[Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool ! - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 486
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: [Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool !

Code:
    http://clbgamesvn.com/forums/showthread.php?t=36420
    Xin lỗi làm bạn mất hứng khi đang cười, nhưng mình đang chơi cabal trên XP đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ntjna [Only registered and activated users can see links. ]
    Code:
    http://clbgamesvn.com/forums/showthread.php?t=36420
    Xin lỗi làm bạn mất hứng khi đang cười, nhưng mình đang chơi cabal trên XP đó bạn
    Hok có gì đâu bạn tại bạn hok biết rùi. Xin lỗi nói hơi quá mấy người ngồi chờ sung rụng như bạn thì tới mùa quít cũng hok biết nó chạy trên cái gì đâu. Sao bạn hok thử cài server từ đầu và tìm hiểu về nó rồi hãy nói. bạn hok biết thì nói cho bạn nghe nè cái bạn chơi áh là server cabal chạy trên nền centos linux. Dùng phần mềm chạy máy ảo để khởi động HĐH linux thì bạn mới chạy được server. Chứ như bạn nói bạn chạy server đó được trên Win XP thì.... You are "GoD"
    Khách viếng thăm hãy cùng LeNgocTuanAnh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chán mấy bố, có thế mà cũng cãi nhau. Cái nì cài trên Red Hat Linux Enterprise 4 Advanced Server Update 4 là cái là hướng dẫn của bọn Trung Quốc đề nghị. Còn việc cài ở HDH khác không biết có được hok nữa vì . . . chưa cài thử
    Khách viếng thăm hãy cùng Chicken Run xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Tốt hơn là các bạn nên dừng topic tại đây. Mình thấy các bạn bàn tán nhiều quá làm mất cả chủ đề topic. Khi nào có Server tích hợp thì hãy bàn luân tiếp.

Còn điều này nữa : Cabal + TLBB chạy trên nền linux, riêng chinh đồ có thể trên 2 nền thứ nhất là linux 64 bit (bản xịn) còn bản trên Xp nữa. Chính vì vậy nó được chung vào mục server trên linux. Bây giờ các bạn đã hết tranh luận rồi chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi LeNgocTuanAnh [Only registered and activated users can see links. ]
    Hok có gì đâu bạn tại bạn hok biết rùi. Xin lỗi nói hơi quá mấy người ngồi chờ sung rụng như bạn thì tới mùa quít cũng hok biết nó chạy trên cái gì đâu. Sao bạn hok thử cài server từ đầu và tìm hiểu về nó rồi hãy nói. bạn hok biết thì nói cho bạn nghe nè cái bạn chơi áh là server cabal chạy trên nền centos linux. Dùng phần mềm chạy máy ảo để khởi động HĐH linux thì bạn mới chạy được server. Chứ như bạn nói bạn chạy server đó được trên Win XP thì.... You are "GoD"
    Mình thật sự xin lỗi khi làm bạn mất hứng lần nữa, nhưng bạn không thấy nó vẫn chạy được server trên XP với VMware sao, như vậy hệ điều hành chính ko cần là Linux vẫn chơi được mà. Hãy nhìn gần trước khi nhìn xa bạn nhé, dễ vấp lắm đấy. Chẳng phải mình đang hỏi là cái này chạy trên HĐH chính là XP sao. Hay bạn cài song song 2 hệ điều hành thì mình không nói, nhưng giả sử có những người không có điều kiện cài như vậy thì họ sẽ chơi như thế nào, không phải dùng đến VMware sao. hãy nghĩ trên tổng thể rồi hãy cười, chứ ông cha ta nói rồi "cười người hôm trước hôm sau người cười". Tôi kém thì không nói làm gì, chứ gặp người giỏi thì bạn sẽ nói thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ntjna [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thật sự xin lỗi khi làm bạn mất hứng lần nữa, nhưng bạn không thấy nó vẫn chạy được server trên XP với VMware sao, như vậy hệ điều hành chính ko cần là Linux vẫn chơi được mà. Hãy nhìn gần trước khi nhìn xa bạn nhé, dễ vấp lắm đấy. Chẳng phải mình đang hỏi là cái này chạy trên HĐH chính là XP sao. Hay bạn cài song song 2 hệ điều hành thì mình không nói, nhưng giả sử có những người không có điều kiện cài như vậy thì họ sẽ chơi như thế nào, không phải dùng đến VMware sao. hãy nghĩ trên tổng thể rồi hãy cười, chứ ông cha ta nói rồi "cười người hôm trước hôm sau người cười". Tôi kém thì không nói làm gì, chứ gặp người giỏi thì bạn sẽ nói thế nào
    Thì bạn phải nói rõ ra chứ bạn nói bạn chạy được server trên XP thì mình mới có ý kiến chứ. Chứ bạn nói rõ ra là chạy Vmware với máy ảo linux thì đâu có hiểu lầm thế này .Thêm với lại tôi chả bao giờ tự nhận tôi giỏi cả tôi thấy bạn sai thì tôi nói có gì đâu đó là góp ý đâu phải tự phụ. Chính bạn mới là người.... mắc cười áh
    Khách viếng thăm hãy cùng LeNgocTuanAnh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ac download chẳng được file nào ??
    Khách viếng thăm hãy cùng blackofmagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi blackofmagic [Only registered and activated users can see links. ]
    ac download chẳng được file nào ??
    Cậu copy tất cả các link muốn down lên trình duyệt mới sẽ down được ngay mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

thecong có thể share cho mình file server150.tgz đươc không?
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thế Kỷ Buồn yendung321cn's Avatar
    Đang ở
    HÀ NỘI
    Thanks
    5

thế công cho hỏi! website thì mình để ở đâu ,để ở home trong linux hay ngoài xp
    Khách viếng thăm hãy cùng yendung321cn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. [Release]Bộ Full Tool Musever & Client Tool
    Bởi trungviet2k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-06-12, 02:48 AM
  3. Share txt converter tool dùng cho tlbb
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-06-11, 08:55 PM
  4. Share tool audition (full) !