[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 61
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 61 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 51 59 60 61 62 63 71 ... CuốiCuối
Kết quả 601 đến 610 của 757
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

các bác ơi giúp em với,em cài VLTK offfline thì ok,sang tới vụ MU 1.02N của bác CTT thì potay bởi 1 lẽ trong thư mục DB chả có file nào cả, vậy thì làm sao để mà attack mấy cái file.MDF vào SQL đây, em dùng bản 1.02D sau đó dùng bản patch 1.02N của CTT trong client có được không vì link client 1.02 down khó quá mãi chả được, nhưng trước hết các bác giải quyết dùm em vụ các file trong thư mục DB cái, ah có ai có hướng dẫn đầy đủ về vụ cài này thì share link cho em với, em đọc tới trang 20 của topic này hoa hết cả mắt rồi mà vẫn chưa thấy phần khắc phục lỗi của mình ở đâu cả
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

chán sặc ko đọc thấy gì à hình ảnh nữa kìa sao ko chịu mở mắt ra ma đọc nạn đã thế thì thôi đừng làm MU nữa nghỉ đi cho khoẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

choy` ơi
    Ông anh nhầm òi
    Em đang cần 1 tool chỉnh MU ý
    Chứ ko phải hướng dẫn = microsoft
    Mong anh cho em cai link
    Giúp em lại nha
    ui dza, lần sau post cho đầy đủ coi, tớ cứ tưởng,.... nhưng mà hỏi bạn chút nữa. Tool chỉnh Mu về phần nào, Tool chỉnh sửa Mu nhiều lắm.

chán sặc ko đọc thấy gì à hình ảnh nữa kìa sao ko chịu mở mắt ra ma đọc nạn đã thế thì thôi đừng làm MU nữa nghỉ đi cho khoẻ
    Sặc bác làm gì mà nóng vậy nhi?:confused: :confused: :confused: phải chỉ cho người ta từ từ chứ. Hihi, mình có kinh nghiệm hơn người khác mà.
    --------------------------------------------------------------------------------

các bác ơi giúp em với,em cài VLTK offfline thì ok,sang tới vụ MU 1.02N của bác CTT thì potay bởi 1 lẽ trong thư mục DB chả có file nào cả, vậy thì làm sao để mà attack mấy cái file.MDF vào SQL đây, em dùng bản 1.02D sau đó dùng bản patch 1.02N của CTT trong client có được không vì link client 1.02 down khó quá mãi chả được, nhưng trước hết các bác giải quyết dùm em vụ các file trong thư mục DB cái, ah có ai có hướng dẫn đầy đủ về vụ cài này thì share link cho em với, em đọc tới trang 20 của topic này hoa hết cả mắt rồi mà vẫn chưa thấy phần khắc phục lỗi của mình ở đâu cả
    Bạn gì ấy ơi, bạn mới xem đc tới trang 20 trong khi topic có tới 61 trang lận. Bạn có thể giành ra một ít thời gian để xem hết 61 trang đi ha. Nếu sau khi đọc xong vẫn không làm đc chắc bạn hok có duyên với Mu rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có ai biết khởi động Crywoft ở phiên bản của anh Chuột không vậy chỉ em với.............
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.dare xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho em hỏi tại sao open Server công thành lên thì nó hiện lên bảng nói là:
    Monster attribute mã over 1500
    (D:\Works\Mu-Studio-GameServer_Backup\0.99.96 rùi chử tùm lùm rùi \SOURCE\MónterSetbase.cpp 548

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mr.dare [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi tại sao open Server công thành lên thì nó hiện lên bảng nói là:
    Monster attribute mã over 1500
    (D:\Works\Mu-Studio-GameServer_Backup\0.99.96 rùi chử tùm lùm rùi \SOURCE\MónterSetbase.cpp 548
    Bạn xóa bớt quái đã thêm vào trong file montersetbase đi, là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng xdangnhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_honda [Only registered and activated users can see links. ]
    choy` ơi
    Ông anh nhầm òi
    Em đang cần 1 tool chỉnh MU ý
    Chứ ko phải hướng dẫn = microsoft
    Mong anh cho em cai link
    Giúp em lại nha
    Tool bạn cần ở đây nè: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng xdangnhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Cho em hỏi em đã xoá bớt monster và open ko hiện lỗi nữa ( hầu như xoá hết monster ) và mỡ lên thì nó hiện một dòng chữ đỏ như sau:

[CátleSiege] CCastleSiege::CreateAllCsGateLever() ERROR - Failed To Create Gat <--- lập đi lập lại khoãn 6 dòng

và bên dưới hiện chữ màu xanh dương

[ CRYWOLF ] SYNC Occupation: 0, State: 0

Xen kẻ là chữ màu xanh lá cây

RUN ProcState_REGSIEGE()lLEFT-MSEC:58704984
    [CastleDeep Event] ProcState_Closed()iLEFT-MSEC:49764625

( mấy anh thông cảm đừng la mắng vì em ko biết up hình ).... mong nhận đc hồi âm sớm của mấy anh........

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho em hỏi em đã xoá bớt monster và open ko hiện lỗi nữa ( hầu như xoá hết monster ) và mỡ lên thì nó hiện một dòng chữ đỏ như sau:

[CátleSiege] CCastleSiege::CreateAllCsGateLever() ERROR - Failed To Create Gat <--- lập đi lập lại khoãn 6 dòng

và bên dưới hiện chữ màu xanh dương

[ CRYWOLF ] SYNC Occupation: 0, State: 0

Xen kẻ là chữ màu xanh lá cây

RUN ProcState_REGSIEGE()lLEFT-MSEC:58704984
    [CastleDeep Event] ProcState_Closed()iLEFT-MSEC:49764625

( mấy anh thông cảm đừng la mắng vì em ko biết up hình ).... mong nhận đc hồi âm sớm của mấy anh........
    Bạn xem lại phần hướng dẫn của anh CUONGLEE ấy, cứ làm theo vậy là ổn. Mà nếu bạn mới tập tành làm sv thì cứ làm từ từ...thấy bạn post bài hỏi liên tục chắc nôn nóng lắm. Chúc bạn sớm thành công!
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuongtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao mình sử dụng lệnh chat toàn server /post thì lại hiện 1 thông báo tiếng tàu abcdef 300 dfsdf (abcdef - dfsdf là tiếng tàu, mình chỉ ví dụ thôi) vây.
    Ai biết cách fix chỉ mình nha. Không biết số 300 nghĩa là gì, nếu là lv cũng không phải bởi mình thử nhân vật lv400 cũng thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng MasterBCT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 61 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 51 59 60 61 62 63 71 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM