lúc load server có báo lỗi 2 dòng là do npc nha môn đại lý thfi phải anh em chép lại cái npc đại lý lại hộ t nhé . ah quên. anh em nhớ back up lại script với settings của ae lại = cách đổi tên thành script1 + settings1 trong sv để ko thích xài của t thì xóa bỏ đi rồi xài lại của ae nhé. cái này chỉ là tổng hợp lại + 1 số thứ t việt hóa đc sơ sơ thôi nên ai ko thích đừng ném đá. anh em mang về rồi chép những thứ ae đã việt hóa đc vào rồi sau đó chép vào sv nhé. chuyển máy về nofont trước khi chép ko lại bị lỗi đấy @@. ko lan man nữa. của anh em đây. ai có nhã hứng cứ pm thẳng yahoo tronghieuphan90 của t nhé t sẽ chia file ra mỗi n 1 ít làm ko trùng nhau như thế sẽ nhanh hơn. t hiện đang làm phần item và có người đang làm phần nv môn phái rồi. hi vọng sẽ có nhiều người làm để sớm có 1 server hoàn thiện
    cho mình hỏi npc đại lý là file nào vậy bạn, mình mới chơi nên không biết
    Khách viếng thăm hãy cùng huhahu92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi huhahu92 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi npc đại lý là file nào vậy bạn, mình mới chơi nên không biết
    Bạn về trang đầu tiên down file NPC Đại Lý về nhé...
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lengruohan vì bài viết này !

huhahu92 (11-05-14)

Thành Viên huhahu92's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi lengruohan [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn về trang đầu tiên down file NPC Đại Lý về nhé...
    cảm ơn bạn nhưng ý mình là cho file nó vào đâu ý, trang đầu bạn khunglongcon 1 số file không ghi đường dẫn làm mấy mem mới như bọn mình chả hiểu cho vào đâu cả
    Lần sửa cuối bởi huhahu92, ngày 11-05-14 lúc 12:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huhahu92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 70 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 60 68 69 70 71 72 80 120 ... CuốiCuối