XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL - Trang 69
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 69 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 ... CuốiCuối
Kết quả 681 đến 690 của 1163
    Thành Viên raubin's Avatar
    Thanks
    16

Icon14 Ðề: XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL

Sau bao ngày mài mò lung tung cuối cùng cũng fix được rồi cảm ơn thớt nhad :v
    Khách viếng thăm hãy cùng raubin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Ðề: XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL

Trích dẫn Gửi bởi raubin [Only registered and activated users can see links. ]
    fix cái j` mà vui thế đồng chí
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nghonhuclam's Avatar
    Thanks
    64

có gì đó hơi bị lỗi nhẹ, sài file upload cũ lúc trước ok ngon lành chĩ thiếu map còn bây giờ upload file mới mà để video hướng dẫn file cũ, và sau khi copy file mới đã bị dính lỗi data pack và hiện tiếng trung, cài lại game cũng vậy nguyên nhân không biết tại file upload mới hay là nguyên nhân tại pack trong file mới chứ sài cái ptach updata tới mèo con ,và mèo con 1 điều ok upload cái file mới all trong 1 dính lỗi rồi thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng nghonhuclam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hikajaku07's Avatar
    Thanks
    41

fix mua đồ kiểu gì thế bạn?? mình cũng lỗi y chang bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]

Trong link GM TNGH full.rar có đầy đủ tools mà...Giải nén hết ra sẽ thấy
    Mình thấy có cái Tool PCK trong đó, nhưng xài làm sao??? Chỉ biết 1 là chọn file pck, 2 là nút Unpack 3 là nút xóa file, 4 là nút thêm file, 5 là thoát. Nhưng mà nút 3-4 ko xài đc. Làm sao để Pack nó lại mấy pác. Mấy cái này trước xài Tru tiên cũng rãnh rẽ rồi. KO biết sao dao này ko nhớ gì cả..

Pác nào có thể cho cái tutor lại với đi. Chơi thì cũng lén thôi. Nên ko mài mò nhiều được.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 26-10-15 lúc 08:30 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

bác nào rãnh chạy qua Tư Quá Nhai cho e xin ID map này vs, map nv gần Lạc Dương ý
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmeu115 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên raubin's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi hikajaku07 [Only registered and activated users can see links. ]
    fix mua đồ kiểu gì thế bạn?? mình cũng lỗi y chang bạn
    À, mua đồ thì bác tải cài mỗi bản full thôi không cần update gì hết nhá, rồi giải nén mấy cái folder của ALL IN ONE vào client, xong giải nén Gamed Config.rar vào sever ở root gamed á thế là xong, k biết là bọn agg vs tnvo khôn hay lỗi chứ khi update là file shop k nằm trong file elements nữa @@ nên mua đồ không được, tui thử 5 6 lần mới biết @@
    Khách viếng thăm hãy cùng raubin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

À, mua đồ thì bác tải cài mỗi bản full thôi không cần update gì hết nhá, rồi giải nén mấy cái folder của ALL IN ONE vào client, xong giải nén Gamed Config.rar vào sever ở root gamed á thế là xong, k biết là bọn agg vs tnvo khôn hay lỗi chứ khi update là file shop k nằm trong file elements nữa @@ nên mua đồ không được, tui thử 5 6 lần mới biết @@
    Thử cách chỉ chép gs.conf + user/../serverlist.xml xem có được không ^^ (p/s mới xóa game chưa test cách này)
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn cho mình hỏi cách add item vô elments.data như thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhpy01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể là do pacht 1.8 của nó mới lên chứ 1.7 vẫn bt ... tại tui k có dieu` kiện chứ k up me cái client đang xài rất ỗn . fuck

ai team thi inbox ...
    cho mình xin cái clien của bạn được không??
    Khách viếng thăm hãy cùng laivanhien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 69 của 117 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Xajh] Hỏi / đáp server Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Bởi Rainstoven trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 108
    Bài viết cuối: 24-10-18, 06:15 PM
  2. [Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Bởi w1499 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 428
    Bài viết cuối: 14-05-17, 02:22 AM
  3. [Xajh] - Xin Server Tiếu Ngạo Giang Hồ Hoàn chỉnh co hướng dẫn !!
    Bởi tuananh1998 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-11-14, 08:18 PM
  4. Xajh] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ v.130
    Bởi btbaotrung90 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-10-14, 09:45 AM
  5. [Xajh][RELEASE] Thương Thành
    Bởi Rainstoven trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 03-08-14, 02:53 AM