Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 299
    Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài server 192.168.1.50 vậy set ip mạng ảo là mấy và ip mạng thật là mấy z?
    mình để ip máy ảo là 192.168.1.0
    máy thật là 192.168.1.1
    mà sao vào không được vậy??

set card vmnet 8 (NAT) ip : 192.168.1.0

vào ipv4 set :
    sub : 255.255.255.0
    gateway : 192.168.1.1

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi lyxuonghau [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn cho mình hỏi tại sao lúc đăng nhập trong VMware thì nó lại không cho gõ pass vậy ???? tài khoản thì gõ được root còn Pass thì mình gõ hoàn toàn không được mong các bạn chỉ giáo thêm
    pass ở chế độ ẩn nên bạn cứ gõ pass như bình thường rồi enter.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wenlang vì bài viết này !

wywaiwa (15-06-12)

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi lyxuonghau [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn cho mình hỏi tại sao lúc đăng nhập trong VMware thì nó lại không cho gõ pass vậy ???? tài khoản thì gõ được root còn Pass thì mình gõ hoàn toàn không được mong các bạn chỉ giáo thêm
    bạn cứ gõ tài khoản root , ấn enter
    rồi gõ pass (nó không hiện ra đâu cứ gõ) , ấn enter là nó vô à

có tool edit gshop và thêm mấy cái patch mới rồi đó ,trên trang mcncc.com các bạn test bản nào dùng dc share nha. mình làm biếng test rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi boy_playgames [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đow cái này về [Only registered and activated users can see links. ] chép vào thư mục config trên server và data của client ,là nó nhập phái và tự up tu chân kể cả lv ,dc thì thanks fát
    ------------------------------------------------
    tool reg acc và add vg ,set gm cho ai cần [Only registered and activated users can see links. ]
    mình k hiểu cái này lắm. Mình lập acc login vào là tự chọn phái và up 150 tầng 5 luôn hả bác. Vậy nó vào phái random hả bác.

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    mình k hiểu cái này lắm. Mình lập acc login vào là tự chọn phái và up 150 tầng 5 luôn hả bác. Vậy nó vào phái random hả bác.
    giống patch của mình share ấy ,cái patch này mới hơn. cấp 1 vô nó sẽ lên 150-> mình sẽ lựạ chọn phái -> chọn phái xong nó sẽ làm q 5 tầng cho mình lun -> nâng skill thôi (sever mình chép nhầm file gì đó nó cho nâng 9999 skill)
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 11-06-12 lúc 04:14 PM.

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    giống patch của mình share ấy ,cái patch này mới hơn. cấp 1 vô nó sẽ lên 150-> mình sẽ lựạ chọn phái -> chọn phái xong nó sẽ làm q 5 tầng cho mình lun -> nâng skill thôi (sever mình chép nhầm file gì đó nó cho nâng 9999 skill)
    share mình cái sv 9999 point skill đi bồ,có kttn 20 nữa thì tuyệt.
    Lần sửa cuối bởi wenlang, ngày 11-06-12 lúc 04:28 PM.

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    share mình cái sv 9999 point skill đi bồ,có kttn 20 nữa thì tuyệt.
    mình xài nhiều bản patch quá không biết patch nào có nữa. kttn 20 nhờ ai kiếm id của nó ép vô gshop đi

mới hư sever , giải nén test lại

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

Icon7 Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi zonzonbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói luôn server này mình chưa test được nhiều, chỉ config cho nó chạy thôi. Và hiện tại server chưa có việt hóa, nên chỉ có thể dùng client tiếng anh thôi .
    Chắc chắn server sẽ có rất nhiều lỗi, mình post lên đây để mong các bạn đam mê tru tiên private và hiện chưa có source sever này vọc và trao đổi với nhau thôi. Các bác có thắc mắc gì về server thì tự trao đổi cùng nhau nhé, em ko chịu trách nhiệm đâu.

Một số thông số của server:
    - User và pass cua RedHat Linux
    username: root
    password: ragezone
    - IP server : 192.168.1.50
    - User và pass cua mysql
    username : root
    password: 123456
    - name_database : sm
    Khởi động server gõ lệnh ./mau
    Đăng kí account để chơi các bạn vào trình duyệt gõ ip của server nhé.
    Link download

SERVER: [Only registered and activated users can see links. ]

CLIENT: Các bạn download client của server xtremejade hoặc của zhuxianfire nhé, link nó đây này:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trong quá trình chạy mình thấy có một dòng lỗi mà mình chưa rõ nguyên nhân TRACE : ganticheatclient:: connect to GACD failed! ,cũng ko biết nó có ảnh hưởng gì ko .

Mình vừa kiếm thêm được 1 server khác bên mcncc.com, cũng chạy MySQL, web reg tiếng trung, tạo acc có sẵn 1 char Phần Hương cốc 135 nhập Phật.
    Link đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass giải nén: 89285685
    Thông tin server này như sau :
    -IP server:192.168.200.188 , user:root, pass:123456
    - Database MySQL: zx, user: root, pass:123456
    Gõ ./qd để khởi động server.
    Nguồn: mcncc.com

Mình chỉ có acc Vip 4share nên chỉ up lên đây được thôi, các bạn chịu khó nhé.
    cho mình hỏi cái name_database : sm là gì vậy các bạn nó có cần thiết không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình xài nhiều bản patch quá không biết patch nào có nữa. kttn 20 nhờ ai kiếm id của nó ép vô gshop đi

mới hư sever , giải nén test lại
    có tool edit gshop k? hướng dẫn luôn nha.

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho mình hỏi cái name_database : sm là gì vậy các bạn nó có cần thiết không ?
    nói chung hạng gà như tụi mình thì đừng chọc vào nó.

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi boy_playgames [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn đow cái này về [Only registered and activated users can see links. ] chép vào thư mục config trên server và data của client ,là nó nhập phái và tự up tu chân kể cả lv ,dc thì thanks fát
    ------------------------------------------------
    tool reg acc và add vg ,set gm cho ai cần [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn ơi up cái tool sang mediafire dùm mình đc k, mình thử cả buổi mà k thể down đc từ fshare . Sẵn tiện bạn nào có tool nghịch đc gshop ver này hay file gshop nào ngon ngon share lên với
    Lần sửa cuối bởi chatnoir, ngày 12-06-12 lúc 05:22 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chatnoir xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi chatnoir [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi up cái tool sang mediafire dùm mình đc k, mình thử cả buổi mà k thể down đc từ fshare . Sẵn tiện bạn nào có tool nghịch đc gshop ver này hay file gshop nào ngon ngon share lên với
    đây tool gshop và tool gm của bạn
    gshop [Only registered and activated users can see links. ]
    tool gm [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng boy_playgames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu