[KT] Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer - Trang 63
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 63 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 ... CuốiCuối
Kết quả 621 đến 630 của 1002
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer

cám ơn bạn rất nhiều......................
    Khách viếng thăm hãy cùng prinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thank bạn,để down về test thử.Bữa h thử mấy cái server rồi mà ko chạy
    Khách viếng thăm hãy cùng zenzi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

bạn ơi sao đến h đi bạch hổ đường mih vào trong ấn vào thằng npc bạch hổ đường thì không có ji` hết ko vào dc, trên gs nó thông báo lỗi, ai biết fix giúp mình với
    thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng william_8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi william_8x [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi sao đến h đi bạch hổ đường mih vào trong ấn vào thằng npc bạch hổ đường thì không có ji` hết ko vào dc, trên gs nó thông báo lỗi, ai biết fix giúp mình với
    thank!
    Bạn xem lại các bước cài đặt server đi nhé, mình test BHD thấy rất ngon
    Nếu có lỗi thì bạn post ảnh báo lỗi lên đây
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi mấy vấn đề trong server này minh con khúc mắc ,mình đã đọc từ trang 1 đến giờ vẫn chưa tìm ra cách sử lý mong các bạn cho lời giải đáp :

1-Khi log vào game no hiện ra cái bảng được mua TLHL ưu đãi .Mua thì được 1 bình nhưng mở bình đó ra lại được 5 bình khác.Nếu muốn sửa mua 1 lần được luôn 5 bình va không bị đẻ thêm ra nữa thì làm cách nào

2-Khi chuyển phái song tu tam tu trong tu luyện châu thì chuyển được liên tục không bị giới hạn 30 phút .Mình muốn chỉnh nó có giới hạn 30 phút

3-Mình add lệnh bài tam tu vào ky trân các nhưng khi mua sử dụng thi dùng server load lại map luôn .Bổ tu lệnh thi add kiểu gi cũng không thấy hiện ra

4-Giá của phi phong 9 va 10 bị ghi sai giá thật số lượng NHHT .Minh đã tìm file qianzhuang.lua nhưng chỉ thấy open shop
    còn không biết chỉnh ở đâu .Bạn nào biết chỉnh giá các loại vật phẩm kiểu này ở đâu xin chỉ mình

Rất mong được giải đáp .cám ơn trước
    Cám ơn [Only registered and activated users can see links. ] đã giải đáp giúp mình .Còn vấn đề 1.3.4 mong các pro giải đáp tiếp cho mình
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn [Only registered and activated users can see links. ] đã giải đáp giúp mình .Còn vấn đề 1.3.4 mong các pro giải đáp tiếp cho mình
    1) Mình đang tìm hiểu

3) Add vào KTC thì đơn giản, quan trọng là Tam tu, Tứ tu ... thì không cần lệnh bài, chỉ cần Bổ tu lệnh để tăng số lần đổi phụ tu thôi

4) Mình đã share cách làm, bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] xem nhé

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

maximhoa (10-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    1) Mình đang tìm hiểu

3) Add vào KTC thì đơn giản, quan trọng là Tam tu, Tứ tu ... thì không cần lệnh bài, chỉ cần Bổ tu lệnh để tăng số lần đổi phụ tu thôi

4) Mình đã share cách làm, bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] xem nhé
    Cám ơn bạn mình đã sửa thành công mục 4 như hướng dẫn của bạn.Mình xin phép tổng hợp lại những lỗi còn vướng mắc để các bạn tiện theo dõi và giúp đỡ mình :

1-Khi log vào game no hiện ra cái bảng được mua TLHL ưu đãi .Mua thì được 1 bình nhưng mở bình đó ra lại được 5 bình khác.Nếu muốn sửa mua 1 lần được luôn 5 bình va không bị đẻ thêm ra nữa thì làm cách nào

2-khi báo danh BHD và đã vào trong được các cửa bắc đông nam... (nhưng chưa đến giờ bắt đầu quái xuất hiện ) thì acc đó kẹt luôn trong map đó không các nào thoát ra được .(BT thi uot ra vào lại là acc đó nằm ở đại điện )nhưng của mình thì vẫn bị kẹt trong các cửa

3-client cua mình thì không soi được skill pet của người khác .Các bạn có thể cho mình biết la thiếu phần nào trong client để mình thêm vào .

Xin cám ơn
    !
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

bạn ơi bạch hổ đường của mình bị lỗi thế này : giúp mình fix với nhé thank

server\gamesever\script\timeframe\timeframe_gs.lua :49: attempt to index field '?' <a nil value>
    stack traceback:
    ...server\gamesever\script\timeframe\timeframe_gs. lua:49: in function 'GetStateGS'
    ...server\gamesever\script\npc\baihutang_baoming.l ua:69: in function 'CheckClose'
    ...server\gamesever\script\npc\baihutang_baoming.l ua:18: in function 'OnDialog'
    D:server\gamesever\script\npc\npc.lua:89: in function <D:sever\gamesever\script\npc\npc.lua:31>
    Khách viếng thăm hãy cùng william_8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Cám ơn bạn mình đã sửa thành công mục 4 như hướng dẫn của bạn.Mình xin phép tổng hợp lại những lỗi còn vướng mắc để các bạn tiện theo dõi và giúp đỡ mình :

2-khi báo danh BHD và đã vào trong được các cửa bắc đông nam... (nhưng chưa đến giờ bắt đầu quái xuất hiện ) thì acc đó kẹt luôn trong map đó không các nào thoát ra được .(BT thi uot ra vào lại là acc đó nằm ở đại điện )nhưng của mình thì vẫn bị kẹt trong các cửa

3-client cua mình thì không soi được skill pet của người khác .Các bạn có thể cho mình biết la thiếu phần nào trong client để mình thêm vào .

Xin cám ơn
    !
    Trích dẫn Gửi bởi william_8x [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi bạch hổ đường của mình bị lỗi thế này : giúp mình fix với nhé thank

server\gamesever\script\timeframe\timeframe_gs.lua :49: attempt to index field '?' <a nil value>
    stack traceback:
    ...server\gamesever\script\timeframe\timeframe_gs. lua:49: in function 'GetStateGS'
    ...server\gamesever\script\npc\baihutang_baoming.l ua:69: in function 'CheckClose'
    ...server\gamesever\script\npc\baihutang_baoming.l ua:18: in function 'OnDialog'
    D:server\gamesever\script\npc\npc.lua:89: in function <D:sever\gamesever\script\npc\npc.lua:31>
    - Các bạn chơi server xaophayxoan thì không phải chỉnh sửa gì cả, mình đi BHD thấy ok, ko có lỗi gì hết

- Muốn nhìn được pet thì down update 2

Thành Viên
    Thanks
    5

tuyệt quá, cảm ơn bác nhìu.........!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng ntq1633 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 63 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 53 61 62 63 64 65 73 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  2. Mu Server Season II (Eng) Developer MMT
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 01:42 PM
  3. [Wonderfull] Metin 2 Server File for tester&developer
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-08-09, 08:47 AM
  4. Tin vui cho các developer games online server nè 12sky2 game