Server Dekaron Action 9 - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 67 của 67
    Thành Viên
    Thanks
    292

Ðề: Server Dekaron Action 9

Trích dẫn Gửi bởi vithanhlam [Only registered and activated users can see links. ]
    mua data với bản client việt hóa có dấu không mình bán cho, mình đang giữ bản đó nè.
    Bản của bạn là action mấy...có class mới ko hay chỉ có đến aloken thôi...

Để lại yahoo mình pm...
    Khách viếng thăm hãy cùng khoatayls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    PHP
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi khoatayls [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản của bạn là action mấy...có class mới ko hay chỉ có đến aloken thôi...

Để lại yahoo mình pm...
    action 12 nhé, client việt hóa có dấu nhé. yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vithanhlam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    292

Trích dẫn Gửi bởi vithanhlam [Only registered and activated users can see links. ]
    action 12 nhé, client việt hóa có dấu nhé. yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Pm rồi đấy...onl đi bạn... ..

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi khoatayls [Only registered and activated users can see links. ]
    Pm rồi đấy...onl đi bạn... ..
    Bạn vào đây [Only registered and activated users can see links. ] tải các SV cần về nhé ! Bản cao nhất là 12 class
    Muốn việt hóa thì xem ở VN có SERVER PRIVATE nào không tải về.Lấy file việt hóa về path vào nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng bebabu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    292

Trích dẫn Gửi bởi bebabu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào đây [Only registered and activated users can see links. ] tải các SV cần về nhé ! Bản cao nhất là 12 class
    Muốn việt hóa thì xem ở VN có SERVER PRIVATE nào không tải về.Lấy file việt hóa về path vào nhé !
    Share thì chỉ có đến action9 thôi bạn ơi...ac10 trở lên fai mất tiền mua chứ ng ta ko share......mình cài đc bản 12 class rồi nhưng chỉ chơi đc 11 class thôi còn class cuối cùng chưa có DB nên chỉ để ngắm thôi...với cả ko có DB nên ko có shop bán đồ + skill cho 4 class mới...

Mình thấy VN giờ có [Only registered and activated users can see links. ] là đầy đủ nhất...ít bug hơn các server khác...tuy nó đóng cửa rồi nhưng mình vẫn kịp dow client về rồi nhưng chưa biết file việt hóa là file nào...bạn nói rõ hơn chút đc ko...
    Lần sửa cuối bởi khoatayls, ngày 09-03-13 lúc 02:35 AM.

Thành Viên
    Thanks
    9

Share thì chỉ có đến action9 thôi bạn ơi...ac10 trở lên fai mất tiền mua chứ ng ta ko share......mình cài đc bản 12 class rồi nhưng chỉ chơi đc 11 class thôi còn class cuối cùng chưa có DB nên chỉ để ngắm thôi...với cả ko có DB nên ko có shop bán đồ + skill cho 4 class mới...

Mình thấy VN giờ có [Only registered and activated users can see links. ] là đầy đủ nhất...ít bug hơn các server khác...tuy nó đóng cửa rồi nhưng mình vẫn kịp dow client về rồi nhưng chưa biết file việt hóa là file nào...bạn nói rõ hơn chút đc ko...
    file việt hóa ở trong foder String đó bạn.Nằm hoàn toàn trong các file.txt trong foder này.Nếu bạn không thấy foder này thì có lẽ họ đã Pack foder này vào file .exe rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng bebabu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    292

Trích dẫn Gửi bởi bebabu [Only registered and activated users can see links. ]
    file việt hóa ở trong foder String đó bạn.Nằm hoàn toàn trong các file.txt trong foder này.Nếu bạn không thấy foder này thì có lẽ họ đã Pack foder này vào file .exe rồi.
    ukm...tks bạn nhé...bạn có cái server nào mà chơi đc aloken ko send tớ với...tớ mò mẫm 3-4 ngày trên mấy trang khác nhau rồi mà chả có bản nào aloken chơi đc cả...

ko cần act cao...miễn là chơi đc aloken + có npc bán đồ với skill cho aloken là tốt lắm rồi...tớ tìm đc bản tạo đc nhân vật thì ko có npc...còn bản ko tạo đc nhân vật thì cũng ko có npc luôn...nản thật...
    Lần sửa cuối bởi khoatayls, ngày 09-03-13 lúc 08:47 AM.

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. Server Dekaron mọi người cùng nghiên cứu !
    Bởi bebabu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 22-05-12, 09:58 PM
  2. Xin server Dekaron ............
    Bởi Ruins trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-09-11, 08:56 PM
  3. [New] Dekaron Server Việt Nam Đây
    Bởi pekyra trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-03-11, 07:59 AM
  4. [Share] Server Dekaron . VIP VIP