Bản Server Độc bá võ lâm ! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 156
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Bản Server Độc bá võ lâm !

Trích dẫn Gửi bởi stephen1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có vài điều thắc mắc ở server này:
    1. Tiền xu lấy ở đâu vậy bạn
    2. Có thể lấy 1 vài chức năng bên server 3.0 của muop qua được không và how ???
    3. Bên 3.0 có 1 chức năng khá hay là quản lý server bạn có thể giúp mình add vào được không
    Như thachlong78 cũng đã nói ! Server 3.0 của thachlong78 dc viết theo 1 cách khác so với các server hiện tại nên việc thêm chức năng thì chỉ có người làm Server sẽ hiểu rõ nhất !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tiền xu bạn có thể lấy kim nguyên bảo để đổi , bạn đã chơi được server rồi à cho mình 1 vài cảm nhận được hem
    Khách viếng thăm hãy cùng prow2001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có cái pak5 up lên giùm với.admin ơi sao phúc duyên ko sử dụng được vậy.còn cách ép đồ HK và BK nữa,chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tratinkan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tratinkan [Only registered and activated users can see links. ]
    ai có cái pak5 up lên giùm với.admin ơi sao phúc duyên ko sử dụng được vậy.còn cách ép đồ HK và BK nữa,chỉ mình với
    hiện nay vinagame đã có phiên bản hùng bá thiên hạ cũng đây đủ về hình ảnh item bạch kim rồi đó bạn không càn phải dow patch client về mà hãy dùng patch client full chép vào client của vinagame là có thể chơi được rồi .
    còn về cách ép đồ bạch kim và hoàng kim thì tự tìm hiểu mấy cái đó đã được nhiều bạn post hướng dẫn rồi mạ
    Khách viếng thăm hãy cùng prow2001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái này reg acc ở đâu vậy ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Khách viếng thăm hãy cùng volamchua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Giúp mình cái Bishop với mình đánh user:txjx.pass:1111 vào mà nó` cứ báo sai hoài à.Mình đã sử dụng cái phần mềm Jxstrartup pro và đã chỉnh user và pass bishop lại rồi mà cũng không được nữa nó cứ báo:

"The user name or password is incorrect,Letters in password must be typed using the correct case.Make sure that Caps Lock is not accidentaly on."

Có bạn nào bít lỗi này sử ở đâu không giúp mình với.Mình xin cám ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhieu2085 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

thì vẫn là sai user hoặc pass! xem kĩ lại cách làm trong Ebook ver2! Tự Search nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhtringuyen's Avatar
    Thanks
    18

Cái đó thì làm theo đúng rùi nhưng không ăn thua đâu. Mấy lần đầu khi cài Võ Lâm thì chả bị mấy cái lỗi đó nhưng sau tải mấy bản docbavolam va bản Sever 3.0 của Muop thì lại bị mấy cái lỗi này khắc phục như ebook của giang thì đã có nhưng vẫn không được. Mình cứ xóa lên xóa xuống cái SQL 2000 rùi nhập DB nhưng vẫn vây. Có cách nào ổn định không bị lỗi đó không vậy. Tụi này ngu tịch chỉ biết sửa đôi ba cái sơ xài đó thui còn cao hơn thì không đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtringuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

chỉ có duy nhất cách đó vì chỉ có nó mới add dc vào table của SQL Server!
    hãy xem lại file ini của server! Các Tệp COnfig và thông số SQL của máy
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi vanhieu2085 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giúp mình cái Bishop với mình đánh user:txjx.pass:1111 vào mà nó` cứ báo sai hoài à.Mình đã sử dụng cái phần mềm Jxstrartup pro và đã chỉnh user và pass bishop lại rồi mà cũng không được nữa nó cứ báo:

"The user name or password is incorrect,Letters in password must be typed using the correct case.Make sure that Caps Lock is not accidentaly on."

Có bạn nào bít lỗi này sử ở đâu không giúp mình với.Mình xin cám ơn.
    bishop đó ko đúng đâu bạn sửa lại là akari pass 1111 thì ok test cả ngày mới ra
    Khách viếng thăm hãy cùng davidland xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối